ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****พิตบลูสุพรรณบุรีทีม*****
  • สวัสดีครับทุกคน ช่วงนี้งานเยอะครับ
    ***นิวส่วนเรื่องมิตติ้งจะจัดเล็กๆจัดเมื่อไรก้ได้ครับแต่จัดช่วงเย็นๆนะบ่ายๆไม่ไหวร้อนนะ
  • โห ชาวสุพรรณ ไม่แฮปปี้เบิร์ธเดย์ ทั่นสท.เอก เล๊ย พับผ่าเด่ะ

ย้อนหลังละกันเนอะ (ก่อนวัน หลังวัน 5555)

โทรไปอวยพร วันที่ 4 มาแถลงการอวยพร วันที่ 6 แต่ทั่นสท.เกิด วันที่ 5 อิอิ

ขอให้ร่ำรวยยศศักดิ์ ให้คนรักมากมายดาษดื่น น๊า (พ่อคนรักไม่ยุ่งมุ่งสืบพันธุ์)
    ไฟล์แนบ
    แพล่บ3.jpg 58K
  • เอ้า ตกลง ทีพี่เอก ถ่าย คู่ นี้ ดารา เหรอ คับ .... จำไม่ได้เลย

นึก ว่า แฟน พี่เอก และลูกชาย

กำลัง นึกว่า ลูกชาย พี่ ไป ทาง แม่ เค้า เยอะ เลย 55+(ปล่อยไก่ อีกแล้ว ตู )

นึก ว่า ขุน แผน เมือง สุ1000 แฟน งาม ทั้ง นั้น 55+
    ไฟล์แนบ
    reply1123151_1_KP01[1].jpg 39K
  • พี่ตี้ ถ้าคน ๆ นั้นเป็นแฟนพี่เอกจริง ๆ นะ

พี่เอกคงจะอยู่บ้านทั้งวันเลย

จริงไหมพี่ ? :013:
  • ขอบคุณป้าพรนะครับอวยพรวันเกิดทั้งก่อนหน้าและหลังอีก1ครั้นนะครับ
  • อ้าว แฮปปี้ เนริดเดย์ด้วยครับ ท่านสท.เอก
    ร่ำรวย ร่ำรวย ครับ
    ไฟล์แนบ
    cake3fj5.jpg 56K
  • พี่เอก วันเกิดพี่เอกเหรอแชมป์ไม่รู้เรื่องเลย :015:

งั้นขอ อวยพรย้อนหลังแล้วกันนะพี่

ขอให้พี่ และครอบครัว มีแต่ความสุขความเจริญ

ไม่เจ็บไม่ไข้ เงินทองไหลมาเทมา เฮง ๆ ๆ ครับผม :004::004::004::004:
  • เอ้า .... วัน เกิด พี่เหรอ คับ

มี ความ สุขมากๆ นะคับ ปราถนา ดัง ที่ คิด ทุกประการ

............................

เอ้า ชน แก้ว คับ:041:
  • มาสายไปหน่อยครับ

สุสันต์วันเกิดครับพี่เอก ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับผม
  • ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับทุกคน

อ้าว ไม่ใช่เรานี่หว่า อิอิอิอิอิ
  • ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับสำหรับคำอวยพร
    ***ขอบคุณพี่ปลัดตู่ ที่ยังไม่ลืมวันเกิดผมอุตสาห์โทรมาอวยพร+smsด้วยครับ
  • เอา อีก แล้ว โทร ผิดที่ อีก แล้ว

หาดใหญ่ มี 3 เอก คับ

1. เอก รัตภูมิ ชื่อใน โทร pitเอก r
    2. เอก นาหม่อม pitเอก n
    3. เอก ซุน อันนี้ ไม่ มีเบอร์

แต่ วันนี้ กะ โทร หา เอก ซุน เจอ เบอร์ ชื่อ pitเอก s

เข้าใจ ว่า เอก ซุน

เต็มที่ อีก แล้ว คับ ถูกเอา พี่เอก สุ1000 อีก แล้ว 2 ครั้ง แล้ว

เห่อ .... มั่ว จริง เลย ตู

ขอโทษด้วยคับ พี่เอก
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC02175[1].jpg 33K
  • อยากได้ แบบนี้จัง :021:
    ไฟล์แนบ
    1452.jpg 79K
  • สวัสดีครับทุกคน
    ไฟล์แนบ
    20090326085004_1.jpg 40K
  • หวัดดีครับผม

วันแม่ปีนี้ พาแม่ไปเที่ยวไหนกันเนี่ย

อิอิ
  • ฝันดีเด้อ ชาวสุพรรณ :o038:
    ไฟล์แนบ
    1422.jpg 78K
  • เบิร์ดเดย์ย้อนหลังคับพี่เอก
    สวัดดี พี่น้องชาวสุ1000ด้วยคับ
    ไม่ได้เข้าเน็ตหลายวันเลย
    พอดีต้องพาลูกหลานชาวสุ1000
    ไปแข่งกีฬาที่นครสวรรค์
  • ขอบคุนพี่เอกเอาไว้จะโทรไปคุยด้วย
    คับผม
    ไฟล์แนบ
    ภาพ009.jpg 50K
  • สวัสดีครับผมตัวแทนกลุ่มเล็กๆจากนครสวรรค์ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกท่าน:o040:
  • สวัสดีครับคุณlai ขอบคุณมากครับ
    ...สวัสดีครับคุณzeeza
  • ขอพระองค์ทรงพระเจริญ และทรงมีพระชนมายุยืนนาน ทรงพระเกษมสำราญ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
    ไฟล์แนบ
    P10409702.JPG 70K
  • สวัสดีตอนเช้าคร๊าบบบบบบ :062:
  • หวัดดีตอนเช้ามั่ง ^^
    ไฟล์แนบ
    ploy_dom3.jpg 47K
  • ไปไหนกันหมดเนี่ย เงียบเลย :001:
    ไฟล์แนบ
    1752.jpg 81K
  • ฝากด้วยครับ ขาย ๆ ๆ

สนใจโทรเลย 087-7678726 ^^
    ไฟล์แนบ
    page3.jpg 86K
  • แชม ขายทำไมละ กำลังจะทำชิปปี้ไปขี่เล่นด้วยนะเนี่ย55+
    ไฟล์แนบ
    100.jpg 86K
  • ไม่ต้องกลัวพี่ เด๋วแชมป์ก็ซื้อคันใหม่ :013:
  • ทามไรกันอยู่เนี่ย

นอนหมดแร้วหรอคัฟ ^^ ตื่นๆๆๆเรย
  • พรุ่งนี้ต้อง ตื่นแต่เช้าเลยวะ

เดิน แห่กีฬาสี เซ็งจิตเลย :012:
    ไฟล์แนบ
    1562.jpg 77K
  • สวัสดียามเช้าครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    ss492603.gif 33K
  • หวัดดียามเที่ยงคร๊าฟผม

หาไรหม่ำๆกันด้วยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    1_display..44.jpg 59K
  • มีใครอยู่หม๊ายยยยยยยยยย :013:
    ไฟล์แนบ
    125.JPG 80K
  • โย่วๆๆ

หาไรหม่ำๆกานด้วย ^^
    ไฟล์แนบ
    wawww2.jpg 22K
  • พี่เอก แบบนี้กวนดีไหมครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    1572.jpg 45K
  • ชอบภาพนี้ ลองเล่นกันดูๆ

แต่ถ้าเคยเล่นแร้ว ก้อ เล่นใหม่ 555+
    ไฟล์แนบ
    28369335.jpg 57K
  • ฝันดีกันทุกคนนะครับผม
    ไฟล์แนบ
    index.php454.jpeg 44K
  • งานนี้พี่เอกไม่น่าจะพลาดนะ :013:

ใช่ไหมพี่ ?
    ไฟล์แนบ
    72.JPG 47K
  • ลาก่อนซิตนี่ลูกรัก ขอให้เจ้าไปสู่สุขติ พ่อจะรักและจดจำเจ้าไปตลอดไป
    ไฟล์แนบ
    sis3.jpg 88K
  • อ้าวพี่เอก ซิตนี่เปนไรครับ
  • งูเห่ากัดครับ เมื่อเย็นกลับมาจากไปธุระมา เจอซากงูเห่าอยู่ในกรง แต่ซิตนี่ยังเดินได้ แต่มีน้ำลายฟูเต็มปากเลย จึงพาไปหาหมอ ไปถึงมือหมอซิตนี่ยังไม่เป็นไรมากแต่ คุณหมอไม่ยอมฉีดเซรุ่มให้ ทั้งๆที่เอาซากงูไปให้ดูด้วย สัก5นาทีได้ผมต้องบอกให้ฉีดยากันช๊อก แม่งถึงจะฉีด เซ็งที่สุดเลย หมอคนที่เคยรักษาอยู่ก็ไม่อยู่ สุดท้ายผ่านไปจะ10นาทีผมต้องขอร้องให้ฉีกเซรุมเถอะเพราะซิตนี่มันมีอาการไม่ดีเลย แม่งถึงฉีด...สุดท้ายก็นานเกินซิตนี่ก็จากไปอย่างสงบ ............................
  • ไปดีนะ ซิตนี่ เธอจะอยู่ในใจพวกเราตลอดไป

R.I.P :039:
  • :002::002:
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 101K
  • ล่าก่อน ซิดนี่

ชาติหน้า มีจริง เราคงได้พบกันอีก

:022::022:
    ไฟล์แนบ
    0033.jpg 50K
  • ซิตนี่คงดีใจ ที่ได้เป็นลูกสาวคนหนึ่งของพี่

พี่ทำดีที่สุดแล้วครับ แชมป์เอาใจช่วย

สู้ ๆ ครับพี่ :062:
  • สู้ต่อไปครับพี่เอก

อย่าท้อถอยครับพี่:063::063:
  • ป้าพร โกรธหมอนะเนี่ย สงสัยไม่เคยมีประสบการณ์

และขอแสดงความอาลัยเจ้าซิดนี่ น้อย ของทั่นเอกด้วยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    sis32.jpg 58K
  • ป้าพร นอนดึกนะครับเนี่ย

พี่เอก ตอนนี้ นอนหลับไปแร้วครับ

บอกต้องกินยานอนหลับช่วย ไม่งั้น นอนไม่หลับจริงๆ

น่าสงสาร ซิดนี่ มากๆ
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับพี่เอก

ขอซิดนี่จงสู่สุขติ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ พี่เอก

สู้ๆ ครับ

สู่สุคติ ซิตนี่...............