ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไครจะเข้าไป บ้า!!!! ไอ้ที่สงเคราะก้อไม่รู้จะเอาไรให้ อันตราย 5555555
  • ไอ้พวกที่เป็นผีอยู่ ณ.เวลานี้ทุกตัวตนเคยขอความช่วยเหลือจาก BUFFALO BONE ทั้งนั้นอย่างที่ FANATIC PITS บอกแหละครับ
    พอเหอะอย่าให้ต้องประจานกันมากกว่านี้ คนในบอร์ดนี้ไม่มีใครเห็น ip คุณแต่คนบางคนในนี้เค้าเห็น เดี๋ยวจะหาว่ารังแกกัน
    อย่าให้น้องเอ๋ยชื่อเลยนะพี่มาเตือนด้วยความหวังดี
  • สุดยอดเลยท่านพี่บิ๊กชิว บิว :063::063::063:

อาท แกก็เข้าไปขอก่อนเลย..คนแรก..มาก่อนได้ก่อนน้าาา 555 :o028:
    ไฟล์แนบ
    M112.jpg 105K
  • เข้าไปทุกวันแหละพี่ อร เมากลับมาทูกกกกกวัน จะมีไครไปปะหล่ะวันเนี้ยเดี๋ยวได้รอ 55555
  • อาท แอบไปกินบูลลี่เวย์หรอ...ฮิๆๆ
  • ฮิปพาหุรัตก็ไอ้เหี้ยเคนอีสไซด์งัย อย่างฮา !!!
  • ฮิปพาหุรัตไม่ใช่พี่เคนของผมแต่คือไอ้เอกเมียทิ้งครับทุกท่านพีเชียสแก็งค์ฮิปฮอปโครตจะลาว
  • สุดยอดคับ พี่บิว

อยากจะเอามาเลี้ยงที่ พิดโลก ซักตัวจังคับ:o061:

ผม boom พิษณุโลก คับ:o030:
  • พี่บิวครับคือว่าเมื่อกี้ผมเช็ค ip address ให้แล้วสรุปว่าเป็นพวกอีสไซต์จริงๆ

บุคคลที่ชื่อ เอก และ เคน

ฮิปฮอปเมียทิ้งกับไอ้อ้วนเคนฮิปฮอปตัวปลอมชอบเลียขอหมาฟรี!!!
  • ขออนุญาติพี่เจ้าของกระทู้
    เนื่องจากมีผี เอาชื่อของผมมาลงในกระทู้พี่
    ผมขออนุญาติลงสักนิดนะครับ
    พอดีผมเสียหาย ตัวผมเอ็งKEN66 EASTSIDE BANGKOK
    เบอร์โทร081-711-8580
    อย่างลูกผู้ชายว่า ผมไม่เคยไปเป็นผีไปด่าใครทั้งนั้น
    ถ้าผีมาพูดมั่วๆว่าผมเป็นผีมาด่าพี่ในกระทู้รบกวนขอหลักฐานด้วยครับ
    ผมเป็นคนตรงๆไม่พอใจใครผมไม่ลอบกัดแน่นอน
    ผมกับเจ้าของกระทู้ไม่ได้มีผลประโยชน์ซับซ้อนอะไรกัน
    ผมไม่จำเป็นต้องไปด่าพี่เขา ผมไม่ได้ไม่พอใจอะไรกับพี่เขา
    พี่เขาทำในส่วนของเขา ผมทำในส่วนของผม ไม่มีเหตุจูงใจอะไรที่ผมจะต้องไปด่าพี่เขา
    ขอร้องอย่ามาใส่ไฟให้คนเขาทะเลาะกับ
    ตอนแรกผมว่าจะเฉยๆไป เพราะไม่อยากให้ผีมาทำให้คนทะเลาะกัน
    แต่มึงเล่นเหี้ยๆอย่างนี้ มันไม่สมควร คนที่ไม่รู้เขาจะคิดอย่างไร
    แล้วเรื่องนักเลงไม่ต้องมาขู่ผมหรอกครับ ผมไม่เอามาคิดให้รกสมองหรอกคับ
    เพราะผีมันไม่มีตัวตน ถ้าผีคิดว่ามีมือมีเท้า ผมก็มีเหมือนกัน
    แต่ผมคงไม่ไปนักเลงกับใครแน่นอน ผมเลี้ยงหมาหาเพื่อนไม่ใช่หาศัตรู
    หวังว่าออกมาบอกแล้วขอให้เข้าใจด้วยนะคับ
    ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ที่เข้ามารบกวนพี่
    หวังว่าพี่คงเข้าใจผม
    ขอบคุณที่ให้ผมได้อธิบาย
    ไฟล์แนบ
    a384530.jpg 49K
  • อ่านแล้วเหนื่อยว๊ะ ทำหมาดีๆออกมาก้อยังโดนด่าอีก
  • อัดอาหารให้กลมๆก็ชมกันไป วางสายก็ชมกันไป สวยตรงไหน ก็แค่หมาอ้วนๆ ลองเปรียบเทียบหัวกระดูกพุงดูสิ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    โถ่เอ้ยยยย ถ้าหมามันกินเองได้ แล้วท้องมันกลมเหมือนจะแตกแบบนี้ได้เอง โดยที่มึงไม่เอาอาหารปั่นเครื่องผสมนมแล้วเอาไซลิ้งฉีดอัดใส่ปากมัน หรือปั้นๆยัดปากมันนะ มันจะเป็นแบบนี้ไงวะ มึงอย่ามาสร้างภาพ ไอ้หัวลูกชิ้นฮิบฮอบคาราบาว ลาวสัต
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ยัดซะปลิ้นเลย พี่คาราบาวในมาดแม๊กซิกันประมาณพระหนีเที่ยว เณรหนีบวช วางสายอะไรเหรอไม่เข้าใจก็เห็นซื้อมาทั้งพ่อทั้งแม่ แล้ววางยังไง บอกหน่อย พอดีตัวเมียตัวนี้ดูเพดก็รู้ว่าหมาใคร หมาคอกนี้เลมาเมืองไทยกี่ตัวแล้ว ทั้งตาทั้งยายก็มาหนีแก่ตายจากเมืองนอกมาตายเมืองไทยทั้งคู่ พอกระตุกหน่อยทำสะดุ้งเลยพี่คาราบาวเก่า หลงตัวเองอยู่ตั้งนาน หลอกเด็กรุ่นใหม่ๆยังพอได้ครับ ทำมาสักสิบคอก สวยสักห้าตัวก็เอามาลงแต่ตัวซ้ำๆ
    อ่าว ลืมไปผมกำลังหลงตัวเองอยู่ นึกว่าอยู่ในวิมาน
    สวัสดีครับคุณผี
    หมาพวกนี้นะ ผมหนะเข้าไปดูอยู่ตลอด ก็เห็นมันกินเอง ดูดเอา ดูดเอา ไม่เคยเห็นใครเค้าเอาสลิงสแลงห่าไรมายัดปาก อย่าอิจฉาคนที่เค้ามีความสามารถเลยนะ อย่าต้องให้พูดกันมาก ที่บ้านมีปมด้อยหรือไง ถ้าเป็นคนที่ไม่มีความสามารถ หรือรอยหยักของสมองมันน้อยก็มาพุดคุยกันได้ จะเล่าให้ฟังว่าดูแลกันยังไง เลี้ยงกันยังไง นึกว่าทำทานให้นะ รับรองว่าจะนำแต่สิ่งดีๆใส่เข้ากระบาลของพี่ผี อาจจะไปดันไอ้ของเก่าที่มีแค่เศษสวะของความคิดอยู่ออกไปได้หมด ที่ออกมาพูดแบบนี้ได้เนี่ยนะ ผมเนี่ยเข้าไปดูตลอดเพราะชอบชุดนี้และก้ซื้อตัว M1 ไปแล้ว ผมคงไม่โง่พอที่จะซื้อหมาที่ได้รับการดูแลที่ไม่ดี เหมือนกับขยะที่ออกมาจากสมองของพี่ผีหรอกนะ เอาเวลาไปทำมาหากินเถอะครับ เผื่อชีวิตของพี่ผีมันจะดีขึ้นกว่านี้ อย่ามัวมานั่งอิจฉา หาเรื่องคนอื่นเค้าเลยนะครับพี่ผี
  • ** สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เยี่ยมมากมากๆๆๆๆ (ปกครองตัวเอง) **
  • ขอบคุณทุกคนที่ชื่นชมผลงาน และชอบในสิ่งที่ตาคุณเห็น...
    ผมรู้สึกแปลกใจเล็กน้อยที่ครั้งนี้มีผีเข้ามาเหน็บๆถึง 3 ตัวเพราะผมมั่นใจในตัวลูกหมาชุดนี้คงไม่มีผีมาเดินเกะกะในโซนนี้แน่นอน เพราะไม่รู้มันจะเอาแผลไหนมาเล่นผม ไม่มีแม้กระทั่งตำหนิรอยไหนที่มันผมจะเล่นได้ แต่ก็ยังไม่พ้นโดนกล่าวหาว่าเลี้ยงหมาดีเกินไป ข้ามหน้าข้ามตา จนหมาของพวกมันขายไม่ออก มันสวยด้วยตัวมันเองครับ โดยไม่จำเป็นที่ผมไม่ต้องพรรณาให้มากเรื่อง ไม่ต้องบรรณยายเป็นหนังขายยาว่าของข้าดี หรือโห่ร้อง เรียกลูกค้า สร้างภาพเหมือนพ่อค้าในตลาดสดว่า เตี้ยสุดๆ คอมแพ็คจัดจัด ซึ่งหรืออะไรก็แล้วแต่ อย่าคิดมาเล่นกับผม เพราะตราบใดที่ผีอย่างพวกมรึงยังหารัปทานกับหมาโดยไม่มอบสิ่งดีๆให้กับมัน มรึงก็เปรียบเหมือนเห็บหมาเกาะหมารัปทานไปวันๆ วันยันค่ำ..!!!

สำหรับเคน ผมคงไม่มีอะไรต้องตอบเพราะผมไม่รู้จะตอบแทนไอ้ผีพวกนี้ยังไง และสำหรับการใช้พื้นที่เพื่อเคลียปัญหาผมอณุญาติ..
  • อ่านแล้วเหนื่อยว๊ะ ทำหมาดีๆออกมาก้อยังโดนด่าอีก
    ---------------------------------------------------------
    มันเป็นธรรมดาครับพี่ที่จะเลี่ยงพวกสันดารสวะพวกนี้ได้ มันเป็นพวกมีปมด้อยทางจิต ขั้นรุนแรง
    ไม่รู้ว่าเป็นกันที่เฉพาะตัวบุคคล หรือว่าเป็นจากการสืบสายเลือดทางพันธุกรรม คนเราต่อให้ดีขนาด
    ไหน ถ้าไอ้พวกเศษสวะทางสมองพวกนี้มันจะเล่น มันทำได้หมดแหละครับ เพราะสมองมันสั่งงาน
    ได้แต่เรื่องพวกนี้ มันจะมีคนสายพันธุ์ไหนบ้างครับพี่ที่จะเอา สิ่งดีออกมาด่า มันก็มีแต่ไอ้พวกเศษสวะ
    ทางสมองนี้แหละครับที่จะคิดได้ ไม่รู้ว่าออกมาด่าเค้า หรือประจานมันสมองของตัวมันเอง แม่งคิดได้
    ผมว่าคนที่ไม่บกพร่องทางปัญญา และสมองมีจุดอ่อนแบบนี้ เค้าคงคิดกันได้ยาก มิได้นำพาเลยจริงๆ
    ไอ้โมนิเตอร์เอ้ย อะ งง งง......งง ดิ
  • เห็นทุกชุดพี่บิวจะมีราคานักศึกษาแล้วชุดนี้จะมีหมาเทพๆราคานักศึกษาให้น้องๆเล่นบ้างหรือป่าวครับ
    เปิดมาดูกระทู้นี้ทีไรใจจะขาดติดตาจิงๆ
  • พี่บิวครับ ถ้าพรุ่งนี้เย็นว่าง ผมมีโอกาสจะเข้าไปหานะครับ ขอเรียนรู้จากพี่ซักหน่อย
    ดูลูกหมาของพี่ไว้ดีดีนะครับเด๋วมันจะวิ่งตามผมกลับบ้าน 555
  • สุดยอดเลยอ่ะพี่บิว ชอบมากๆ
  • นานๆจะมีงามๆปานเทพออกมาให้เห็นซะที
    เห็นแต่หมานอกนึกว่าไทยทำไม่ได้ซะแล้ว
  • คนที่ไม่ได้ก่อเรื่องย่อมกล้าออกมาแสดงตัว แต่คนที่ก่อเรื่องล่ะ (ยังมีใครอีกหรือป่าวหว่า?) แล้วทำไมไม่ออกมาแสดงตัวว่าไม่ได้ทำค้าบเพ่น้อง
    งานนี้ อวสาน อาหารเย็น
  • Sold...
    ไฟล์แนบ
    m333 copy.jpg 74K
  • Sold..
    ไฟล์แนบ
    F4 copy.jpg 110K
  • 3 Female for sale..!!
    ไฟล์แนบ
    f112.jpg 106K
    f24.jpg 104K
    F5552.jpg 113K
  • จะหมดแล้วหรือเนี้ย
  • เอาหากันได้หรือยังว่าใครด่ามึง เงียบไปเลยนะให้แต่ผีลูกกระโป๊กออกมา
    ชี้ว่าคนโน้นคนนี้ เป็นผีด่ามึง แต่ล่ะคนแก็งมึงนี้ปากเก่งดีจริงๆ นักเลงมากๆ
    แต่ก็สมกับหน้าตาพวกมึง แม่งอย่าว่าแต่โจรเลย แม่งออกแนวสมีโดนจับสึก
    แม่งส่ายไปทั่ว มีแต่มึงคนเดียวที่ไม่กล้าออกมาฟันธง ให้ผีฟันอย่างเดียว
    และไม่ต้องบอกก้รุ้ผีก็พวกมึงนั้นล่ะ มาทำเป็นนิ่งไม่โต้ตอบ
    บิวถามมึงจริงๆเหอะว่ะ มึงคิดว่าหมาคอกนี้มึงสวยมากหรอว่ะ
    มึงกล้าฟันธงเลยนะ ถ้ามีสวยก็แค่ตัวเดียวF3นะ ที่เหลือแม่งบอกตามตรง
    แม่งดูไม่ได้ ถ้ามึงเอาพ่อแม่มาจากเมืองนอก แล้วทำออกมาได้แค่นี้อะนะ
    และไหนแม่หมามึงเอามาดูหน่อยดิ ว่ามันสวยไหม แม่งช่างกล้าพูดว่าคอกนี้ไม่มีที่ติ
    ไอ้เรื่องเลี้ยงหมานะ มึงกล้าพูดหรอว่าไม่ได้จับยัดอาหาร ใส่เข็มฉีดยาอัดเข้าท้องหมา
    ไอ้จักรและตัวดีเลย แม่งไม่อ๊วกไม่เลิก พวกมึงไม่คิกบ้างหรอว่าถ้าเป้นพวกมึงจะทนได้ยังไง
    รู้ว่ามึงเลี้ยงออกมาแล้วดูดี แต่วิธีเลี้ยงไม่บอกเขาด้วยล่ะ เพราะลูกค้าเขาซื้อไปเลี้ยงทำไมไม่อ้วนเหมือนมึงเลี้ยง
    เพราะมันเข็ดอาหารไง มึงเล่นยัดห่าซะเป้นพวกเลี้ยงตับห่านฟองซัว หลังแม่งแอ่นขาเสียหมดแล้ว
    หมาบ้านมึงดิแดกได้เยอะขนาดนั้น อากาศร้อนตายห่า ต่อให้เลี้ยงห้องแอร์ด้วย แต่มึงอย่าลืมนะว่าลูกค้าเขาเอาไปเลี้ยงต่อมันไม่ได้อยู่ห้องแอร์ทุกตัว ทำอะไรรับๆไปเหอะให้ลูกค้าเขาตัดสินใจเอ็ง และหมามึงที่ว่าสวยๆนะเอามาดูบ้างดิ ทำแม่งจะเป็นพันตัวแล้วมั่ง
    ขอถามมึงหน่อยมีถึง10ตัวไหมที่สวยแบบว่าโชว์ได้
    เพราะถ้าของพวกมึงสวยจริงคงไม่ต้องหาพ่อแม่นอกเข้ามาแม่งตลอด แล้วลูกค้าเก่าของพวกมึงที่ซื้อหมาแล้วไปเปิดคอกนะ
    เขาซื้อหมามึงไปกี่ตัวแล้ว แต่พอเปิดคอกใหม่ไม่เห็นเอาหมาพวกมึงมาทำกันต่อเลย เห็นสั่งแต่หมานอกเขามาทำเข้ามาโชว์
    แล้วหมาที่มึงขายให้เขาไปนะมันไปไหนหมดแล้ว หรือว่ามุดรั้วหนีออกจากบ้านหมดแล้ว ก็มึงทำซะแหลมขนาดนั้น
    ลูกค้าทุกท่าน โปรดอ่านนะครับแล้วลองพิจารณาดูนะครับว่าBBเนี้ย ที่คุณจะซื้อหมาคุณซื้อเพราะอะไร ความดังของคอก
    หรือว่าผลงานจริง บอกได้ตรงนี้เลยว่าเท่าที่ดูมาคอกนี้ทำหมาออกมาหลายคอกแล้วตอนเล็กๆ นะอย่างที่คุณเห็นอ้วนน่ารัก
    แต่พอโตขึ้นมาแม่งหาทำพันธุ์ยากมาก ลูกค้าหลายคนซื้อไปหลายตัว แต่ไม่เข็ดไม่สวยก็ขายทิ้งแล้วกลับมาซื้อใหม่
    เรื่องนี้เรื่องจริง ไม่เชื่อลองถามๆดูก่อนตัดสินใจ คอกนี้เขามีวิธีการเลี้ยงอย่างที่บอกมา ล่ะถึงได้ดูดีตอนเล็กๆโตมาหมาไม่แดก
    และที่เห็นบ้านใหญ่โคตรน่าเชื่อถือถามมันก่อนเหอะบ้านมันหรอ แม่งทำงานเหี้ยไร ขายหมาอย่างเดียวรวยขนาดซื้อบ้านหลังขนาดนั้นได้หรอ ถ้าแม่งขายดีขนาดนั้นจิงๆก็เก่งว่ะ และเห็นเดี่ยวนี้แม่งทำเป็นรุ่นใหญ่วงการ ทำจัดงานที่บ้านบ่อยสร้างภาพทั้งนั้น
    ไอ้บิวเนี้ยเมื่อก่อนแม่ทำอะไรแดก เดนตามไข่เขาทั้งนั้น เมื่อก่อนใครรู้จักบ้างบิ๊กชิว เขารู้กันแต่ไอ้บิว ย้ายบ้านใหญ่หน่อยเปลี่ยนเลยนะมึงบิ๊กซิว กูถามมึงหน่อยดิว่าทำไม่ขาใหญ่ทั้งหลายแหล่ที่มึงเชิญมานะ เมื่อก่อนเขาทำไมไม่รักมึงมากขนาดนี้แล้วเมื่อก่อนมึงทำไมไม่กล้าเชิญเขามาบ้านแบบนี้ มึงอายอะไรกับกำพืดตัวเอ็ง แต่เดี๋ยวนี้เปลี่ยนไป เชิญแม่งทุกอาทิตย์มาบ้านผมหน่อย มาถ่ายรูปกับผมที่บ้านหน่อย จะไดเอาไว้โฆษาณากับลูกค้าได้ว่ามึงรุ่นใหญ่ คนใหญ่ๆในวงการมาบ้านกูบ่อยหมากูต้องสวย แม่งหลอกเขาได้ไปวันๆ
    แล้วอย่าลืมหาต่อนะว่าใครด่ามึง คนที่เขาเกียจขี้หน้ามึงก็หลายคน อย่างกูเป็นต้น
    และกูกล้าฟันธงเลยว่าหมามึงชุดนี้ขายหมดไวแน่ เพราะมึงพูดเพราะและตอแหล่เก่ง แต่แม่งโตมาไม่สวยหรอกเชื่อกูดิ
    หรือมึงจะเถียง
    ไปดีกว่าเดี๋ยวแม่งนักเลงออกมาอีกเยอะ ผีเลียไข่แม่งเยอะแต่ตัวแม่งเอ็งปอดแหกจริงๆ
    ไม่เชื่อถามคนใกล้ๆตัวมันก็ได้
    แม่งดีแต่ใช้ผีมาตอบ ตัวแม่งเอ็งไม่กล้าออกมาแรงกลัวภาพเสียกูเข้าใจมึงแม่งเก่งไอ้บิว
    มึงกับกูมีอะไรอีกเยอะที่ อยากจะบอกเรื่องเหี้ยๆทั้งนั้น มึงแน่จริงมึงเอาชุดนี้มาให้ชมอีกสัก6เดือนกรูจะรอชม
    และอย่ามาอ้างว่าขายหมดแล้วนะมึง กูจะรอเออแล้วเฏ้บF3 ไว้ดูหน่อยนะว่าโตแล้วจะสวยอย่างกูว่าไหม
    ตัวอื่นอย่าเก็บแม่งแหลม
    แล้วเจอกันใหม่
  • ไอ้บิวเนี้ยเมื่อก่อนแม่ทำอะไรแดก เดนตามไข่เขาทั้งนั้น เมื่อก่อนใครรู้จักบ้างบิ๊กชิว เขารู้กันแต่ไอ้บิว ย้ายบ้านใหญ่หน่อยเปลี่ยนเลยนะมึงบิ๊กซิว กูถามมึงหน่อยดิว่าทำไม่ขาใหญ่ทั้งหลายแหล่ที่มึงเชิญมานะ เมื่อก่อนเขาทำไมไม่รักมึงมากขนาดนี้แล้วเมื่อก่อนมึงทำไมไม่กล้าเชิญเขามาบ้านแบบนี้ มึงอายอะไรกับกำพืดตัวเอ็ง

ดูคำพูดที่มันเขียนนะครับ "มึงอายอะไรกับกำพืดตัวเอ็ง" คำนี้มึงหนีไม่รอดแน่
    ................................................................................
    โอเค...มึงกะกรูได้เจอกันแน่รับรอง อย่าให้เจอกรูเจอยืนยันว่า ครั้งไหนครั้งนั้น...!!
    เจอที่ไหนที่นั้น กรู เปิดศึกอีกครั้งแน่นอน....!!!

สำเกตุคำที่พิมนะครับ...ทั้งบอร์ดไม่มีใคร ชัวส์ 100%
    ไฟล์แนบ
    333333333kkkkkk.jpg 114K
  • ดูชัดๆให้เต็มตา...
    ไฟล์แนบ
    3333333k.jpg 52K
  • มึงพลาดแล้วไอ้สัด..!!
    ไฟล์แนบ
    k222.jpg 63K
  • กูขอย้ำว่างานไหน งานนั้น...!!
    สิ่งที่จะมอบให้ รับรองจากใจทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    kkk.jpg 108K
  • แต่ล่ะคนแก็งมึงนี้ปากเก่งดีจริงๆ นักเลงมากๆ แต่ก็สมกับหน้าตาพวกมึง
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    มึงเปิดตัวมาเหอะไอ้หน้าตัวเมีย เลิกทำเป็นผีมาด่าพี่บิว และกลุ่ม BB ได้และ มึงเอาโกเต็กกะหรี่ที่ปิดหน้ามึงไว้ออกได้และ ไม่มีประโยชน์ที่จะเอามาปิด เค้ารู้กันหมดแล้วว่ามึงเป็นใคร ทำมาเป็นอย่างโน้นอย่างนี้ ที่แท้มึงก็ไม่ต่าง เหี้ยทั้งกลุ่มไอ้สัด พวกกูทุกคนปากไม่เก่งหรอก ไม่ใช่นักเลงโกเต็กอย่างมึงแน่นอน แล้วมึงจะรู้ว่าพวกกูดีแต่ปากหรือป่าว ในฐานะที่กูเป็นหนึ่งในสมาชิกกลุ่ม BB แล้วมึงมาพาดพิงกูงานนี้ไม่ใช่เรื่องธรรมดาแน่นอน มึงพลาดล้วหละ มึงพลาดอย่างแรง ชะตาฟ้ามันลิขิตแล้ว ไอ้หน้าตัวเมีย ที่สำคัญกูไม่เคยยุ่งกะใครนะ ทุกครั้งที่คิดจะออกมาพูด กูจะ login เข้ามาทุกครั้ง และออกมาพูดความจริงอย่างข้อความด้านบน กูเปิดเผยตัว ไม่ทำเยี่ยงตัวเมียอย่างมึงหรอกนะ

ต้องขอโทษพี่มาร์ค เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และสมาชิกในเวปบอร์ดนี้ด้วยนะครับที่ออกมาใช้วาจาไม่สุภาพเยี่ยงนี้ แต่มันจำเป็น ขอโทษจริงๆครับ
  • .. ไอ้เรื่องเลี้ยงหมานะ มึงกล้าพูดหรอว่าไม่ได้จับยัดอาหาร ใส่เข็มฉีดยาอัดเข้าท้องหมา
    ไอ้จักรและตัวดีเลย แม่งไม่อ๊วกไม่เลิก พวกมึงไม่คิกบ้างหรอว่าถ้าเป้นพวกมึงจะทนได้ยังไง
    รู้ว่ามึงเลี้ยงออกมาแล้วดูดี ..

ก้เพราะกูรู้ว่ามันไม่ดี ถึงเลิกทำไง ก้เหลือแต่ไอพวกควายที่มาขอความช่วยเหลือเท่านั้นแหละที่ยังใช้อยุ่ เอาไปทำบ้างและแม่งไม่สำเร็จ ก้เพราะมันมีผลกระทบตามมา เค้าถึงหาวิธีเลี้ยงกันใหม่แล้ว BBเค้าพัฒนากันไปถึงไหนแล้ว ถ้าอยากรุ้ว่าตอนนี้เค้าเลี้ยง เค้าทำแบบไหนกัน ก้ลองเข้ามาดูได้ หรือไม่ก้ลองส่งคนมาดูซะก่อน ว่าเดี๊ยวนี้เค้ายังทำเหมือนที่มึงคิดอยุ่หรือเปล่า เอาวิธีที่พวกกุทำ ไปสอนคนอื่นว่าตัวเองเลี้ยงเก่ง พอไปไม่รอดก้มาด่าคนนู้นคนนี้ เวลามาขอให้เค้าสอน แม่งแทบจะกราบไข่ เดี๊ยวนี้มันยังมีอีกหลายวิธีที่เค้าเลี้ยงลูกหมาอ่ะ บอกแล้วไงว่าอยากรุ้ให้เข้ามา เดี๊ยวนี้กุอ่ะไปผ่าตัดทำศัลยกรรมผ่าตัดกะเพาะลูกหมาให้มันใหย่ขึ้นแล้วด้วยซ้ำ เดี๊ยวนี้เค้าพัฒนากันไปถึงไหนแล้ววววว ...แล้วเสือกไปทำตามอีกนะโว้ย :013::013::013::013::013:
  • ผมไม่รู้เรื่องมีอะไรกันลือ
  • - คราวก่อนเอารูปผมไปลง พาดพิงไปถึงพี่ bird ( มารยาททางสังคมไม่มี )

- มีการบอกว่าพวกกูทำตัวเป็นรุ่นใหญ่ ( ไม่ใหญ่หรอกครับ แต่ ken66 รู้จักหมาบูลลี่ได้ ก้เพราะใคร? )

- เหอะๆ ผมเห็นตั้งแต่ตอนยุให้ BB. แตกกันแล้ว แต่เสียใจพวกผมเนี่ย มันเลยคำว่า "ธุรกิจหมา" ไปนานแล้ว และ ไม่เคยด่ากันเองเหมือนพวกมึง ............BB. คบกันมากว่า 8 ปี (Ken66 เพิ่งหัดเลี้ยงหมา ทำอะไรพวกเราไม่ได้หรอก)

สรุปคือ มารยาท การ "respect" คนอื่นยังน้อย
  • พวกมึงรู้ตัวแล้วใช่มั้ยไอ้หน้าตัวเมียกูคนนึงแหละที่หนึ่งในสมาชิก bb แต่กูไม่เคยเปนผีไปด่าคัยอย่างมึงมึงมาด่าว่าพวกกูเปนกระโปกพี่บิวหรอไอ้สัดกูอยู่ของกูดีดีเสือกอยากจะลองของใช่มั้ยไอ้สัดเดี๋ยวเจอกันมึงเตรียมตัวเลยไอ้หน้าเหี้ยคนอย่างกูไม่ต้องพูดมาก บ้านมึงทุกวันนี้มึงยังอยากจะนอนอยู่หรือป่าวไอ้สัดเดี๋ยวมึงงานเข้า แล้วไม่ต้องแก้ตัวด้วยนะไอ้สัด มึงรู้จักเด็กอย่างพวกกูน้อยไปซะแล้วไอ้ส้นตีนแล้วมึงคอยดูว่าเด็กอย่างพวกกูที่มึงว่าว่าเปนกระโปกพี่บิวจะเปนงัยเดี๋ยวเจอกัน

คำขอโทษก้อไม่มีผลสำหรับพวกเด็กอย่างกูพวกกูไม่มีครอบครัวไม่มีอะไรจะเสียมึงยังมีครอบครัวมึงอย่าลืมนะไอ้สัด มึงเตรียมตัว

ขอโทษพี่ๆน้องๆทุกคนในบอร์ดนี้ด้วยนะคับสำหรับถ้อยคำที่ไม่สุภาพโดยเฉพาะพี่มาร์คเจ้าของบอร์ด เพราะว่ามันไม่ไหวแล้วมันทำเกินไปคับพี่ๆน้อง แล้วเจอกันไอ้หน้าตัวเมีย
  • อุ๊ยอะไรกันจ๊ะ เค้าไปบ้านบิ๊กชิวเค้าหารนะช่วยกันออกไม่ได้ไปรุมแดกและที่ไปบ่อยเพราะมันเรียกให้ไปมันขี้เหงา
  • พล็กล็อค ครับ ทีแรกจำเลยออกมาแก้ต่างผมก็หลงเชื่อแล้วว่าเขาบริสุทธิ์ แต่พอมานั่งดูหลักฐานชิ้นสำคัญโอ้ววววว

อวสานอาหารเย็นครับเพ่น้อง
  • copy มาจากข้อความที่ใช้คำว่า "เอ็ง" ในกระทู้นี้

ไปดีกว่าเดี๋ยวแม่งนักเลงออกมาอีกเยอะ ผีเลียไข่แม่งเยอะแต่ตัวแม่งเอ็งปอดแหกจริงๆ
    ไม่เชื่อถามคนใกล้ๆตัวมันก็ได้
    แม่งดีแต่ใช้ผีมาตอบ ตัวแม่งเอ็งไม่กล้าออกมาแรงกลัวภาพเสียกูเข้าใจมึงแม่งเก่งไอ้บิว
    มึงกับกูมีอะไรอีกเยอะที่ อยากจะบอกเรื่องเหี้ยๆทั้งนั้น มึงแน่จริงมึงเอาชุดนี้มาให้ชมอีกสัก6เดือนกรูจะรอชม
    และอย่ามาอ้างว่าขายหมดแล้วนะมึง กูจะรอเออแล้วเฏ้บF3 ไว้ดูหน่อยนะว่าโตแล้วจะสวยอย่างกูว่าไหม
    ตัวอื่นอย่าเก็บแม่งแหลม
    แล้วเจอกันใหม่
  • อ่านแล้วแม่งขึ้นชิบหาย !...

กูพร้อมเสมอบิ๊กชิว เพียงมึงโทรมาเพื่อน !...แม่งจบยากเรื่องนี้ !..
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-92.jpg 98K
  • สรุป....
    มึงก็ยังเป็นควายตามสันดารจริงๆ.............

ขอย้ำนะครับว่า....ผมจะลบชื่อไอ้เคน บ้านนอก ออกจากบัญชีรายชื่อ ให้ได้สาบาน...!!!
  • นิสัย สันดาร มารยาทในการใช้บอร์ดไอ้เลวนี่ถือว่า สถุนต่ำระยำหมา มากๆๆๆๆ
    วางตัวเหมือนว่า คนดี มีคำพูด แต่แท้ที่จริงแล้ว มึงก็ไม่ต่างอะไรจาก ผีตัวพ่อ หรือ กระลั่วตัวแม่

กูรู้ว่ามึงอ่ะเปิดอ่านกระทู้นี่แบบนับครั้งไม่ถ้วน ตอนนี้คงนอนผวา หลับไม่เต็มตา....แต่อย่าคิดว่าพรุ่งนี้เรื่องมันจะจบ
    กูไม่จบกับมึงแน่..!!

.........................................................................................................................

อีกอย่างกูจะถามมึงว่า กำพืดกูอ่ะ มันเป็นยังไงเหรอ..??
    กูว่านะมึงอ่ะอิจฉา มีปมด้อยอย่างแรง สัดเอ๊ย....อิจฉาแม้กะทั่งกำพืดทวยเทพอย่างกู......ไอ้ควาย(กูด่าจริงจากใจ)
  • พี่เรก...มารยาทดีอย่างพี่อ่ะมันใช้ไม่ได้กับไอ้สารเลวตัว สอง ตัวนี่หรอก
    ไอ้ควายเคน อีสไซส์ กะไอ้..... ต้องกระทืบเชื่อผม..!!
  • ผมว่างานนี้มีหนีออกนอกประเทศแหงมๆ
  • ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่บิวนะครับที่เสียมารยาท คืออยากแสดงความคิดเห็น ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรนะครับพี่บิว
    อยากให้สร้างบรรทัดฐาน(ไม่ใช่บัญหยัดนะครับ ฮา)ให้กับสังคมไปด้วยพร้อมกันเลย
    ไม่อยากให้ใครมาเป็นผีด่าคนอื่นแรงๆกับคนอื่นแบบนี้เหมือนกัน
    แต่จะให้ขอโทษอย่างเดียวแล้วจบก็คงจะน้อยไป ไม่สมกับที่เขาทำ
    แต่จะกระทืบกันผมก็ว่ามันหนักไปครับ หาข้อยุติตรงกลางดีกว่าครับพี่ ด้วยความเคารพ
    ผี ปรารถนาดี (เดี๋ยวให้งูกัดเลย 555)
  • CommentAuthorbigbung CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | August 12, 2010, 10:27 pm
    อ่านแล้วแม่งขึ้นชิบหาย แม่เย็ด!...

กูพร้อมเสมอบิ๊กชิว เพียงมึงโทรมาเพื่อน !...แม่งจบยากเรื่องนี้ !..
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    วันนี้วันแม่คุณเลยด่าแบบนี้เหลอครับคุณบิ๊กบัง ด้วยความปราถนาดีจากผีรับไม่ได้
  • ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่บิวนะครับที่เสียมารยาท คืออยากแสดงความคิดเห็น ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรนะครับพี่บิว
    อยากให้สร้างบรรทัดฐาน(ไม่ใช่บัญหยัดนะครับ ฮา)ให้กับสังคมไปด้วยพร้อมกันเลย
    ไม่อยากให้ใครมาเป็นผีด่าคนอื่นแรงๆกับคนอื่นแบบนี้เหมือนกัน
    แต่จะให้ขอโทษอย่างเดียวแล้วจบก็คงจะน้อยไป ไม่สมกับที่เขาทำ
    แต่จะกระทืบกันผมก็ว่ามันหนักไปครับ หาข้อยุติตรงกลางดีกว่าครับพี่ ด้วยความเคารพ
    ผี ปรารถนาดี (เดี๋ยวให้งูกัดเลย 555)
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    55555555 ดูเอาเถอะครับพี่ คนที่มันออกมากระทำแบบนี้ ผมว่าถ้าเป็นพี่เองก็คงจะลืมยาก พี่ลองคิดดูนะครับคนเราเนี่ย กระทำความระยำแบบนี้ได้เพราะความอิจฉาริษยา สถุล ไพร่ทั้งนั้น มันเริ่มมาจากปมด้อยไงครับพี่ ผมว่างานนี้นะปมด้อยไม่ได้เป็นแค่เพียงตัวบุคคลแล้ว มันเป็นที่ Bloodline ตอนแรกก็โกรธนะครับพี่ แต่พอคิดขึ้นมาเนี่ยดูๆแล้ว มันอาจจะเป็นมาตั้งแต่ที่สายเลือดมันแล้ว งานนี้บางทีการรอให้คนสันดารเดนสังคมแบบนี้ มันรับผลกรรมที่มันเที่ยวกระทำไว้กับคนอื่นเองนั้น มันช้าไปหน่อย ปกติแต่ละคนก็มีงาน มีธุรกิจที่จะต้องทำต้องรับผิดชอบ โดยเฉพาะผม กับ มันเนี่ย(ไอ้สันดารเดนสังคม) ไม่มีเรื่องอะไรที่ต้องไปยุ่งกับแม่ง วันๆแค่ทำธุรกิจของตัวเองก็ไม่มีเวลา แต่นี่เสือกมาพาดพิง ไอ้สัด มันเหมือนหมาตามข้างถนนเลย อารมณ์กราดเกี้ยว ไล่กัดเค้าไปทั่ว ไม่มองหน้าไม่มองตา เพียงแค่อยากประกาศศักดิ์ดาตัวเอง คนอย่างมันหนะเป็นได้แค่ขี้เล็บตีนผมเท่านั้นแหละ และงานนี้มันก็พลาดมากที่ออกมาด่ากราดทั่วไปทั้งกลุ่ม แล้วคอยดูแล้วกันนะ ว่าคนที่เค้าอยู่กันเฉยๆแล้วมันมาด่าเค้ากันเนี่ย คอยดูแล้วกัน ไม่มีใครเป็นนังเลง แต่ก็ไม่มีใครเป็นพ่อพระ ในเวลาที่มีหมาเดินมาเยี่ยวรดประตูบ้าน กูและ น้องๆ พี่ๆ ไม่เคยไปรุกรานมึงจำไว้แค่นี้
  • ในนี้จะนักเลงแบบไหนก้ได้ พิมยังไงกันก็ได้ คนจริงเขาไม่พร่ามพูดอะไรกันมากครับ
  • มึงเล่นยัดห่าซะเป้นพวกเลี้ยงตับห่านฟองซัว
    ...................................................

ที่จริงแล้วมันต้อง ตับห่านFoie Gras (ฟรัวส์กราส์) เลวไม่พอ ยังโง่ได้อีก ไอ้ตับห่านฟองซัว ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • :006:ยังไงกันไม่รู้ แต่ถ้าสายเนมเมสิส นะ สุดตรีน ไอ้ bone ก็สุดรัก อีกตัว ชื่อไรหว่า bone directer มั้ง นี่ก็หมาในดวงใจ ส่วนพ่อหมาในชุดนี้นะบอกตามตรง ผมชอบบบบบบบ ค้าบบบ
  • ขอบคุณครับ..Uzi
    ไฟล์แนบ
    F555 copy.jpg 112K