ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครอบครัว Transformer ที่อุดรครับ
  • นัง Mojo 1 ปี 2 เดือน หูกางไปนิด แต่ไม่เป็ฯไร ยังไงก็รัก

เจ้า Zam 3 เดือน 7 วัน (ณ วันที่ถ่ายภาพ)
    ไฟล์แนบ
    DSCF7380.jpg 81K
    DSCF7390.jpg 84K
    DSCF7399.jpg 30K
    DSCF7398.jpg 30K
    DSCF7378.jpg 45K
  • น่ารักมากค้าบ
  • หมาแดงน่ารักดีคับ :019:
  • กระบอกปากยังหนาดีเหมือนเดิมเลยครับ ยังไม่พาไปตัดหูเหรอ หูมันเริ่มแข็งแล้วหรือว่าเปลี่ยนใจไม่ตัดแล้วครับ
  • ที่้บ้านก็มีตัวนึง ชื่อเดียวกันครับ โมโจ
  • สีสวยดีครับ...หมาแดงมันมีเสน่ห์ดีจริงๆครับ...:m001:
  • ที่อุดรมีลูกพิทบูลขายบ้างไหมคับ
    ถ้ามีขอเบอร์โทรด้วยคับ
  • อ.โอ๋คับ

ได้บักแซมมาจากคอกไหนคับใช่ของพี่โค้กป่ะ

ส่วนคุณ benz_707

อุดรกะมีแต่ระวังโดนหลอกนะคับ

หวังดี ....----
  • ไหลดีมากเลยครับท่าน
  • พี่ตั้ว Redzone @ ตัดแล้วครับพี่ตั้ว ตัดเป็นทรง 3 ตามแบบที่มีในบอร์ดนี้ ล้มข้างซ้าย ขอดามก่อนครับ เมื่อวานไหมหลุดไป 1 จุด วันนี้จะเอาไปจัดการให้เรียบร้อยก่อน ไว้หายดีแล้วจะมาลงอัพเดทเรื่อย ๆ ครับ ขอบคุณหมาดี ๆ จากพี่ตั้วครับ

K.Benz_707 @ เท่าที่ได้ยินมาก็มีอยู่ครับ ศึกษาดูดี ๆ ก่อนครับ ไม่ว่าคอกไหน ที่ไหน

พี่ผีผู้น่ารัก @ พี่เป็นใครครับเนี่ย รู้จักผมได้ไงฮะเนี่ยแต่ยินดีที่ได้ทักทายครับ เจ้าแซม ได้มากจากพี่ตั้ว Redzone พ่อ Jocky สายพี่วี กำแพงแสนครับ

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับผม
  • ขอบคุณคับพี่ผี
    ที่หวังดี
  • คุณ benz_707 ชอบแนวไหนก็ไปศึกษาดูดีๆนะคับ
    ถ้าเป็นแนวบูลลี่..ที่อุดรมีอยู่มากมาย..แต่มีที่ดีสุดๆอยู่แค่ไม่กี่เจ้าคับ
    หาดูดีๆคับผม...ผมไม่อยากคนโดนหลอกเหมือนคนที่ไปหาซื้อพิทบูลที่เปิดท้ายมันรับตัวละ 2500 แต่มาขาย9500แถมขี้โม้อีกแฮะ...
    หวังดีนะคับ..ลองไปหากระทู้เก่าๆดูคับมีมากมาย...

นังโมโจ...ถ้าจำไม่ผิดต้องเป็นของคุณอู๊ดแน่ๆเลย

อ.โอ๋คับ Vaspa อ.ขายยังคับ-----
  • เวสป้าผมยังไม่ขายครับ คงไม่ขายหรอกครับ

โมโจหมาของน้องอู๊ดฮะ

ว่าแต่ใครครับเนี่ย...บอกเถอะครับ

มาแบบปริศนาอีกละ

อิอิ
  • เออ ใครกันหว่า รู้จักเราด้วยวุ้ย กะว่าจะจัดมิตติ้ง มาคิดดูอีกที ชักเสียวๆ
  • นั่นหน่ะสิโค๊ก ใครหว่า

รู้จักโค๊กไม่เท่าไหร่นะ อยู่ในวงการมานาน

แต่รู้จักผมนี่สิ รู้ด้วยว่าผมเล่น ves ใครครับเนี่ย
  • ถึงรู้จัก ก็ไม่เป็นไรมั้งครับ พี่
    ดูตามที่โพสน์ก็ ถือว่าแนะนำข้อมูลได้ดีครับ
    ผีดี คร้าบบ:005::065:
  • คุณmojoครับ เจ้า zam ตัดไหมแล้วเอามาลงรูปให้ชมบ้างนะครับ

จะรอชมครับ
    ไฟล์แนบ
    re0929.jpg 97K