ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ไหม๊ว่าทำไมคนดีดีไปจากพิทโซน
  • อารายกานหว่า งง

รู้แต่ชอบคนนี้
    * pungpung08
    * CommentTime6 วันก่อน | July 12, 2010, 9:00 pm

ผมเนี่ยเลียไม่ เป็น

แต่ชอบให้มาเลีย

ขอบอก ผมชอบให้คนเลียมากกว่าหมาเลียครับ อิอิ
    เซ็นเซอร์ๆ
  • CommentAuthorsyn
    * CommentTime6 วันก่อน | July 12, 2010, 4:42 pm

พิตโซนน่าจะจัด ระเบียบนะคะ ห้ามผีโพส
    อีกอย่างคือ อยากให้มีดูลิสกระทู้ของสมาชิกแต่ละคนได้ มีหลังไมค์มี pm อะไรแบบนี้จะดีมากค่ะ

เห็นด้วยกับ syn เรื่อง list กระทู้ และ pm
    แต่ขอน้าผีไว้ดีกว่า ผมว่ามันจะได้ถ่วงดุลกันครับ บางทีบางอย่างผมอยากพูด แต่ไม่กล้าอ่ะ
    แต่มีน้าผีพูดแทน ก็ดีเลย แถมบางตัว ฮา อีกต่างหาก ชอบๆ
  • 1 เสียงขอผีอยู่ครับผม...@@!!!!

เพราะบางกระทู้ เราไม่อยากพูดมันเปลืองตัว ไม่ทันไร อีก 10 นาทีกลับมา พี่ผีจัดชุดเล็กไป แล้ว กลาง - ใหญ่ ตามมา

เออ มันก็ดีนะครับไอ้การมีผีเนี่ย ไม่มีใครที่ทำดีได้ตลอดหรอกครับ โดนผีด่าจะเป็นไรไป กระจกส่องตัวเอง เราอาจจะมองเห็นตัวเอง

น้อยกว่าที่คนอื่นเค้ามองเห็นในตัวเรา เพราะฉะนั้น เค้าด่าเรายังไงอย่าเพิ่งตอบ คิดซักคืน แล้วค่อยมาโต้ ทีนี้น่าจะดีขึ้น