ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาคนครับ พี่pit_pk
  • ยังไงผมขอโทดด้วยทีสร้างกระทู้อาจจะรก

ยังไงถ้าพี่มาอ่านช่วยเอาภาพ พ่อ แม่ +ยาย+ตา เอาล่าสุดนะครับมาลงให้ทีครับ

ถ้าจำไม่ได้ผมคนทีซื้อหมาพี่ ไอ่ ตัวแรกเลยอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าผมจำผิด ไม่ใช้ชื่อนี้ผมขอโทดด้วยแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    Photo-0206.jpg 88K
    Photo-0201.jpg 84K
    Photo-0204.jpg 90K
  • ในฐาแนะเอ๊ยฐานะ

ที่ผมเป็นน้องๆๆในโอวาทเค้านะครับ

แม่มัน เป็นลูก ลีโอ(ไทเกอร์เป็นพ่อลีโอ)+มะลิ

พ่อมัน ผมไม่รู้ลายละเอียด นะ

พ่อเป็นนที่ไหน ครับ

ลพบุรี หรือ สระบุรี
  • ว่าไงปาร์คทำไรอยู่ หรือน่าเวปตลอดเลยเหรอ55555 น้องที่ใช่คนที่ซื้อคลอกล่าสุดจากสระบุรีหรือป่าว
  • ทำไมไม่โทรมาละครับ นี่เบอพี่ 0838310290 เก็บไว้เลยนะเผื่อมีปํญหาในการเลี้ยง ส่วนคลอกนี้ตัวแม่หมา พิมพ์ค้นหาด้นบนใช้คำว่า
    สมิงบ้านไร่นะ แม่มันเป็นลูกมะลิ+ลีโอ ส่วนพ่อมัน พิมพ์ rednose 2008 (hotจัด) จำไม่ได้ว่าตัวไหนน่าจะเป้น m2 หรือป่าวจำไม่ได้นะ
    ถ้าไม่เข้าใจโทรหาอีกทีก็ได้ตอนเช้านะ (ผบ.ทบ.แม่งอยู่รำคาญ) พอดีนั่งเล่นบอร์ดอยู่เลยตอบเร็วโทดที
  • ปาร์คว่าจะโทรไปหางานยุ่ง ตัวนี้ไงที่เพื่อนเราจองไว้ คลอกเดียวล่าสุดกับของเราที่เอาไปนั่นแหละ tigger+ tritron พอดีว่าจะเปิดเวปลงขายสักหน่อยพอดีฝากลงเหลือ 2ตัวเมียทั้งคู่เลยราคาหลังไมดืแล้วกัน( ปล.มันใช่หมาเราป่าววะรูปมันไม่ชัดถ้าใช่ตอบด้วยนะ)
    นี่รูปเดิมมัน
    ไฟล์แนบ
    7162254_1.jpg 5K
    7132559_1.jpg 2K
  • รูปพ่อ
    ไฟล์แนบ
    DSC00968.jpg 96K
  • สายพ่อ+รูปตอนเด็ก
    ไฟล์แนบ
    m20day.jpg 39K
    5151.jpg 82K
  • ตอนนี้เหลือ 2 ตัวครับ ตัวเมียสีแดง ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ
  • ทำงานเหมือนกันหรอกวันนี้ ให้ดูรูปอะไรเต๋า
  • สวัสดีพี่กร ไม่ได้ทำหรอกพี่เล่นที่บ้านอะจะลงรูปลูกหมาหน่อย แต่........ลงกระทู้ใหม่ดีกว่าวันนี้เที่ยวลพบุรีป่าวเขามีมิตติ้งกันถ้าไปดทรหาแล้วกัน
  • วันนี้ไม่ว่าง พาลูกไปถอนฟัน เต๋าจะพาไอ้ทั่น ไปว่ายน้ำหรือ 555
  • พอดีวันไปซื้อ เห็นพ่อมันไม่ชัดก็เลยอยากดู
    ส่วน ไอ่ตัวบนทีผมเอาลงครับใช้ตัวทีผมซื้อมากะพี่ สีฟางข้าวอ่ะครับ

เดี๋ยวยังไงถ้ามีปัญหาจะโทรไปถามแล้วกันครับขอบคุณครับ:014: