ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขของใคร
  • ตัวนี้อยู่เชียงใหม่..ครับเพ่ มีเงินไปขอผสมเหรอครับแพงนะ
  • เอาหมาไปเที่ยววัดด้วย
  • หมาตัวที่เจ้าของมันเห่อนัก เห่อหนา โคตรหมาเชียงใหม่เลยนะเนี่ย ให้ทายครับ.........5555
  • พระเชียงใหม่ เท่จิงๆ พาหมาไปมิทติ้งด้วย
  • พระแม่งนั่งขัดตะหมาดสองชั้นดูหมาบายใจเลยโว้ย
  • ขอบคุณๆ PcK ที่ให้ความสนใจและชื่นชมในตัวเจ้าเบิกเป็นพิเศษครับ
    ผมชื่อเต็กเป็นเจ้าของสุนัขตัวนี้เอง เจ้าเบิกเป็นพิทบูลที่มีหุ่นดูดีมีสง่า
    หน้าตาหล่อและโหดพร้อมแววตาที่ดุร้าย แต่นิสัยจริงๆแล้วขี้เล่นทั้งคนและหมา
    หลายคนได้สัมผัสเป็นต้องชอบครับ นี่เป็นรูปสวยๆ บางรูปที่อย่างแบ่งปันให้คุณ
    PcK ได้ดู ที่เหลือพิมพ์คําว่า "เบิก" ในหมวดค้นหารับรองมีอีกเพียบครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC050882.jpg 100K
    DSC04063.JPG 116K
    DSC02089.JPG 64K
  • ส่วนนี่เป็นรูปปัจจุบันที่กําลังฟิตกล้ามเพื่อให้ร่างกายเจ้าเบิกแข็งแกร่งและดูสวยงามขื้นอีกครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC066844.JPG 88K
  • ถามหน่อยครับ ขึ้นเครื่องวิ่งทำไมถึงใส่สายลากน้ำหนักล่ะครับ แล้วที่ขาหลังเห็นมีอะไรผูกไว้ที่ขามันคืออะไรครับ
  • :063::063::063: สวยตลอดเลยนะครับพี่ Tek
  • เจ้า เบิก สวยคับ หน้าโหด

ยิ่งตอน นี้ ฟิต จัง นะพี่เต็ก

ดู มีกล้ามเนื้อ ขึ้น มาจาก เดิม เลยคับ

สู้ๆ คับ
  • นับว่าเป็นเกียรติสําหรับผมมากที่เจ้าเบิกเป็นสุนัขต้นแบบที่ท่านใฝ่ฝัน :015:
    พ่อแม่เจ้า Burgh ยังไม่แน่ชัดร้อยเปอร์เซนต์ หลายคนมั่นใจว่าเป็นลูกโมฮิแกน
    แต่อยากให้คุณ PcK คอยอีกหน่อยเพราะเจ้าเบิกจะขื้นหน้าปกนิตยสารอานาจักร
    สัตว์เลี้ยงเดือนธันวาคมนี้ และผมจะเขียนเฉลยว่าเจ้าเบิกเป็นลูกเต้าเหล่าใครครับ...

ขอบคุณครับคุณตี้ น้อง Benz...:020:
    ไฟล์แนบ
    Burgh3.JPG 95K
  • looking good bro !!!!...:020:
    ไฟล์แนบ
    0112.jpg 111K
  • รูปภาพธรรมชาติด้านข้างอย่างนั้นยังไม่มีเลยคุณ PcK แต่รูปนี้ไม่ใช่คงใกล้เคียงนะครับ...

Thanks BigBung...!!!:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC06737.JPG 91K
  • โอเคครับคุณ PcK ได้รูปเจ้าเบิกยืนสวยๆ อีกเมื่อไหร่จะเอามาแบ่งให้ชมนะครับ...