ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกชาย BIZ MARKIE
  • ตัวผู้อายุ 8 เดือน พ่อ biz markie แม่ mercedes benz [ลูกสาว legend ] มีใบ UKC 2x,xxx บาท
    สุนัขสุขภาพดี แข็งแรง ฉีดวัคซีนครบทุกเดือน นิสัยดี ร่าเริง ไม่ก้าวร้าว
    ไฟล์แนบ
    78979.jpg 118K
  • สนใจโทร 089-2699769 สุนัขอยู่ จ.นครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    456782.jpg 83K
  • ลูกชู้ชัดๆ หัวเล็ก อย่างกะเข็มเย็บผ้า
  • ทรงมันออกไปทางแม่นะผมว่า
  • ได้ใบเพดแล้วหรอ จะขายอ่ะ
  • ใช่หมาพี่แน่หรือ ?
    จ่ายตังค์เค้าครบหรือยัง?
    จะมีปัญหาเรื่องใบเพดไหม?
    แล้วทำไมไม่เลี้ยงต่อ? เอามาลงขายอยู่ได้!
    เห็นลงขายบ่อยมากแต่ขายไม่ได้สักที หมามีปัญหาอะไรป่าว?
  • ทรงพอรับได้แต่หัวเอาไงดี จะมามะ
  • สวยดีครับ ราคานี้ไปไวแน่
  • ผมว่าหมาตัวนี้ มันมีปัญหาเรื่องใบเพด ชัวร์ ถึงมีใบเเต่เเม่เจ้า หน้าตายังกับลูกไม้หล่นโครตไกลต้นเเน่ ไม่ต้องคิดนะครับว่าลูกออกดมาจะเหมือนพ่อ biz markie แม่ mercedes benz เพราะมันยังไม่เหมือนเลย
  • มีUKCแน่ป่ะโชหน่อย ถ้ามีก็น่าสน
  • ไม่ใด้พ่อแม่มาเลยสงสัยตัวนี้อยู่กับเจ้าของนานจนโต มันแรงไปครับ 2xxxx+
  • สวย คุ้มมากกับราคา
  • ใบมีแน่ ไม่น่ามีปัญหา
  • ลูก biz มีใบอยู่แล้วนะค่ะ
  • ราคามันเเรงจริงๆๆๆ เด้อ พี่ น้อง ชาว ไทย
  • เรืองใบมันก็ไม่เเน่ครับ สมัยนี้ ดูภายนอกพูดดี เเต่ใบไม่ยอมทำให้ก็มีครับ ดูอย่างข่าวฉาวทีตอนนี้เป็นกระเเสเเรง
  • ผมว่าไม่แพง พ่อแม่นอก สายดีด้วย ช่วยดันครับ ขายได้ไวๆครับ
  • อกดี สวยดี
  • 20000 ได้ปล่าว
  • จะขายหมาก็ดูหมาตัวเองหน่อย
  • ทรงสวย น่าจะใหญ่ออกอีก เอาใจช่วย
  • สวยจังเลยคะ
  • " กระทู้นี้ " มีการโต้ตอบของกระทู้เป็นผีหลายกระทู้แต่คนพิมพ์มี " คนเดียว " จากที่ผมสังเกตุ เวลา วาจาในการพิมพ์

ทุกกระทู้เป็นผีตัวเดียวกันทั้งหมดโต้ตอบกันเองทั้งหมด ไม่ทราบว่าต้องการอะไรเหลอครับแสดงความบริสุตใจนิดครับ
  • มาอีกแล้วไอ้นี่ ลงขายมาหลายรอบละ

ราคาลดลงมาเรื่อยๆ เห็นโพสต์ล่าสุดบอกว่าจะเลี้ยงเอง ไม่ขายแล้ว

อย่าให้ผมต้องไปขุดลิ้งค์เก่าๆมาประจานเลย

แล้วสภาพหมานี่ อย่าไปอ้างลูกบิซเลย

ดูตามเนื้อผ้า สภาพนี้ขายได้ซักหมื่นก็บุญแล้ว เอาไปทำพันธุ์ต่อก็ไม่ได้
  • จ่ายเงินหมดก็น่าได้ใบเพ็ดแล้วนะชุดนี้
  • เป็นกระทู้แรกๆนะที่ผมเคยเห็นว่าเกือบ10เม้นมีแต่ผี
    ส่วนหมาไม่ออกความเห็นครับ
  • หล่อจัด ราคาน่าโดน
  • มาอีกแล้วไอ้นี่ ลงขายมาหลายรอบละ

ราคาลดลงมาเรื่อยๆ เห็นโพสต์ล่าสุดบอกว่าจะเลี้ยงเอง ไม่ขายแล้ว

อย่าให้ผมต้องไปขุดลิ้งค์เก่าๆมาประจานเลย

แล้วสภาพหมานี่ อย่าไปอ้างลูกบิซเลย

ดูตามเนื้อผ้า สภาพนี้ขายได้ซักหมื่นก็บุญแล้ว เอาไปทำพันธุ์ต่อก็ไม่ได้

"แล้วคุณทราบได้ไงว่าไม่ใช่ลูกบิซคุณเป็นเจ้าของหมาหรอ

ส่วนเรื่องหมาเจ้าของเค้าจะขายมันก็เรื่องของเค้า

สิทธิ์ของเค้า"
  • รู้ดีจังไอ้ควาย ozaka มึงมีอะไรไปพิสูจน์
    แล้วนี่มึงรู้มั๊ยกูเป็นใคร 555
  • อ้ายเหี้ยผี ตัวบน มึงยังไม่รู้ว่าตัวเองเปง ใคร แล้วใครจะไปรู้ เอาส่วนไหนคิด..ฟายเอ่ย
  • สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาห่วยยังมีหน้ามาขายแพง

ไหนมึงบอกว่าจะเลี้ยงเอง ไม่ขายแล้วไงวะ

ร้อนเงินเหรอ ขายซักห้าพันดิ แล้วจะสงเคราะห์ให้ 555
  • ไม่ได้พ่อได้แม่เลยหมาสวมใบเพ็ดเปล่า
  • รู้ดีจังไอ้ควาย ozaka มึงมีอะไรไปพิสูจน์
    แล้วนี่มึงรู้มั๊ยกูเป็นใคร 555
    .............................................................................

ความโง่ของมึงไงละไอ้สัต ความโง่ที่มึงกำลังแสดงอยู่นี้ไง
    มาเล่นปาหี่อะไรของมึงไอ้คาวยในนี้ไม่มีควายให้หลอกนะ
    เปิดหน้ากากระยำของมึงออกมาใด้แล้วไอ้สัตเดี๋ยวก็หมดที่
    ทำมาหาแดกหลอก
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | August 13, 2010, 6:57 am
    รู้ดีจังไอ้ควาย ozaka มึงมีอะไรไปพิสูจน์

...................................................................

มึงนี้มันผีชัดๆนะหลอกไปหลอกมาโต้ตอบแบบหน้าตัวเมีย
    สังเกตุมั้ยว่าไม่มีการโต้ตอบของเจ้าของกระทู้เลยนอกจากผี
  • ราคาแรงเกินไปครับ
  • พ่อเทพ แม่เทพ ลูกแม่งยังกับหมาไม่มีเกรด หมาเพ็ดในสวยกว่าถมเถไป อยากจะถุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิงๆ ลูกบิซ หรือ ลูกบิด

โถ่ถัง การะมัง หม้อ ย้อนขึ้นไปดูอีกรอบ สง่าราศีแม่งไม่มีเลย ทำลูกชิ้นไป
  • ให้ทายว่าลูกใคร ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Biz pup1.jpg 77K
    Biz Pup2.jpg 67K
  • ลูกหมาซิป๋า........5555

ลายเสือด้วย
  • ลูกหมาแบบนี้ชอบที่สุดเลยรูร่าง สี น่ารักมากเหลือเกิน อยากได้มาก ถ้าไม่แรงจนเกินไป
  • เดาไม่ถูก

อยากรู้จังว่าลายเสือเนี้ยหมาใคร
  • เป็นลูกบิซเหมือนกันครับ เห็นว่าราคาไม่แพง หากใครสนใจ จะนำเข้ามาให้ ไม่เกินแสนสองถึงเมืองไทยครับ