ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หวัดดีจ้าสมาชิกใหม่นะอยู่อยุธยา
  • น้องหมาชื่อบูบู้อายุ1เดือนกะอาทิดก่าๆแร้ว ช่วยแนะนำด้วยนะจ๊ะ ^^
    ไฟล์แนบ
    ipfzZM444256-01.jpg 3K
    cats6.jpg 71K
    cats5.jpg 58K
    cats4.jpg 44K
  • อยู่แถวไหนคับ
  • น่ารักมากคับ
  • :m002::m002::m002:ลุ้นบอลดึกละซิตาคล้ำเชียว ......น่ารักดี:m008::m008::m008:
    ไฟล์แนบ
    IMG_00123.jpg 107K
  • อิอิ อยู่แถววัดตูมหมู่บ้านรุ่งเจริญจ่ะ
    ว่าโตกว่านี้หน่อยจะพาไปวิ่งที่อ่างเก็บน้ำตรงภูเขาทองมาวิ่งแข่งกันได้จ้า

55 ใช่เรยคุน SAMMY เชียสเปนซะตาดำไปข้าง อิอิ
  • อยากตัดหูให้เจ้าบู้แต่ก็สงสารมันตอนมันตัดร้องมั้ย
    ไปตัดที่ไหนกันบ้างอ่ะจ๊ะแนะนำที
    ^^
  • สวยมากครับ
  • หมอเค้าฉีดยาสลบครับตอนตัด

ตื่นมามันก็ยังไม่รู้ตัวเลยว่า

555
  • อ่อ อิอิ
    ขอบคุนมากจ่ะคุน pungpung08
    ^^
  • ยังกะลูกวัวเลย... :006:
  • มีแต่คนเลี้ยงน้องวัว อิอิ :001:
  • ....อยุธยาพิทบูล ยินดีต้อนรับนะ บูบู้........:006::o069::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC05276.jpg 82K
  • อิอิ จร้า ^^
    หมาคุน tonmai น่ารักจัง
  • .....คุณju_tee_boo เอาเจ้าบูบู้ไปตัดหูพร้อมกับของผมอ่ะเปล่า
    .....รับรองครับทรงหูสวย และไม่ต้องกลัวลูกหมาฟื้นระหว่างตัดหู......:051:
    ไฟล์แนบ
    DSC_81382.jpg 68K
  • ยังไม่รู้จะตัดเมื่อไหร่เรยอ่าคิดอยู่ว่าจะตัดดีไหมสงสารมัน
    แร้วคุณtonmaiอยู่ยุดยาอ่อจ๊ะอยู่แถวไหนหรา
    :015:
  • .........สาย1 ครับ.....
  • ดีครับ เด็กอยุธยาเหมือนกัน อยากทราบว่า ตัดที่ไหนกันครับ แล้วราคาค่าตัดอยู่ที่เท่าไหร มีเบอคลีนิคให้ด้วยก็ดีครับ
  • .....จะออกเดินทางไปตัดหูพรุ่งนี้แล้วครับ28/กค/ที่ลพบุรีระยะทางก็พอๆกับคลินิคไผ่ตันแหละครับ
    .....ราคาตัดหูเริ่มที่ 1.500Bครับ ถ้าเกินสิบโล ก็บวกรวมไปก.กละ ก็คงไม่ถึงสองพันหรอกครับ ราคาไม่ใช่ปัญหา
    เอาแบบที่ลูกหมาไม่ทรมาน และเราเองก็สบายใจด้วยครับ แล้วหมอก็ให้เลือกและแนะนำทรงหูลูกหมาด้วยครับ
    .....ส่วนเบอร์หมอลพบุรี ผมจะแจ้งมาให้ทราบอีกทีละกันครับ
    .....ส่วนนี่เบอร์ผม0845346947 dum อยู่ยุ๊ดยาเลี้ยงพิทบูลเหมือนกันครับ มีไรก็ปรึกษาแนะนำกันได้ครับ........
  • ........หมอคลินิคลพบุรี 081-570-6628.............
  • อ้าว เมื่อวานไม่อยู่บ้านไม่ได้เปิดคอมดูอ่ะค่ะไปตัดหูมาแล้วเป็นไงบ้าง :013:
  • อยู่สาย1นี่เอง ^^