ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นัดพบปะพูดคุยกันที่นครสวรรค์
  • :001:โห่ ๆ อดถ่ายรูปเลย

ยุงเยอะอ่ะ ^^"
  • เห็นด้วยกะนายเป้เคหะ..:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_65523.jpg 83K
  • อาทิตย์หน้าเรา ก่อไฟไล่ยุงกันเลยดีไหมคับ

555+ ยุงเยอะดีเดี๋ยวจับกินซะให้หมด อบๆๆ:017::011:
  • :013:เอางั้นเลยหรอครับ ถ้าเป็นผม ผมจะกัดมันกอนดีไม๊ ไอ้ยุงบ้า ฮา ฮา ฮา:013::030:
  • สนุกจริงนะDOMITAดีใจด้วยนะ เป็นไปได้ถ้าเราร่วมด้วยช่วยกันอีกไม่นานฝันคงเป็นจริง สาธุอย่าเกิดอะไรขึ้นอีกเลย
    ไฟล์แนบ
    741974192[1].jpg 42K
  • :006:ไปเอามาจากไหนท่านโอ ขอไปใช้บ้างนะครับผม ชอบวะ:006::063:
  • ใช่ดียังไงบอกต่อด้วยนะsanfong007กับผลิตภัณฑ์BULLY MAX ลงทุนเพื่อหมาสุดรักเลยน่าอิจฉาจังว่างๆๆ:041::041::063:สักแก้ว
  • แอบเอาของหน้าบอดมาเห็นว่าน่าสนดีน่าจะเป็นจุดเริ่มต้นให้กับคนเริ่มต้นใหม่กับการมีสังคมการเลี้ยงพิทบลู:065:
  • ROMANวันอาทิตย์นี่เอาหมามาไหมเอามาโชว์เลยน้องๆๆจะได้เห็น:020:
  • :013:คงเอาไปตัวเดียวอะครับท่านโอ:067:
    ไฟล์แนบ
    Picture 11112.jpg 42K
    Picture 1106.jpg 73K
  • zeezaขอจูบปากซักสองจ๊วบได้ไหมคิดได้ไงเนี้ย 555..ช้อบ.....ชอบ
  • :032:zeeza ผมเห็นแกสาธุ สาธุ แกเป็นอะไร ต้องมีอยู่แล้วสิ่วที่จะเกิดขึ้นนะ แต่สิ่งดีๆๆจะเกิดขึ้นกับพวกเราต่างหาก
    แกไม่ดีใจหรอ ฮะตาโอ5555++:020::013:เดี๋ยววันนี้ผมเค้าไปหาแกนะ เดี๋ยวผมเลี้ยงเหล้า แกกับตาโย:028::027:
  • DOMITAแกนี่ชอบจังเลยนะดูดปากจูปๆๆไปดูดกับตาโยโน้นดูดเพื่อด้วยแล้วกัน ตาโยแม้งไม่ชอบแปลงฟันด้วยสยิวว่ะ:012::012:คิดหนัก
    โทรไปก็ไม่อยู่แอบไปกันจังเลยนะ2คนนี่มีอะไรกันรึป่าว ไม่อยากจะคิด กึ่ย......มันสุดยอดจริงๆๆเลยนะอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:012:
  • ผมชอบกินเหล้าคับผมเป็นคนขี้เมา แต่ผมมีดีที่ชอบเลี้ยงหมาพิทบลูให้มีคุณภาพคับ55++
  • ไปไหนกันมาไม่ช่วนกันเลยนะDOMITA:ซุ่มจังเลยนะ:014:
  • ไปไหนกันตาโยๆตาเป้ไปไม่ชวน
  • ไปไหนจังเลยไอ้บ้านิ มึงทำตัวแบบนี้ใช่มั้ยไอ้เป้ เดี๋ยวมึงเจอกูมั้งไอ้สัตว์ งงติใคร กูเองแหละมีอะไรป่ะ
  • 555+ ตาเป้เจอดีๆ55+ ตาโอมานบูลลี่เวย์ไม่ใช่บุลลี่แม็กซ์ โฆษณาซะหน่อย

:018:
    :019:
  • มันดีจริงไหมค้ะคุณsanfong กิน

แล้วมันใหญ่จริงมั้ยค้ะอยากดูจัง:m045:
  • ตกลงว่า ดอมีดากนี่เป็นผู้หญิงหรือ

ผู้ชายกันแน่เนี่ยอิอิ อึ๊บๆ จ๊วฟๆ
  • อาทิตย์นี้ คุณsanfong จะผัดกระเพรา

เครื่องในยุงมาเลี้ยงจะรอกินนะคิดถึง

จังเลยอ่ะอิอิ .........................
  • คุณsanfong sexy ไหมอุตสาห์ไป

ฟิตร่างกายไปถ่ายแบบมาให้เลยนะ

เนี่ยเอาใจแล้วนะรักเค้ามั้ยจุ๊บๆอิอิ:m038:
    ไฟล์แนบ
    00322_19.jpg 50K
  • ตัวนี้สวยมั้ยค้ะ
    ไฟล์แนบ
    art_452748.jpg 57K
  • ดีจ๊ะทูกคน

พี่โออาทิต

จะมีใครมามังนะ

น้าดำบ้านแก่งเค้าให้ทาม

เค้าบอกจะไปเที่ยวด้วย
  • มีมาหลายที่แต่อยากให้มาช่วยกันเพราะมีกันแค่นี่ต้องช่วยกันออกแรงว่างแผน พวกเรามีกันแค่นี่แต่ถ้าพวกเราช่วยกันร่วมมือกันพี่ว่ามันต้องไปได้ดีแน่ๆ บอกลูกพี่ด้วยว่ามีมาหลายที่แต่อยากเอาอะไรมาโชว์เค้าบ้างอะ เพราะอีกอย่างเห็นมีคนเค้าบอกว่าที่โกรกพระก็มีงาน แต่ไม่เป็นไรถ้าเราพร้อมใจตั้งใจทำมันต้องเกิดอิๆๆๆๆๆๆจะดังไม่นี่ เริ่มรวมตัวกี่โมงดีเพราะเราต้องมาช่วยกันจัดงานนะแล้วจะเลี้ยงอะไรดีช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อย ปวดหัว..จัง:m013::m125:
  • เป็นห่วงDOMITAจังเมียฆ่าตายไปหรือยังอิๆๆๆดุๆเอาให้เข็ด ไปไหนไม่ช่วน:o019::o005:
  • ต้องขอผู้สนับสนุนในการจัดงานเล็กๆสะแล้วไม่รู้ใครจะช่วยพวกเราบ้างหนอDOMITA:o018:
  • ที่โกรกพระ

เข้าบอกมีตอนเที่ยงมั่ง

เห็นเข้าชวน

น้าผมไปอยู่

จะเอาไงก็เอา

มากี่โมงก้บอกและกัน
  • เลี้ยงอะไรก็ได้ ท่านzeeza แต่ขอให้มีแอลกฮอล :041:

เป็นส่วนประกอบ6.5% ขึ้นไป 555+:027::030:
  • :o069:ก็ช่วยกันลงขันดิมีแน่แอลกฮอล :o069:ไม่งั้นลงแดงตายแน่ๆๆ:o005::o005:แต่ถ้าไม่ช่วยกัน:o004: แย่จังเลยยังไม่หายไอสักที่เลย:o025:อยากกินด้วยหลายวันแล้วไม่ได้กินเลยอด:o065:
  • :o004:ฝากถึงboywy2530คิดว่าจะมาช่วยกันประมาณ3โมงครึ่งหรือไม่ก็4โมงแต่ไม่รู้จะมีคนมามากหรือป่าวนี่และปัญหา ระวังลูกพี่ดำจะเมานะ:o065:
  • :o003:ท่านเมียDOMITA ตาเป้เปนไงบ้างยังมีชีวิตอยู่ไหม:o024:เปนห่วงสู้ๆๆ:o008:
  • ซานหวัดดีครับ ผม หนุ่ยนะ เคยอยู่นครสวรรค์เหมือนกัน ตอนนี้มาอยู่ กทม เลี้ยงพิทบูลเหมือนกันอยากรู้ว่างานมีวันไหนมั้งจะเอาพิท ของผมไปเที่ยวมั้ง ^^ มีไร แนะนำ กัน หน่อย นะ ครับ ผม รู้จักคนชื่อเอ็มง่ะแต่ไม่รู้จําผมได้ป่าว ผมน้องนุ้ยง่ะ อิอิ
    ^^ มีงานเมื่อไหร่บอกด้วยนะง๊าฟฟฟ
  • :016:ยังไม่ตายพี่โอ เมื่อวานมันอยู่บ้านกู๋ ถ้าไปที่อื่นช่วยบอกหนูด้วยนะ ถ้ามันทำตัวไม่ดีล่ะก็น่าดูไอ้เป้น่ะ
  • ช่วยส่งเข้าเมลผมหน่อยนะครับ จะเปงการขอบคุนมากครับ
    pitbull_bully14@hotmail.com ขอบคุนมากครับ:021:
  • :030:ไม่รู้เป็นอะไรมันชอบกินเหล้า สงสัยต้องใส่ยาเบื่อเหล้าให้มันกินซะมั้ง เฮ้ย เหนื่อยใจจรางๆๆ 555++:033:
  • อาทิตย์นี้มีแอลกอฮอลป่าวอ่ะ
    ขอเป็นสเมอนอฟ วอดก้า ได้ไหม
    ขอมากเกินไปหรือเปล่า
    ถ้ายังไงรบกวนคุณZeeZa
    พกมะขามเปียกกะเกลือมาด้วยน๊า
    Sanfong007,Domita
    เอาด้วยมั้ย
    ไฟล์แนบ
    177.jpg 11K
  • คุณRomanไหวมั้ย
    ถ้าไม่ไหวพกน้ำแดง
    มะขามเปียกกะเกลือ
    มาด้วยน๊า อิ๊ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    331.jpg 16K
    236.jpg 61K
  • โอ้ของโปรดเลยคร้าบ 55+ กินที่นิร้อนไปถึงลำไส้เล็ก

ฆ่าพยาธิ:030:ในตัวไปด้วย 555+:041:
  • ดีครับพี่น้องชาว น.ว อยากรู้ครับว่ามีงานวันไหนครับ

บอกให้ผมรู้หน่อยครับอยากไปไม่รู้วันไหนครับ

คุน zeeza บอกผมได้ปะครับผมอยากไปแต่ไม่รู้จักใครครับ

ไปได้ปะครับ
  • ยังไม่ตายครับอาจารย์โอ ยังอยูครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ หายไปสองวัน มัวแต่ไปทำธุระอยู่
    พี่ผีที่ถามว่า domita เป็นผู้หญิงหรือผู้ชายน่ะ อยากรู้ให้มาเทศบาลดิครับ เดี๋ยวดอมีดากจะบอกให้นะครับคุณผี 555+++
  • คุณ poohzaza คับ มีการนัดพบปะกันทุกวันอาทิตย์คับ

ที่น้ำพุหน้าเทศบาลนะครับ ไม่รู้จักใครก็เข้ามาทักกันได้เลยนะครับ

ยินดีต้อนรับทุกท่านเลยครับ ตาโออดไปเชียงรายอะ เซงเลย555+:012::011:
  • แล้วคนที่ตอบเป็นใครครับอกหน่อย
  • ว่าไงดอมีดากชื่อเพราะดีว่ะเอาๆๆ :m117:sanfong007ทำไม่ไม่ได้ไปเชียงราย มีปํญหาอะไรหรือป่าวเหนตั้งใจอยากไปเต็มที่แย่จังไม่ต้องคิดมาก:041::041::041::041:
  • คุณ sanfong sexy ไปเชียงรายทำไมครับ :m086:: m098:: m104:: m073: :m012: :o066:
  • ผมก็คนแถวๆนี้ละคับ ถ้ามาก็คงได้รู้จักกันครับ

:015:
  • ลงรูปหมาไม่ได้เปงไรหว้า

อิอิ ว่าแต่พี่ zeeza ชื่อไรหราครับ
  • รบกวนพี่น้องชาวพิทบลูนครสวรรค์ เนื่องจากวันอาทิตย์ที่15จะจัดรวมพลชาวพิทบลูแต่เราไม่มีผู้สนับสนุนจึงใคร่ขอร้องช่วยกันลงขันสนับสนุนหางบจัดงาน:m049: พูดง่ายๆตั่งมีน้อย:m109:กลัวไม่สนุกจึงอยากได้พวกพี่ๆน้องๆๆมารวมด้วยช่วยกัน เหล้า เบียร์ไม่มีเลี้ยงอยากกินต้องซื้อต่างหากไม่สนับสนุนกลัว:m026:ยังไงต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ไห้ความร่วมมือ:m020:
  • :m109:ประกาศแล้วนะ นายดอมีดาก sanfong007 อย่าลืมด้วยละ:m021: