ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • สวัสดีทุกท่าน คับ อากาศ วันนี้แจ่มใสมาก คับ

แสงตะวัน ประกาย เป็นสีทอง เหลืองสวยงามมากคับ ส่วนใหญ่ตื่นสายอดดูกันอยุ่แล้ว 55+

วันนี้เป็นิมิตหมายอันดี คับ

1. เป็นวันเกิด พี่เอก รัตภูมิ คับ ขออวยพร คนแรก คับ " ขอให้มีความ สุข สุดๆ กันทั้งครอบครัว ทั้งน้องหมา ทั้งคน เลยนะคับ และมีเมียหลายคน (พูดเล่นคับผึ้ง) 55+ และขอให้ถูกอูบุ้น ตุ้ในวันเกิดนี้ด้วยนะคับ ถ้าคุณยังหลับอีก 55+

2. วันนี้ นัดเอาเจ้า จิวยี้ คับ ตื่นเต้น อย่างบอกไม่ถูก ยังกับรับรางวัล ออสก้าเลยคับ 55+

3. วันนี้ทั้งที โปรดตื่นเร็ว ๆ หน่อยนะคับ พี่เอก พระไม่รอนะคับ (ใส่บาตร ทันท่ะเปล่าเนี่ย )55+
    ไฟล์แนบ
    VORCABAYI44CATR1FT0CASM4COCCAH65FRRCAJN9XR7CAV1ULXFCA001OY7CABT4J57CA9HAX0YCAKVWYGJCAC072LVCAV3B023CAPY8M7GCA4TRHF1CABMI29GCAV7Z4E0CAHOU9BICAKOBXNACAETPPHH.jpg 4K
  • HBD ด้วยคับ พี่เอก ขอให้มีความสุขมากๆ คับ

ส่วนท่านตี๋ ได้แล่วเหรอคับวันนี้ ดีใจด้วยคับ
  • ขอบคุณทุกท่านน่ะครับ เมื่อเช้าตื่นไม่ทันใส่บาตรครับ แต่กลับมาถึงบ้านพระกำลังจะมาพอดี ตอนนี้กำลังจะไปล่องแก่งกะครัวครับ เจอกันหวัดเย็นที่เดิม
  • :004: ฮา ฮา เที่ยวให้หรอยท่าน วันเกิดปีนี้ขอให้มีแต่สิ่งดี รวยๆนะคร้าบบบ เย็นนี้เจอกัลลล :004:
    ไฟล์แนบ
    FunPhotoBox_040050vqxdtl.jpg 103K
  • Happy birth day ครับพี่เอก

คิดอะไรสมหวังนะครับพี่

ไปเอา จิวยี่ กี่โมงครับตี้ หรือว่าไปเอามาแล้วครับ
  • สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เอก/ตี้รับน้องกี่โมงจะไปดูด้วยครับ
  • สวัสดีครับน้องเอก กาเด แวะมาเยี่ยมพิทหาดใหญ่เหรอ
  • พี่เอก สุขสันต์วันเกิดน่ะ มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆ

มาเร็วๆ นะ เค้กหมีพูห์ รออยู่แว้ววว
    ไฟล์แนบ
    dscn2861hv9.jpg 61K
  • :m025:ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรครับ คืนนี้เจอกกันครับที่เดิม:m026:
  • :006:birthday นะครับ :035::063:
  • วันนี้วันเกิดพี่เอกรึนี่ HBD ด้วยคนนะค่ะ มีเงินเป็นกอง มีทองเป็นถังนะพี่ แล้วที่สำคัญสุขภาพร่างกายแข็งแรงเจ้าค๊า
  • เลิกกี่โมงคับเมื่อคืน เมื่อคืน ต้องขอยอม คับ ไว้แก้มือ ใหม่คับ
  • Happy birth day ครับ
  • ขอบคุณน้องเตย ป๋ามาร์ค พี่ตี๋ และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนด้วยครับสำหรับคำอวยพร

เมื่อคืนก็แค่ตี 1 กว่าครับ มีหลุดกันนิดหน่อย เสียดายตี้กับนิวกลับก่อน
  • ใจก็อยากนั้งต่อ แหละคับ

แต่ต้องยอมจริงๆ คับ เพราะ เพลียมาก ๆๆๆ พอดื่มเบียร์ เข้าไปมันลอยๆ ยังไงไม่รู้ 55+
    +
  • อาไรหลุด คับพี่เอก 55+
  • เสียดายเหมือนกันเมื่อคืนต้องขอตัวกลับ พอดีวีซ่าที่ขอหมดอายุไม่เกิน 5 ทุ่ม 55555
  • ท่านตี๋ ว่างเปล่า ฝากไปรับหมาหน่อย เครื่องดันเลื่อนอะคับท่าน ตอนนี้กลับมาพัทลุงแล้ว
  • เสียดายจังเมื่อคืนไม่ทันได้คุยกันเลย พอดีไม่ทันจริงๆครับใว้โอกาศหน้าผ่านมาแถวรัตภูมิเรียนเชิญที่บ้านบ้างครับ
  • กี่โมงคับท่าน nirvana13 หมามากี่โมง หลังบ่าย 3 พอรับได้อยู่
  • ผมโทรหาท่านแล้ว ต่อไม่ติด แล้วหมามากี่โมง คับ

ถ้ายังไง โทรกลับด้วยนะคับ
  • ขอรูปงานเมื่อคืนหน่อย พี่โดม เร็ว ๆๆๆๆๆ ตื่นแล้วยังเนี่ย 55+
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ดูสิว่าวันนี้ใครหายไปบ้าง สงสัยมะคืนจะหนัก

เอิ๊ก...เอิ๊ก
  • :015: ใครหายยย ว๊า
  • ดีครับทุกท่าน เช้านี้ฟ้ามัวๆเหมือนฝนจะตกสงใสมีคนตื่นสายเพียบแน่ครับ
  • :m026:ทีมงานหาดใหญ่หายกันหมดเลย แฮ็งละสิท่า:m026:

:m073:จังซี่มันต้องถอน:m073:
  • เงียบจัง ..

วันนี้เจอกันที่บ้านพี่เอก นาหม่อม ค๊าฟ ทุกท่านนนน ..
  • กำลังสนุกสนานกันเลยคร๊าฟครบองค์ประชุมเลย..วันนี้
    ไฟล์แนบ
    02082010010.jpg 61K
  • ใครเลี้ยงพิทบลูแถว วังบูรพาแมนชั่น บ้างอะคับ พอดีกำลังจะไปเที่ยวหาดใหญ่แล้วพักที่นั้น
  • ตอนนี้อยู่นคร เสียดายจังไม่ได้ไปร่วมด้วย สงสัยคงต้องย้ายบ้านไปหาดใหญ่ซะแล้ว 5555
  • :m026:สวัดดียามเช้าครับ เมื่อคืนมีจัดหนักให้พี่หมอก่อนกลับไปนครปฐม แหกปากกระจาย:m026:
  • 555+ จัดหนักกันจริง ๆ กลุ่มนี้

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังด้วยครับพี่เอก มีความสุขมาก ๆ ครับ...

ขนาดแว๊ปไปร้านหมอแป๊บเดียว ยังโดนจัดเลย อิอิ

พี่นิว ได้หมาเร็ว ๆ ครับ อย่าเบิกล่วงหน้าหมด 555+

พี่ตี้ เอาเจ้าจิวยี่มาโชว์มั่งพี่น้อง หุหุ
  • หลังจากซัดไป 3 วันติด ตอนนี้ยังเดินไม่รอดเลย ใครช่วยประคองหน่อยโว๊ยเร็ว ฮาฮา
    วันแรก 31 ก.ค. วันเกิดเทพคนนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04016 (Small).JPG 54K
    DSC04015 (Small).JPG 54K
  • วันนั้นสมาชิกมาแสดง ความมันกันเยอะจริงๆ ทั้งมาเลเซีย อเมริกา และนครศรีธรรมราช (ใครแอบลบรูปว่ะเนี่ย)
    ไฟล์แนบ
    DSC04018 (Small).JPG 61K
    DSC04019 (Small).JPG 59K
    DSC04020 (Small).JPG 64K
    DSC04021 (Small).JPG 54K
  • เค้กโดยน้องตี้และน้องนิว ถือโดยน้องคนสวย อิมพอร์ตตรงจากป่ายางข้างบ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSC04022 (Small).JPG 46K
    DSC04023 (Small).JPG 47K
  • รูปตรูหายไปไหนหว่า
    ไฟล์แนบ
    DSC04029 (Small).JPG 51K
    DSC04024 (Small).JPG 54K
    DSC04025 (Small).JPG 49K
  • หมดสภาพเป็นไง ลองดู ขนาดแอบลบไปแล้วนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSC04038 (Small).JPG 38K
    DSC04035 (Small).jpg 66K
    DSC04034 (Small).JPG 59K
    DSC04033 (Small).jpg 81K
  • จัดไปเลยครับคลิปเอาไปลงยูทูบเลยหรือส่งมาให้ผมลงก็ได้
  • กร๊าก .. จัดลงหนังสือเลยดีไม๊ กะลังปั่นต้นฉบับอยู่เรยยยยเนี่ย

เปนลม .. หวังว่า 2 อาทิตย์ที่หมอไม่อยู่คงได้พักผ่อนกันเต็มที่นะคะ ทู้กกคนนน
  • :m025:แล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้องหวานไม่อยากเจอพี่แล้วหรอออออออออออออออออออ:m060:
  • 555 เค้าพูดประชดหรอก ก็รู้อยู่แล้วว่าต้องเจอออออออออออออ !!! ชิมิ ๆ
  • หมอถึงกุงเทพแว้วว คิดถึงไอ่กู๊ปบี้จัง ร้านเงี๊ยบเงียบ
    ไฟล์แนบ
    SCoob.jpg 97K
  • ต่อด้วยวันเกิดเมียท่านเอกนาหม่อม วันที่ 2 ส.ค. จัดหนัก

ปล. (ลงยูทูป ไม่เป็น เดี๋ยวส่งเมลไปให้ท่าน)
    ไฟล์แนบ
    DSC04041 (Small).JPG 33K
    DSC04040 (Small).JPG 60K
    DSC04039 (Small).JPG 51K
  • ใครมีรูปช่วยลงด้วย แล้ว อย่าลืมนัดเราที่หน้าอำเภอ
    ไฟล์แนบ
    DSC04048 (Small).jpg 62K
    DSC04045 (Small).JPG 54K
    DSC04044 (Small).JPG 55K
    DSC04043 (Small).JPG 55K
    DSC04042 (Small).JPG 56K
  • สุดๆ เลย คับ ไปทำงานเกือบ แย่

วัน จัดต่อ มั้ย 55+
  • :m087:หนุก หนาน มาก มาย ก่าย กอง ขอ เพลง 30 ยังแจ๋วไป เมื่อคืนยังไม่ได้ร้องเลย

งั้นขอเก็บไว้ร้องงานหน้านะงับ ........ งานต่อไปจะเปงวันเกิดของใครอีกน๊าาาาาาาา คริ..คริ

เห็นภาพแล้วอยากได้ยินเสียงใสใสของ หมอตั้มกะพี่แจ็ค อีกอ่ะ ฮ่าาาาาาา เพราะดีครับ

:m001:
  • :027::017: หวาด ดี ครับพี่ๆๆ เมื่อคืนขับรถ กลับ สง ขลา กว่า จะ ถึง เล่นเอาเหนื่อย แล้วท่านเอก ล่ะแวะนอนไหนหล่าว หรือ ขับกลับบ้านเลย เห็นท่า เมา จัด :025::062:
  • ไม่หรอก เค พี่แก เป็น แบบนี้ แหละ 5++
  • สวัสดียาม เช้า ทุกท่าน อากาศ แจ่มใส วันนี้ จิวยี่ อายุครบ 3 เดือน เต็มคับ 55+
  • ส่งรูปจิวยี่มาให้ดูมั่งพี่ตี้ เมลล์ผมครับ romeo_xm@hotmail.com