ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครเคยเป็นไหมครับ
  • เจ้าพิตของผมมันมีโหนกบริเวณหัว อยู่ตรงกลางระหว่างหูอ่ะคับ แรกๆก็ขึ้นมานิดหน่อย ตอนนี้จะ 4 เดือนแล้วคับ
    โหนกมันใหญ่ขึ้นมาก เอาไปให้หมอดูก็บอกไม่ใช้พวก ซีดหรือเนื้องอก อ่ะคับ กดมันก็ไม่เจ็บ หมอบอกว่าอาจจะเป็นก้อนไขมัน
    มีใครเคยเป็นมั่งหรือเปล่าคับ เดียวเย็นๆ ผมจะเอารูปลงให้ดูคับ
  • ของผมก็เป็นแต่อยู่ที่แก้มทั้ง2ข้างเป็นตั้งแต่เล็กๆทีแรกก็สงสัยอยู่เหมือนกันไปหาหมอแล้วปกติเคยบีบเล่นอยู่แต่ตอนนี้สงสัยจะหายแล้วเดี๋ยวกลับไปลองบีบดูครับ
  • แต่ของผมนี้มันใหญ่ขึ้นมากอ่ะคับ กังวลนิดหน่อย กลัวจะเป็นหมาหัวปูด
  • ดูสักพัก ว่าแดงมุกข้ามหรือเปล่า ถ้าใช้สบาบเลย ที่รัก :o022::o022::o022: อะล่อเล่น คงเป็นก่อนน้ำนะให้หมอลองดูดออกดู ที่รัก
  • มันเป็นแบบนี้อ่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    0720_202339.jpg 110K
    0720_202318.jpg 112K
    0720_202306.jpg 110K
  • ไปหาหมอดีๆๆครับ

ช่วยได้
  • ภาพใหญ่ ดีแท้ - -
  • หมอด่วนเลยครับ

ไมมันโด่งขนาดนั้นเนี่ย
  • แต่มีใครเคยเป็นแบบนี้มั้งไหมคับ ตอนนี้รอร้านหมอเปิดอยู่คับ
  • มองไม่เห็นเลยคะ มันใหญ่เกินไปคะ
  • กำลังคิดอยู่ว่าจะลองให้หมอเจาะดูว่าเป็นก้อนเลือดเสียจากการโดนกระแทกหรือป่าวคับ
    ลดขนาดรูปให้ดูกันแล้วนะคับ
    ไฟล์แนบ
    1017.jpg 70K
  • แต่มันยังดื่อเหมือนเดิม กินเก่ง จับตรงก้อนที่ปูดก็ไม่เจ็บ
    ไฟล์แนบ
    1226.jpg 45K
    1135.jpg 61K