ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องฟัน
  • หมาตัวที่ฟันโอเวอร์มาก (ปากบนยาวกว่าปากล่าง)จะมีปัญหาเกี่ยวกับการกัดรึเปล่าครับ
  • ขอบคุณครับ PcK ผมกังวลกลัวว่ามันจะเล่นกิจกรรมที่เกี่ยวกับการกัดไม่ได้
  • แล้วสปิงที่ใช้ทำสปิงโพล มีขายไหนบ้างครับ หรือใครใช่วัสดุอะไรมาทำบ้าง ช่วยแนะนำทีคับ
  • ปริง ร้านวัสดุก่อสร้าง
    เยอะครับ
  • ใช้ยางในล้อรถมอเตอร์ไซค์ก็ได้ครับ

ยืดมันส์กว่าสปริงโพลเยอะครับ หรือไม่ก็ใช้สองอย่างเลยก็ได้

ผมใช้อยู่ครับสปริงโพลเเล้วต่อด้วยยางใน หมาชอบฟัดมากๆ
    ไฟล์แนบ
    6110.jpg 42K
    60.jpg 59K
  • ขอบคุณครับ