ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาหมาไปลากรถเล่นๆ
  • http://www.youtube.com/watch?v=YuAuvzTv5o0
  • วันนี้ ลากเล่นๆ:m058:

วันไหน ลากจริงจัง:m109: บอกกันมัง นะ พี่

.............................................................................
  • :005:พอไปถึงจุดหมาย ก็ดั้มลงเลย อิอิ :005:
  • คุณกอล์ฟครับ วันไหน เข้าในเมืองเอามาให้ลองบ้างสิ
  • เด็กมันก็นั่งคุยกันสบายเลย

ไม่สนใจหมาเล๊ย

555

น่ารักดี
  • ได้เลยครับคุณแชมป์ เออวันก่อนคุยกับเพื่อนเลี้ยงโกเด้นมันถามว่าผมเลี้ยงพิตบูลแล้วเคยเอาไปไล่กัดหมาจอนจัดแถวสวนชมน่านปล่าว ผมฟังแล้วงงมันบอกว่ามีคนเลี้ยงพิตทำแบบนั้นอะคุณแชมป์เคยเจอหรือปล่าวครับ พี่คงลากเล่นๆล่ะครับเพชรลากจริงคงไม่ไหวมีแต่หมาแก่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC07371.jpgppppp.jpg 96K
  • ใกล้ถนนไปไม พี่หาที่เหมาะๆ
    ดีกว่าคับอันตรายกับหมา
    และคนเลยคับ
  • :004: น่ารักจัง ฮา ฮา :004:
  • :006::006::006:
    น่ารัก
  • เจ้าตัวเล็ก ไปจิ้มตาหมาซะงั้น5555
    ดูทำหน้า แบบว่า หมั่นเขี้ยวมากเลยนะกอล์ฟ 5555 น่ารักดี
  • Ha ha ha ha
    กอล์ฟ ไอ้นนท์มันแสบได้เรื่องจริงๆ บนรถนั่นคงลูกสมุนมันใช่มะหละ
    แต่ว่า หัวหน้าใหญ่อยู่ กทม. หวะ ฮา ฮา ๆ ๆ
    แล้วไอ้ลุงแซมมันไปทำอะไรให้เจ้ากะตังค์มันโกรธเข้าให้หละถึงได้เอานิ้วไปจิ่มตายังงั้นหนะ
    ประมาณว่า ... เอ็งจำไว้นะลุงแซมมมมม 5555555
    ขำหวะ

KillerMachineTeam
  • ลืมทักน้าเอกไป เป็นไงบ้างท่าน ช่วงนี้หายหน้าหายตาไปเลยนะ
    ไม่มีผลิตภัณฑ์ ออกมาอวดกันบ้างเหรอท่าน หรือว่ามือ แล้วแอบกันฮะ :o001:
    ว่างวันไหนตรงกันคงได้เจอกันนะครับ น้า...
  • ใครหายกันแน่
    เค้าอวดกันจนดังไปทั่วบล์อดแล้ว555
    เดี๋ยวมีผลิตภัณฑ์ ใหม่ มาให้จับจองกันแน่
    กำลังเตรียมความพร้อมอยู่
    ว่าแต่ก็ยังจำไม่ได้นะ น้าแอ๊ดหรือหรั่งเนี่ย555
    ส่วนกอล์ฟ จำได้และ ชื่อคล้ายๆกันหมดเลย555
  • น้าเองแหละ ส่วนหรั่ง ตอนนี้ครองผ้าเหลืองอยู่ครับ น้า เป็นหลวงพี่ หลวงน้อง ของน้องๆ พี่อๆ กันไปแล้วหละครับ
    ตอนนี้ จำพรรษาอยู่แถวๆ รังสิต ครับ หลวงน้อง เค้าจะเอาพรรษา หละครับน้า
    ยังไงว่างๆ ก็แวะไปนมัสการได้นะครับ ไม่ห้ามครับ ไม่ห้าม
    ถ้ามี (ปาก) แดงๆ อวบๆ ก็ส่งข่าวกันบ้างนะครับ น้าเอกกกกก เอิ๊กๆๆ
  • กู๊ดดดดดดดดดดดดด...........บอย
    ชอบๆ น่ารักค่ะ
  • :m110: ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06658.jpg 105K
  • โอ้ยๆๆอย่าจิ่มตาเค้าน่ะตะเอง เดี๋ยวตาเค้าบอด อิอิ
  • 555+ ไอ้น้องนนท์อีกแร๊ะ ระวังไอ้ลุงแซมมันฉุดหัวทิ่มนะเฟ้ย
  • ชอบรูปเด็กจิ้มตา 555+
  • ได้อารมณ์สุดๆครับ..เด็กจิ้มตาหมา..หมาก็แสยะยิ้ม...ยอมแล้วๆๆๆๆ...555
  • ไว้จะชวนเด็กๆมานั่งดูคลิปนี้กัน ฮาๆๆๆๆๆๆๆ