ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เห้ยคุณนายปลัดมา ทั้งหมดแถวตรง
  • เฮียครับแซวแบบนี้ เดี๋ยวมันนอยอีกนะพี่ 555555
  • รอดูรูปกล้องน้ายุทธ เอามาลงเร็ว
  • Rich Man....
    ไฟล์แนบ
    Rich Man.jpg 49K
  • คุณนายปลาไหล ก๊อมา...?
  • บังเอิญไปเจอรูปเก่าๆ เลยเอามาให้ดูกัน อ่ะ หลอนมาก
    ไฟล์แนบ
    DSC02561.jpg 121K
    DSC02557.jpg 106K
    DSC02556.jpg 91K
    5502.jpg 102K
    0212.jpg 70K
  • น่ากัวจัง (คนนะ)
  • รอ ป๊าบบบนึง เด๋วเอามาลงให้เลย
    แต่อยากจะบอกสิ่งที่อดกลั้นมาทั้งวันเมื่อวาน
    เค้าอยากจะถามพี่น้องที่ไปร่วมบันเทิงเริงระบำด้วยกันว่า ท่านเหล่านั้น เข้าห้องน้ำแล้วแสบตรูดกันบ้างมั้ย
    เข่นไปบ่นไป ทำไมมันต้องเผ็ดขนาดนั้นด้วยวะ พร้อมกับหายใจอย่างรวยริน....:022:
    ไฟล์แนบ
    1_original2.jpg 49K
  • For Sale..
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy.jpg 96K
  • เหตุเกิด ณ ศาลาคนเศร้า บูลล็อค เคนแนล เริ่มกันเลย...
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-51.jpg 55K
  • ตามไปดูพวกนี้ ทำอะไรกัน
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-12.jpg 86K
  • ที่แท้กำลังดูหมาอยู่ สมาชิกใหม่ครับ ไม่รู้ได้ชื่อยัง แต่ล่าสุดที่ส่งประกวดมา ชื่อ ESPANOLA
    แอบโปรโมท หมาให้เพื่อนหน่อย 5555 FOR SALE มั้ย บิกชิว ตัวนี้...
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-16.jpg 42K
  • รายนามผู้ร่วมอุดมการณ์...
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-28.jpg 73K
  • ทันใดนั้น ก็เกิดเสียง ว้าย.....ดังมาจากทางเดินใกล้ๆ...
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-47.jpg 50K
  • จึงรีบกระโดดไปดูอย่างรวดเร็ว...ปรากฏว่า

งูเห่าครับ กำลังกินคางคก พวกเราร้องเป็นเสียงเดียวกันว่า ไม่น่าเลย อดกินเลย 5555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-6.jpg 50K
  • คางคกตัวแข็งทื่อ จากแรงพิษของมัจจุราช
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-5.jpg 41K
  • โด่ พี่ยุทธไม่จับมาฝากยีนหน่อย

กำลังจับง่ายๆเลย :o037:
  • สักครู่ขณะที่กำลังถ่ายรูปและก้มลงไปดูกัน จู่ๆๆ งูเห่าดันคายคางคกออก

555 กระโดดกัน กระเจิง คนละทิศ คนละทาง 555+ ฮาหวะ

พร้อมกับตั้งคอขู่ เป็นงูแห่ว แผ่แม่แบ้ อยู่กลางสนาม ทันใดนั้น เดอะ ต้น ตรงเข้าตะครุบ แต่ถ่ายรูปมาไม่ได้ เนื่องจากคนถือแฟลชตกใจ ชี้แฟลชไปยอดมะม่วงข้างบ้าน รูปเลยมืดสนิท...
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-4.jpg 40K
  • จับไร ตอนนั้น แมร่งเมาด้วยยีนส์
    คนเอาถุงมาใส่งู ก้ดันหยิบเอาถุงพลาสติก
    ไอ่คนจับงู ก็โยนเข้าไป
    ไอ่ดรีมถือถุงพลาสติกไว้ม้วนใหญ่นึกว่ากระสอบป่าน
    เกิดแมร่งฉกเข้ามือมานี่ เสาวภาเลยงานนี้
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-32.jpg 67K
  • หลังจากที่เกิดเรื่องตื่นเต้น ก็จับไอ่ยาวมาลงจานซะ 555

พวกตรู พิทบูล เว้ยยย....กลัวที่ไหน
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-2.jpg 48K
  • อันนี้คู่กรณีกัน 555 ล้อเล่นนะ
    ขอยกเครดิตให้ พ่อครัว และแม่ครัวงานนี้ด้วย จี๊ดส์มากเลย

อันนี้หมูแดดเดียว ของครัวลุงหนวด
    อันข้างบน หมูป่าผัดเผ็ด จากทีมงาน BB
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-7.jpg 46K
  • เอ้า..รินกันไป
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-31.jpg 38K
  • ทั้งเม้าท์ ทั้งหม่ำ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-13.jpg 66K
  • ส่วนจานนี้ ฉลามหูดำ ฝีมืออาร์ท youngblood
    ไฟล์แนบ
    bew-AF.jpg 51K
  • พี่ฟ้าคนสวย ส่งปลาเผาเข้าประกวด พร้อมมะเขือเผาใครวะ 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-3.jpg 54K
  • และแล้วก็ถึงคิว หนวด ชบ. ขึ้นล่ารางวัล ประกวดร้องเพลงบนเวทีขนาด 8เมตร
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-17.jpg 52K
  • ดูลีลา ของหนวด แคลอรี่ บรา บรา....

งง..เลย คนที่ถูกลืม เพลงนี้มีหางเครื่องด้วย เอิ๊กๆๆ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-18.jpg 58K
  • หางเครื่องเค้า ไม่กล้าถ่ายมามาก มีคนหึงอยู่ 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-22.jpg 36K
  • กำลังใจงูหลาม เอ้ย..ล้นหลาม
    มิใช่หน้าม้านะครับ คะแนนนับจากพวงมาลัยที่ได้
    ร่วมกันทำบุญ พวงละ 10000 บาท งานระดับนี้ ต่ำกว่านี้ไม่ได้:026:
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-21.jpg 41K
    bew-AF-19.jpg 64K
    bew-AF-20.jpg 63K
  • หลังจากนั้น พอมีเวลาเหลือระหว่างรอ บิ๊กชิว ขึ้นเวที เราก็มาหวดกกันต่อ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-8.jpg 45K
  • แซ่บ..หลาย แสบได้อีก 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-9.jpg 52K
  • ตบด้วย ขวดนี้ไป หายไข้เลยตรู..
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-10.jpg 52K
  • และก็ถึงคิว ของบิ๊กชิว
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-23.jpg 34K
  • กับ "รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง "
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-24.jpg 42K
  • กำลังใจ งูหลามไม่แพ้กัน....:026:
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-27.jpg 50K
    bew-AF-25.jpg 48K
  • ถึงกับต้อง ให้คนมาช่วยรับ เพราะข้างในเป็นโซ่ครับ 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-26.jpg 42K
  • และผลก็คือ จากผู้เข้าประกวด118 คน
    ของเราเข้าไป 2ตำแหน่ง
    โดยที่สองได้แก่ ฮะ..หนวด ชบ. คว้ารางวัล เครื่องเล่น ดีวีดี ยี่ห้อ เคนหูด
    พร้อมชุดลำโพง โฮมเธียร์เตอร์ ระบบเสียงดอลบี้ สเตอริโอ สี่จังหวะ ไม่ต้องใช้ ออโต้ ลูป นะครับ แรงบิดดี ลดควันขาว อะ..จ๊ากก

เอา...ฉลอง 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-48.jpg 73K
  • และที่หนึ่งก็คือ บิ๊กชิว บิวฮาเลลูย่า

คว้ารางวัล โทรศัพท์ มือถือ ราสเบอร์รี่ ที่กำลังฮิตไปทั่วเมืองอยู่ในขณะนี้ ทั้งแชท ออนเว็บ อันนี้ ไม่ได้
    พร้อมแพคเกจ สามวันสองคืนส่ง EMS ฟรี 2000ข้อความ จากระบบ ฮัลโหล 1800 ...

เอ้า ชนแก้วๆๆๆ

ส่วนภาพขณะรับรางวัล กราบขออภัย เนื่องจากตากล้องเมา ลืมเปิดกล้อง มิน่า ทำไม โฟกัสไม่ได้ ...งง
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-49.jpg 72K
  • กลับมาที่ ศาลาคนเศร้า กันต่อ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-52.jpg 84K
  • ในมุมมืด พ่อครัว จิ๊บ กำลังโชว์ฝีมือ หมูหมัก บูลลี่ เวย์

บอกตรงๆรสชาด ดีมั่ก กลับมา ผมออกไปกัดสปริงโพล รู้สึกว่า ตั้งแต่กินบูลลี่ เวย์ไป ทำให้พลังกามของผมแรงขึ้นจิงๆ 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-14.jpg 54K
  • ต่อด้วย กุ้งยักษ์ จากแม่น้ำ ฮวงโห ที่ขึ้นชื่อเรื่องความใหญ่ของกุ้งแม่น้ำที่นั่น
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-15.jpg 68K
  • ดูให้ดีๆนะครับ
    ภาชนะที่ใส่ อาจจะดูคล้ายจานกินข้าว แต่มันไม่ใช่นะครับ เป็นถาดผลไม้ไหว้ตรุษจีนขนาดยักษ์นะครับ
    เอฟเฟคส์ ช่วยเต็มที่ พี่น้อง ไม่ต้องห่วง 5555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-30.jpg 51K
  • ชักรูปหมู่ที่ระลึก...
    รูปนี้ขอให้ดูไว้ ว่าอันนี้เกิดจากประสบการณ์ ดูการแอ๊คท่ามาเฟียก่อน
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-35.jpg 69K
    bew-AF-34.jpg 79K
    bew-AF-36.jpg 79K
  • รูปนี้ SPECIAL ฝาก น้องอาร์ท เลย
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-11.jpg 44K
  • อีกมุมนึง เอลฟ์ ไม่รู้ไปพบเห็นอะไรเข้า จึงเหม่อมองดูท้องฟ้า คิดถึงว่าวปักเป้าตัวน้อย ว่าไปไหน คืนนี้โดนแน่ 555
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-40.jpg 75K
  • นี่ก็มาถามหาหัวใจ ที่ฝากไว้ที่เชียงใหม่
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-41.jpg 67K
  • ไม่รู้พี่ๆเค้าทำไรกัน ขอด้วย
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-42.jpg 59K
  • ฝากรูปนี้ให้น้องสาวคนสวย

พี่จักรนี่ก็ไม่ไหวเลย เห็นสาวๆไม่ได้

อ๋อ..ลูกสาวเหนาะ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-29.jpg 55K
  • เอ๊ะ ทำไมที่นี่ ชอบใส่ VERB กันจัง
    ไฟล์แนบ
    bew--AF-38.jpg 53K
  • นี่ก็ VERB แบบป่าเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-46.jpg 63K
    bew-AF-45.jpg 68K