ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่บิวครับ ที่โทรไปเมื่อตอนเที่ยง ๆ นะครับ

ผมส่ง ที่อยู่ไปให้แล้วเด้อ :062:
  • ครับ แชมป์ รอรับได้เลยไม่เกินวันศุกร์โอสถทิพย์ถึงมือแน่นอน..!!
    ไฟล์แนบ
    225.jpg 75K
  • เรื่องราวที่พลิกผัน คำว่าพี่-น้อง มิอาจใช้ได้ในเรื่องราวแห่งความรักใคร่ CHOLE ร้าย ซ่อน ลึก เข้าฉายวันศุกร์นี้พร้อมกัน ที่ BULLROCK THEATER.
    รอบแรกเวลา 18.00 น.
    รอบสุดท้าย 02.30 น.
    ไฟล์แนบ
    326.jpg 73K
  • โอเครครับพี่บิว ใช้แล้วเห็นผลยังไง

แชมป์จะมารายงานครับผม :m001:
  • ** เฮ้ยๆๆไม่ดูไม่ได้แว้วเรื่องนี้ๆๆๆๆๆ ใครทำแอดวะนั้นกล้ามั๊กๆๆๆๆๆ **
  • อื้อ หื้อ เล่นซะ มิกล้าไปเลยนะนั่น...5555555+
  • ไอ้เปรตมึงทำอะไรว่ะ ศุกร์นี้บ้านมึงวงแตกแน่ 55 ฮาว่ะ
  • :o021:โห...มหากาพย์เรื่องยาว 8ชั่วโมงครึ่ง เหมือนงานจะเข้า ตาขวากระตุ๊ก
  • ขายตั๋วเมือไรบอกด้วย
  • ฉายก่อนด้าย ม๊า อยากดูอ่ะ5555555

:m117:
  • งามไส้แน่ๆงานนี้ ขอร้องนะครับมีด ปืน ของมีคมเก็บให้หมด 555555
  • แค่ดารานำ ชาย-หญิง ก็คุ้มแล้วรับรองฮาทั้งคืน..!! ท้ายเรื่องอย่าเพิ่งรีบกลับเพราะเรามี ภาพหลุด เบื้องหลังการถ่ายทำให้ชมกันอีก
    โอ๊ย...ขนาดผู้ กำกับอย่าง บิ๊กชิว ยังระทึก โรงถ่ายจะแตกไม๊เนี๊ย..!!
  • แม่เจ้า!!!!!
  • ต้องซื้อตั๋วมั๊ย.....รึว่าชมฟรีอ่ะ
    จะฮา...รึว่า...โคตรฮา โปรดติดตามชม...
    :m021:
  • ตัวอย่างเบื้องหลังการถ่ายทำ...
    ไฟล์แนบ
    00666.jpg 85K
  • เฮ้ยขอเปนรอบทุ่มครึ่งดิ เดียวเค้าไปดูตอนแรกไม่ทัน
  • 555 เห็นแฮนด์บิลแล้วขำกลิ้งเลยหวะ แต่วันนั้นส่งมา มันไม่ได้เป็นแบบนี้นี่หว่า บิ๊ก ช.

งานนี้ได้รับบทเป็นทหารเสือ แต่ใครก็ได้ช่วยเอาไอ่ทหารยามคนที่สอง ออกไปที เด๊ะ หัวแมร่งอย่างกะเต่า555 กร๊ากกกกๆๆๆๆ
  • เขาใจหาภาพนะท่าน แมร่งทำภาพตูให้หล่อๆหน่อยมิได้รึ

ไอ้ดรีมผมทรงนี้ก็เข้าท่าว่ะ กรูจะหายทันไหมนี่
  • ตอนจบขอแบบ Happy Ending หน่อยนะป๋านะ
    งานนี้เดี๋ยวมีคน เจ็บ (หนัก)

พี่ยุทธเวอร์ชั่นแรก ไม่ออกสื่ออะดีแล้ว
    เดี๋ยว comedy จะเป็น Drama สะก่อน:m057:
  • พี่ชอบอะไรที่มัน REAL REAL โว้ย....
  • และวันนั้นทุกท่านจะได้พบกับดาราชั้นนำตัวเป็นๆ ชีวิตจริงๆ ไม่มีสตั๊น ไม่มีนักแสดงแทน
    กับบท ดราม่า ถึงใจ น้ำตา และ แอ๊คติ้ง สดๆ..!!!
    ไฟล์แนบ
    a000.jpg 83K
  • 555 ยังเอาได้อีกนะ บิ๊ก ช.555 จัดมาเรื่อยๆ ฮาดีหวะ
  • ช้าจัง รอดูอยู่เว๊ยยยยยยยยยยยยยยยย
  • มันเครียดๆอยู่อ่ะป๋า..กำกับเรื่องนี้สงสัยต้องพักยาว..!!
    ไฟล์แนบ
    bill 2.jpg 44K
  • ตั๋วใบหนึ่งครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07440[1].jpg 90K
  • 55555555 จาดไปน้าบิวๆๆๆ ฮาโคตตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ป๋า คืนวันศุกร์หนูลาป่วยล่วงหน้า ละนะ
    จิตเริ่มตก เหมือนจะป่วย..55555
  • ไม่ใด้ ห้าม ขาด ลา มาสาย !! เข้าใจ !!??
  • ป่วยหรือปอดว่ะ
  • ยังไงก็ต้องขอบคุณ ตากล้องมือ2 อย่าง อนาคิน ด้วยนะครับ..ไม่ไหวเรื่องนี้แมร่งโคตร ชีวิต..!!
    ไฟล์แนบ
    256.jpg 96K
  • อ้าว แมททิว ตีตั๋วใบเดียวนี่แสดงว่า....มาไม่ครบองค์ดิ่นั่น..??

จักรินทร์ มาให้ไวงานนี้ต้องการคนแข็งแรงหว่ะ ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • ตาเหลียงตาย
  • หนังเรื่องน่าจะสนุกมาก ศุกร์นี้อยากให้ถึงไวๆซะแล้ว 555555
  • ต้องขอโทษชาวไทยอย่างแรงที่หนังเรื่องนี้จำเป็นต้องเปลี่ยนผู้แสดง..!! เนื่องจากนางเอกมีปัญหาในบท ทางเราจำเป็นต้องเปลี่ยนตัวแสดงกะทันหัน
    แต่เนื้อเรื่องยังคง เข้มข้น เล้าอารมณ์ หักเหลี่ยม กันจนหยดสุดท้ายเหมือนเดิม ติดตามชมนะครับ วัน-เวลาเดิมกับ...ร้าย ซ่อน ลึก..!!

ทืมงาน : บิ๊กชิว โปรดั๊กชั่น
  • แถวบ้านเรียกมาเต็ม
    ตกลงเรื่องนี้ตุ๊กกี้ เค้าไม่เล่นแล้วใช่มั้ยครับ เปลี่ยนางเอกแล้วสิ
  • นี่หรือป่าวครับแฮนบิลตัวใหม่ที่ว่า พอดีไปเดินแถวพารากอนมาเห็นแปะอยู่ก็เลยเอามาให้ดูกัน นางเอกใหม่หน้าตาสวยเชียว
    ไฟล์แนบ
    00000.jpg 110K
  • ทางเราขอแจ้งรายละเอียด ในการเข้าชม และดื่มกินในวันพรุ่งนี้นิดนึง ขวดเหล้า-โซดา
    จะขอเปลี่ยนเป็นขวดพลาสติกทั้งหมด เนื่องจากต้องวางระบบป้องกัน การทำร้ายตัวเองและผู้อื่น
    สำหรับท่านผู้มีเกียร์ต ที่ต้องการจะใช้มีดในการหั่นอาหารรับประทาน อย่างเช่นหมูหัน เนื้อย่าง
    ขอความกรุณาให้สับมาจากบ้านนะครับ เพราะตอนนี้เราด้ายนำ มีดและสิ่งเทียมอาวุธ ต่างๆออกนอกบริเวณงาน
    เรียบร้อยแล้ว .....ขอบคุณครับ ............ ( กองอำนวยการแก้ไขสถานการฉุกละหุก)
  • ไอ้สาดเล่นส้นตีนไรกันว่ะ ไอ้ลื่นฆ่าตัวตายกูไม่เกี่ยวน่ะพวกมึงทำกันเอง
  • ไอ้บ้า..!! เรื่องเนี๊ยตอนจบมึงตาย ไม่ใช่ไอ้ลื่น
    ท้ายเรื่อง 2 คน(พระเอก-นางเอก) เค้าปรี้กัน มีลูก 2 คนไอ้หลง กะ ไอ้ไหล Happy Ending จะตายยย..!!!
  • เพิ่งเห็นหัวนมด๊ามมม ดำ 555 อ๋อ...เค้าแต่งภาพมา
    แต่ดูหน้าพระเอกรูปนี้ ผมว่าในมือ แมร่งไม่ปืนก็มีดอะ
    นางเอกแมร่งทำหน้าแบบชักไม่ไว้ใจ หวะ
  • ฮาได้อีกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เดาตอนจบ พระเอก 2 คน รวมหัวกันฆ่านางเอก
    แล้วทั้งคู่ ก็เปิดเผยตัวตนที่แท้จริง ว่าเป็นคู่เกย์ ฟันธง!!!!!!
  • สรุปนางเอกใหม่ ตาเข..!!!
  • ณ.แหล่งนี้ที่พักจิต ณ.แห่งนี้เรามีมิตรที่ยิ่งใหญ่ ณ.แห่งนี้เรามีสุขกว่าที่ใด ณ.แห่งนี้สายธารใจไหลสู่เรา...
    สวัสดีท่านผู้มีเกีรยติที่เคารพรักทุกท่านคะ ช่วงเวลาต่อจากนี้เป็นต้นไป เวลาที่ท่านรอคอยมาถึงแล้ว ท่านจะได้พบ
    ซุปเปอร์สตาร์ ในดวงใจที่ท่านรัก ท่านผู้มีเกียรติที่เคารพ เค้าคือผู้สร้างประวัติศาสตร์ สร้างความอมตะไว้กับวงการบันเทิง จนเป็นที่ยอมรับ ทุกท่านต่างยอมรับให้เค้านั่งอยู่บนบัลลังค์แห่งนี้มาเป็นเวลายาวนาน แม้ว่ามีอยู่หลายครั้ง ที่มรสุมร้ายพยามกระหน่ำแล้ว กระหน่ำอีกเพื่อจะให้เค้าทั้งสองนี้ต้องดับดิ้นไป แต่...ด้วยความเป็นนักสู้ชีวิต เป็นนักสู้คู่คุณธรรม
    และยึดหลักความจริงเป็นที่ตั้ง เค้าจึงรอดภัยพิบัติเหล่านั้นไปโดยปริยาย ปีแล้ววว ปีเล่า ปีเก่าปีใหม่ งานวิกงานวัด
    บ้านนอกในกรุง บ้านทุ่งแดนไกล ที่เค้าสัญญาไว้ซึ่งต้องไปพบกับบรรดาแฟนๆทุกสถานที่ วันใดว่าเว้นจากงานโชว์ตัว
    เค้าต้องทำงานหามรุ่งหามค่ำแทบล้มประดาตาย รับใช้ทุกคนในบอร์ดแห่งนี้มานานเต็มทีแล้ว ท่านผู้มีเกีรยติ แฟนคลับที่เป็นที่เคารพรักยิ่งคะ ณ.ช่วงเวลาต่อจากนี้ไป เชิญท่านพบกับอัฉริยะนักแสดง ศิลปินผู้บุกเบิกและสร้างสรรค์ สุดยอดซุปเปอร์สตาร์เมืองไทย ขวัญใจคนเดิม เดอะเหลียง แอนด์ บิ๊กชิวบิววววววว ศิลปิน R&B...................เย้ๆ
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-2.jpg 59K
  • 55555 ฮาดีๆๆๆๆ งานนี้เปิดตัวหนังทำเงินแห่งปีแน่นอนนะ 55555
  • ทำไปได้ สุนทรพจน์กล่าวได้จับใจจริงๆแต่ละบรรทัดอ่านแล้ว ขนตูดชูชันเสียวสะท้านรูทวารสั่นระริก

สรุป กูตายชิมิกูไม่เล่นล่ะ
  • พี่เรก...ยังไงมาไม๊งานนี้..??
    อยากกินอะไร แนวๆ แล้วทำหน้านอยๆ อ่ะ มีไม๊แถวพัทยาอ่ะ..??
  • พี่บิวครับ ตอนนี้ Bully whey ถึงมือเรียบร้อยแล้วครับ

กลิ่นหอมดีจัง :m001:
  • ครับแชมป์..พวกน้องๆใน BB มันก็ว่าครับเห็นมากินเหล้าทีไรเอามา จิ้มดูด จิ้มดูด กันท้างงงคืน..!! 5555+