ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว่ายน้ำที่อ่างฯห้วยฮ่องไคร้เชียงใหม่
  • ที่นี่เหมาะสำหรับพาน้องพิทบลูมาออกกำลังกายว่ายน้ำนะครับ
    ไม่มีคน วิ่งว่าย ได้เต็มที่ ไม่ต้องกลัวไปกัดใคร ใครอยู่เชียงใหม่
    พามาที่นี่ก็ดีนะครับ อ่างเก็บน้ำห้วยฮ่องไคร้
    ไฟล์แนบ
    Huy Hong Khai reservoir 02.jpg 75K
    Huy Hong Khai reservoir 03.jpg 59K
    Huy Hong Khai reservoir 01.jpg 82K
  • ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับเดี๋ยวว่างๆจะพาไปบ้างครับ ตอนนี้รู้สึกเบื่อ THINK PARK 555 หาที่ผ่อนคลายดีกว่า
  • ภาพ ถ่าย ที่เอา มายัง กับ อยู่ เมือง นอก เลยคับ วิวสวยมากคับ :006:
  • ขอบรรยากาศโดยรอบหน่อยครับ สนใจ
  • คุณผู้หญิงทำหน้าเซงๆนะครับ เอิ๊กๆ
    สงสัยให้เวลากะน้องหมามากว่า:013::013:
  • จากหมู่บ้านคุรุสภาไปถึงอ่างฯ ไกลมั๊ยครับ
  • ถ้าจากคุรุ จะประมาณ 20 โลครับ จะถึงปากทาง จะเขียนว่า โครงการหลวง ห้วยฮ่องไคร้ ครับ แล้วเลี้ยวขวาเข้าไปเลยครับจะเจอด่าน แล้วก็เข้าไปเรื่อยๆ จากปากทางเข้าไปถึง อ่างเก็บน้ำก็ประมาณ 2 โลกว่าครับ ปิ๊กนิคกันสบายเลย

ผีตัวแรก
  • บ้านผมอยู่แถวๆคาร์ฟูร์ เดินทางประมานไม่เกิน 20 นาทีก็ถึงแล้วครับ
    ข้างในมีหลายอ่าง ที่นี่เป็นอ่างที่ 5 อ่างเนิสเซอรี่
    ไฟล์แนบ
    Huy Hong Khai reservoir 04.jpg 89K
    Huy Hong Khai reservoir 05.jpg 88K
    Huy Hong Khai reservoir 06.jpg 73K
  • บรรยากาศ ดีจริงๆ น่าจัด แคมป์ คับ แบบนี้ 5++
  • อยู่ตรงใหนคร้าบ อยู่เยงใหม่ มาสิบกว่าปี ยังไม่รู้จักเลยคร้าบ บอกหน่อยคร้าบ