ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • น่าอิจฉาว่ะแต็ก พาหมาไปเล่นน้ำด้วย พอดีพี่กลับบ้าน คอนหวัน อดเลย
    นัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะ ส่วนคลรูปนั้นขี้มาววววว่ะ:027:
  • โทรหาก็ไม่รับนะ แถมไม่โทรกลับอีกต่างหาก
  • จัดแบบไม่ต้องเอาหมาไปก็ได้นะพี่ เอาแบบ Drink Only รอบดึกๆ แล้วเราก็ american share

สวนวันไหนวันหยุดสบายๆดูๆแล้วพี่น้องว่างๆกันเราก็จัดแบบว่า เอาหมามาด้วยมาชม มาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดกัน จัดในชลบุรีบ้านเรานิแหละพี่

พูดๆไปก็ขาเดี้ยงอยู่ไปไหนไม่ได้ :022: ผมงดเหล้าเข้าพรรษาด้วยไปไหนรถก็ไม่มีน่าเศร้าเจงๆ
  • อ้่าวววว ไนท์ มาจุดประเด็นแล้วมาได้ไหมเนี่ยะ

คล จัดโต๊ะหน่อยนะ เสาร์นี้เป็นไง สัก 1 ทุ่ม เลยดีไหม
    ขอแบบนั่งสบาย ๆ คุยกันแล้วได้ยินชัด ๆ

โห พี่แจ๊ค วันนั้นผมโทหาพี่ ประมาณ สิบรอบได้ เอาเบอร์อื่นโทไป
    ว่าจะชวนมาด้วยกัน ดั้น ไม่รับสายผม ซะนั่น สงสัยนึกว่าเบอร์สาวๆ ที่ไหนป่าวววว 555
  • รู้ได้ไง แต็ก เบอร์แปลกเมียไม่กล้ารับ 555

เสาร์นี้ถ้าไปกัน กินนานๆหน่อยนะ ตอนเย็นมีกินงานเลี้ยงบริษัท หลัง 4 ทุ่มยาวววววว

เอาที่แบบคุยกันได้ยินหน่อยนะ แก่แล้วหูไม่ดี 55555
  • :013:อัฟรูป น้องพอใจ
    ไฟล์แนบ
    ลิ้นยาวๆ.jpg 70K
  • ยิ้ม หวาน หน่อย แชะ !!!
    ไฟล์แนบ
    ยิ้มหวาน.jpg 78K
  • เพื่อน ๆ ลองคิดไอเดีย กันไว้นะครับ
    จะได้เอามาคุยกัน ว่าจะให้ meeting เราไปในทิศทางไหน

ส่วนผมก็มีอยู่เหมือนกัน เอาไว้ไปคุยกันเสาร์นี้ล่ะกัน

เจ๊ พร ถ้าเค้ามาอ่าน ไปด้วยกันนะครับ
    เดี๋ยววันนี้ ว่าจะเข้าไป supplier meeting กับต่อ เจอกันนะเจ๊

ไนท์ทันป่าวครับ เสาร์นี้ ค่อยยังชั่วรึยัง
  • อากาศมัน ร้อน
    ไฟล์แนบ
    DSCF4147.jpg 86K
  • ว้าววววๆๆๆๆ
    น้องพอใจ บึ๊กขึ้นมากเลยครับ
    เลี้ยงได้ดี จริงๆครับ

เสาร์นี้ ถ้ากินกันก็ยาวแน่นอนครับพี่แจ๊ค
    คล จัดหน่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7407.JPG 53K
  • นี่อีก ชื่อนึง

ชื่อน้องหมา อิอิ

รอพวกพี่ ๆปรึกษากัน

ส่วน ผมเปนแนวร่วม...555
  • ใจคอมันจะไม่บอกพี่เลยนะไอ้น้องแต๊กมีของดีๆจะไม่บอกหร๊อกกกก
  • แต๊ก มิตติ้งกันอีกเมื่อไหร่อ่า
  • 5555 โทษทีพี่ ตาล
    ยังไงก็ต้องโทบอกอยู่แล้วคราบบบบบบ
  • เอ้า จัดมันบางแสนเลย55555+ เดี๋ยวงานหมาเอาสักต้นเดือนเนอะ(อันนี้ของานคนก่อนละ)
  • จองโต๊ะด้วยเด้อออออ คล

เดี๋ยวโทนัดคนอื่นๆให้ ส่วนคลนัดพี่แหย๋วเลยนะครับ

แล้วเจอกันครับ (ตกลงพรุ่งนี้รึเปล่าเนี่ยะ)
  • เอ้าโืิทรไปตามรายคนเลย นะ55+ ไปเมากันก่อนโทหาพี่แจ๊คด้วยนะ
  • อาการดีขึ้นแล้วครับแต่ยังเดินไม่ค่อยได้

แถมผมงดเข้าพรรษา เสนอเฉยๆ ^ ^ อยากมีส่วนร่วม:005:
  • บางแสนร้านไหนกันเรอครับ
  • :013::013:ดีคับ พี่แต็ก

นาโนเพิ่งหายป่วย

ตอนนี้ตัวเล็กกว่าพอใจอีก

ทำไงดีคับ กลัวว่าจะโตไม่ทันตัวอื่น

ขอคำแนะนำด้วยครับพี่:029::029::029:
  • :029::029:ขอเสนอชื่อชมรมพวกเราหน่อยนะคับ

Spririd pitbull Chonburi :065::065:
  • นาโนไม่สบาย...

ผอมมาก น่าสงสาร

กินเยอะ ๆ นะ...

เก่งดูแลดีอยุแล้ว

สู้ สู้:015:
  • คุณ tidmuk ครับ
    ร้าน hermes นะครับ ตรงข้ามกับโรงเตี๊ยม
    มานะครับ จะได้รู้จักกันไว้

อ้าว นาโน มันป่วยเป็นไรอ่ะครับ
    แต่หายดีแล้ว ก็ดีใจด้วยครับ

ไม่รู้ ใครใช้สูตรยังไงนะ
    แต่ของผม ใช้ F1+ไข่ต้มวันละประมาณ 3 ลูก เช้าเย็น + ตับบ้าง ไก่บ้าง
    เช้าอาจจะน้อยหน่อย แต่เย็นเต็มกาละมัง บวกออกกำลังกายนิดหน่อย (กัดยางรถ คาบลูกบอล)
    เดินเล่นทุกวัน ว่ายน้ำ อาทิตย์ละครั้ง (ถ้าไม่ขี้เกียจนะ)
    ช่วงนี้กำลังจะลอง อาหารเสริมดูบ้าง

เอาใจช่วยครับ เก่ง สู้ สู้
    เดี๋ยวก็กลับมาบึ๊กเหมือนเดิมแหละครับ

ขออนุญาติแก้ไขชื่อที่โพสมานะครับ => Spirit Pitbulls Chonburi
  • อ่ะ อย่าลืม+ ความรัก และ ความเอาใจใส่ครับ

แต่ก็อีกนะ สายพันธ์ก็มีส่วนอย่างมากครับ อัดแค่ไหน ก็ไม่ขึ้น

นี่เอามาให้ชมอีกสักที 1 ขวบ 1 เดือน ณ ตอนที่ถ่าย ครับ
    555 ของผมก็ได้แค่นี้เหมือนกันครับ

อย่าไปซีเรียส เลี้ยงให้มันมีสุขภาพร่างกาย+จิตใจ แข็งแรงก็พอแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9488.JPG 114K
    IMG_9445.JPG 81K
  • Mafia sit down !!
    ไฟล์แนบ
    IMG_9455.JPG 87K
    IMG_9450.JPG 81K
  • สุดท้าย ขอโชว์ บั้นท้ายงามๆ และ side shot หน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9473.JPG 91K
    IMG_9461.JPG 120K
  • โทษทีนะครับ ช่วงนี้งานที่บริษัทน้อย
    เลยว่างไปหน่อย 555 :001::001:

เพื่อนๆ เอารูป มาลงให้ชมกันมั่งนะครับ :059:
  • ค้นไปค้นมา เจอรูปลูก Savage เอามาให้ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6424.JPG 71K
    IMG_6423.JPG 77K
    IMG_6422.JPG 91K
  • พี่แต๊ก..วันศุก..หรือวันเสาร์ครับ มีเบอร์เปล่าครับ
  • วันเสาร์ครับ
    เบอร์ผมนะ 084-638-6235
    โทมาได้ตลอดครับ
  • เดี๋ยวไปจองให้ไปกันกี่คนเนี่ย เอาซักกี่โต๊ดีล่ะ พี่แจ๊คไปป่าวววววว
  • บีบี้ สบายดีคร้าบมีโรคผิวหนังนิดหน่อย ปัญหาเล็กๆตามประสาลูกหมาซนๆ

แล้วก็ ค่อนข้างดุ ตอนนี้ก็กินอยู่สบายดีเดวว่างๆจะเอารูปมาให้ชม ^ ^
  • พอดี พ่อลูกน้องเสียเมื่อคืน สงสัยวันนี้จะอด ต้องไปงานศพที่พิจิตรอะดิ
    มีเหล้าอยู่ขวดนึง อาจจะแวะเข้าไปแป็ปนึงนะแต็ก เซ็งเลยอดคุยกันเลย
  • มันโตแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    P1050178.jpg 117K
  • แง่ว พี่แจ๊คไปพิจิตรวันไหนล่ะ อดไปหลีสาวเลยดิ
  • แง่วววว
    ไปพิจิตรเลยหรอพี่ แจ๊ค

คุณ numhooker ครับ หมาตัวนี้อยู่ที่ไหนอ่ะครับ
    มีรูปอีกไหมครับ อยากเห็นรูปสีธรรมดา หลายๆมุมครับ
    ถ้ามีลงให้ดูหน่อยนะครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณแต๊ก
    ไฟล์แนบ
    1179.jpg 81K
  • ครับ พี่มุก ยินดีที่ได้รู้จักเช่นเดียวกันครับ
    ถ้า chonburi มีมิตติ้ง เมื่อไหร่ขอเชิญชาวปทุมด้วยนะครับ
    สมาชิกชลบุรี ครับ
    พี่ Jikopathum เค้าชื่อพี่มุกครับ อยู่ปทุม นี่เอง

แล้วคืนนี้ ว่าไง ๆ สงสัยจะมีแค่เราสองคนว่ะคล
  • คืนนี้วาไงแต็กคล กี่โมง ถ้ามีจะแวะเข้าไปคุยด้วยแป็ปนึง
  • ขอบคุณคุณ tb มากครับ
    1.ผมอยู่พัทยาครับ
    2.ที่ชลบุรี-พัทยา มีฟาร์มพิทบลู ปรี๊ดๆ ไหมครับ
    3.ผมยังไม่เคยเลี้ยงพิทบลูเลย (แต่ศึกษามาดี)
    4.ผมมีงบ 8,000-30,000 บาท ต้องการเลี้ยงมาเป็นลูกนะ ไม่ได้ทำธุรกิจ
    5.แนะนำที
  • หายไปไหนกันหมดครับ
    สงสัยยังไม่ฟื้นกัน

เสียดายนะครับ ปิ๊ก ดันงดเหล้าเข้าพรรษาซะนั่น
    อดอื่มด้วยกันเลย

คุณ peepo ผมชื่อแต๊กนะครับ
    โทมาได้เลย เดี๋ยวแนะนำให้ครับ ชลบุรีมีเยอะแยะเลยครับ
    งบขนาดนี้ สบายๆเลยครับ ได้แบบแหล่มๆเลย
    เบอร์ผม 084-638-6235
  • เอาไว้วันหน้าแล้วกันครับพี่.. ได้รู้จักคนพันธ์เดียวกันก็ปลืมแล้วครับ..
    กลับบ้านกันปลอดภัยดีนะครับ
  • เมื่อคืน คลพาไปถูกทางตำรวจตั้งด่านเพียบ ขึ้นสะพานมาเต็มๆ
    สงสัยหน้ายังไม่เมา มันแค่ถามเฉยๆ รอดไป วันหลังเที่ยวแถว
    บางแสนต้องนอนค้างแล้วมั้ง 555555
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 95K
  • เกือบได้บำเพ็ญประโยชน์กันแล้ว โชคดี..
  • ก๊ากกกก บอกพี่แจ๊คแล้วโดนจับนะบอกผมเลย [ขังรวม]
  • พี่แหย๋ว มาแว๊ปๆ ไม่มานั่งดูวิวด้วยกันเลย วิวสวยๆทั้งนั้นมะคืน ใช่ป่ะพี่แจ๊ค
  • สวัสดียามเช้านะครับ
    ฮาว่ะคล ดันพาไปถูกทางซะด้วย
    ของผมไปต่อกัน จากบางแสนถึงศรีรา่ชา ไม่มีสักด่านเลย
  • เรียน สมาชิกพิทชลบุรี

หลังจากเมื่อวันเสาร์ ที่ผ่านมาได้มีการคุยกันคร่าวๆ นะครับ
    ขอแจ้ง หมายกำหนดการคร่าวๆ นะครับ
    เราจะมีการ meeting กัน ในวันที่อาทิตย์ที่ 15 ของเดือนนี้นะครับ
    สถานที่ ก็เป็นที่เดิมนะครับ คือ สวนสาธารณะ ตรงถนนบายพาส ของบ้านน้องน้ำ

ส่วนกิจกรรม มีิอะไรบ้างนั้น เดี๋ยวจะมาแจ้งอีกทีนะครับ

ขอเชิญเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านนะครับ มาพบปะสังสรรค์กันนะครับ
    ไม่ต้องซีเรียส นะครับ ถ้าท่านยังไม่รู้จักใคร อย่าไปแคร์ครับ
    ต้องมานะครับ จะได้รู้จักกัันนะครับ

สนุกสนาน เฮฮา ตามประสาคนเลี้ยงพิทบลู ครับ
  • สวัสดีครับ ไปด้วยคนครับ น้องพังพอนมาป่าวอะ คิดถึง

ถ้าน้องพังพอนมา พี่ไปแน่ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-18.jpg 58K
  • คล แจ่มเลย hermes วิวดีจริง เสียดายเสียงดังกับมองวิวมากไปหน่อย คุยไม่รู้เรื่องเลย55555