ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Up Date Handcock แหลมๆแต่มันส์
  • ใครผ่านมา ช่วยติชม หน่อยนะครับ หมา บ้านๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0816.JPG 73K
    IMG_0801.JPG 70K
    IMG_0795.JPG 65K
    IMG_0792.JPG 74K
    IMG_0791.JPG 68K
  • อย่าพึ่ง เบื่อ นะ รูปบน แฟลช เข้าตา แสบ ตาจังพ่อ !!
    ไฟล์แนบ
    IMG_0827.JPG 56K
    IMG_0826.JPG 80K
    IMG_0822.JPG 80K
    IMG_0821.JPG 87K
    IMG_0817.jpg 72K
  • ใกล้ จะหมดละครับ ยาวไป

บ๊ายบายหมดแล้ว ครับ พี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_0837.jpg 58K
  • เอาไปเเข่งกล้ามกับของพี่มาร์คเลยเจมส์

ให้พี่อู๊ดเทรนให้ 5 5 5 เเค่ตอนนี้ก็ชัดมากเเล้วนะเนี่ย
  • ไอต็อก สู้เพื่อ พ่อ 5555555555555+

มันแหล่ม จิงจิง จ้า
    ไฟล์แนบ
    HanCock.jpg 114K
  • เจม
    ยังไม่ได้ถ่ายรูปเจ้านาดาลเลยหวะ มีแต่เมื่อสองเดือนที่แล้ว เดี๋ยววันนี้พี่กลับบ้านเร็วจะถ่าย
    ว่าแต่ใครคอกเดียวกันลงหย่อยยเด้อ

คุณพ่อนาดาล
  • นาดาลฟิตถึงไหนแล้วท่าน เอามาโชว์หน่อย
  • หล่อครับ! แต่หล่อน้อยกว่าเสี่ยเจมมี่หลา ม่ายบ้านหรอกครับกินไข่ขาวผง บูลี่เวย์ด้วย ไหนละพ่อรูปหล่อคลิบไอค๊อคลากรถพ่วง 25 ตัน!!
  • ไอ้ค๊อกสุดยอดครับแน่นจริงๆ:006: (ไอ้ตัวในกรงถ้าทางจะเอาเรื่อง!)
  • ขอบคุณครับพี่ ยีนส์ กะ ว่าอยู่ ไม่สวย แต่ เร้าใจพอ , พี่นัท เอามาลง ดิ อยากๆเห็นๆ
    ตาเล็ก ไข่ขาวผง ทีไ่หน วุ้ยพูดไป ยังไม่ได้ ไปเอา เลย !! เจมมี่หลา นี้ มันยังไง ฟังละไม่เข้า ใจ รถพ่วงรอก่อน 30 ตัน พี่
    คุณ Ban ขอบคุณนะครับ ตัวเล็ก ในกรง สปิง โพลได้ 4-5 นาที นะ ชิวาว่้า สายกัด 55 ไว้จะเอา คลิปมา ลงให้ดู
  • แอบดี ใจ นึกว่า ป๋า มารค์ จะเข้ามา ชม ที่ไหน ได้ เข้ามา ให้เอารูปนาดาล มาโชว์ เห้อๆ น้อย ใจ อิอิ
  • พี่เจมส์ ไปนวดกะปู๋ป่าว:032:
  • ผมว่ากล้ามมันลดลงจากเดิมนะสงสัยเจ้าของไม่มีเวลาฟิต
  • น่ารักเลยน่ะ กำลังแสบๆๆๆเลย กล้ามเป็นมัดๆๆเลยน่ะพ่อคู๊ณๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โอ้โห ไม่เห็นตั้งนาน กล้ามชัดขึ้นเยอะเลยน๊า เล่นกล้องซะด้วย นายแบบๆ
    รูปนาดาลเด๋วให้คุณพ่อนาดาลจัดให้ละกันนะคะพี่มาร์ค ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลยเดี๋ยวนี้
  • เบื่อ มันอะ ไอ้ ค๊อก 555+ มันชอบเห่า ผม 55555+

เดียว เผลอ เมื่อไร จะเอา ยาเบื่อ ไปวางไห้ กิน

ว่าแต่กล้ามมันชัดดี เนอะ ท่าน :063::063:

(จี๊ดจ๊าดๆๆ สุดๆๆ)
  • ขอบคุณ ทุกความเห็น งับ พี่ น้อง งับ ๆๆ++
  • กล้ามเนื้อออกเด่นดีครับ หมาแดงนี่สุดยอดอยู่แล้วปี๊ดป๊าดน่าดู หน้าตาเจ้าแฮนด์ค๊อก นี่หลายอารมณ์ดีนะครับ ยิ้มเก่งด้วย !!

ฟิตๆ
  • มาเจอกานหน่อยมาย!
    ไฟล์แนบ
    14032010797-001.jpg 74K
  • เอามาอ่อย!!
    ไฟล์แนบ
    200720101120.jpg 120K
  • จัดไป อย่าให้ บูด ละ ใคร จะเก็บซาก ละ พี่ 555 ป๊าด หมา ทอม นังเลก้า จะ บึก ไปถึงไหน ว่ะเนี่ยยยย หุหุ
  • เลี้ยงได้ดีแล้ว แต่กล้ามมันยังไม่มาว่ะ

อย่าให้อ้วนกว่านี้ รักษาระดับไว้ แต่ออกกำลังกายมากขึ้น รับรองสวย
  • คนครับคนมาจอยกัน ไม่ใช่เอาหมามาเลียกัน แหมอย่ามองเจตนารมณ์ผมผิดซิครับ!
  • จะ รักษา ระดับ นี้ไว้ อิอิ ครบ 2 ปี เมื่อไหร่ จะกลับ มา ขอบคุณป๋า มารค์ มาก ครับ หุหุ
  • สเป็ค มาเฟีย เลยนะนั่น....
    ส่วนผมมันต้อง อวบๆ มีเนื้อมีน่อง เวลากก กอด กระชับกว่าเย๊อะ..!!
  • เฮ้อ!

หมาหล่อกว่าคนอีก

555+

ล้อเล่นน้า

สุดยอดแห่งความหล่อ
  • กำลังดี เริ่มจะเฟริมมาตามวัย ถ้าจะฟิตขึ้น ก็ต้องเหนื่อยอีกหน่อยนะท่านเจมส์ ผมก็อยากให้ข้าวเหนียวหุ่นอย่างนี้เหมือนกัน
  • มีที่ถูก ๆ นะพี่เจมส์ :032:
  • ฝึกลาก ลาก และ ลาก เลย เจมส์ พี่ว่าเค้าทำได้ดีนะ. :063:
  • :062:ก่อน อื่น ต้องขอ ขอบพระคุณ ทุกคอมเม้น ดีๆ และ ที่ แนะนำ จะนำ สิ่งที่ พี่ๆ ได้ ให้การแนะนำ ทางผม จะนำสิ่งเหล่านี้ ไปปรับปรุง ครับ

(ผมภูมใจมากๆครับ)
    สำหรับ ลูกชาย ที่ ซื่อสัตย์ ของผม แม้ มัน ราคา จะไม่กี่พัน บาท แต่ผม ก็ รักและดูแลเอาใจใส่มันอย่างเต็มที่ครับ

ตอนนี้ Handcock 1 ปี กับ 4 เดือน ละเดี๋ยว ครบ 2 ปี ผม จะ เอามา ลงอีก ทีครับ

ขอบคุณสำหรับคอมเม้น พี่ตี๋ เจมสืจะพยายาม ครับ !!
  • กล้ามกำลังจะมา ค่อยๆฝึกค่อยๆออกกำลังกายไปเรื่อยๆ กำลังไปได้สวยเลย
  • ขอบคุณครับพี่เอก
  • สวยแล้วน้อง เจมมี่หลา....555+
    ที่ต้องพัฒนาคือฝีมือถ่ายรูปของแกนั่นหละ:o037:
    เอาไปลากแข่งกับเจอเก้นเลย จะได้รู้ว่าใครเจ๋ง
    เจ้าของบ้าพลังพอๆกัน คุยกันทางโทรศัพท์ ข่มกันอยูได้:o016:
    มาเลย 14 ส.ค. มิตติ้งเชียงใหม่ ลากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ดาหลาไลน์......:o020:
  • :005:หมา ดากๆ ไม่สู้ หมาเทพ อย่างพี่ เก้น เค้า หรอก หุหุ 55
  • ตาเล็กๆฟังไว้นะ
  • 55555555 เห้ย พี่ เดี่ยว จะ ยุให้ คน บ้าทะเลาะกัน หรอ เอิ๊กๆๆๆ
  • อ้าว!! ท่านผู้มีเกียรติทั้งสองท่านจะดึงเอาข้าน้อยลงไปเกี่ยวทำไม นี่มันศึกสายเลือดมิใช่เหรอครับ (ลอยตัวแล้วววๆๆๆ)
  • รูปเมื่อเช้าก่อนมาทำงาน ถ่ายได้แต่ตูดมันนิดนึงตอนมันแอบมองมอไซ
    ออกกำลังกายตามใจฉัน คือ วิถีของ Nadal
    ไฟล์แนบ
    Nadal.JPG 49K
  • ตูดสวย นะเนี่ย นาดาล อิอิ
  • ล้างบ้างอะไรบ้าง
  • Nadal ล่าสุดเท่าที่พอดูได้
    ไฟล์แนบ
    Nadal9.jpg 90K