ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้เตี้ยมันโตแระขวบกะ5เดือนแล้วคับ
  • หายไปนานคับกับTRAILER หมาหน้าโหดแต่ใจดีลูกชายตัวโปรดคราฟเลี้ยงมาตั้งนานโตได้แค่นี้เองอ่ะคับ เตี้ยๆหน้าคล้ายๆตุ๊กแกงัยไม่รู้เฮ้อ!5555
    ไฟล์แนบ
    y5.jpg 75K
    ruyt.JPG 99K
    ytrrrr.jpg 86K
    tthh.jpg 75K
  • สวย ดิบ เถื่อนมากครับ ชอบๆ
  • นั่งข้างโอ่งผมว่าเป็นกบย้อมสีมากก่วาครับ สวยดีครับเตี้ยสมชื่อจริงๆๆๆๆๆ
  • สวย อยู่ที่ไหน สนใจ ขอเบอร์ด้วย
  • สวยมากอะ ที่รัก :o027::o027::o027:
  • ชอบรูป2จริงๆ น่ามันดูมึนๆบื่อๆชอบจริงๆ555+ สงสัยเจ้าของชอบแต่งรถ เลยโหลด หมา ด้วยเล่นซะเตี๊ยจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม16.jpg 16K
    264.jpg 50K
  • ชอบเสือเตี้ย รับผสมพันธ์ไหมครับพอดีมีลูกสาว หาแฟนเตี้ยๆยิ่งเตี้ยมากๆยิ่งชอบ ขอเบอร์ดทรกลับด้วยครับ
  • นึกว่าโอ่งมังกรตั้งอยู่2ใบสะอีก 555+ หล่อครับผมยิ่งโตยิ่งหล่อๆๆ อิอิ
  • สวยมากครับ
  • โอ้ว!ขอบคุณทุกท่านเลยครับที่เอาใจเชียร์เจ้าเลอร์มัน ผมอ๊อดpitrayongนะครับอยู่แถว รพ กรุงเทพระยอง เบอร์โทร081-5901736 แต่แรกก็กะจะเปิดผสมอยู่อ่ะครับช่วงนี้ก้อพร้อมอยู่คับยังไม่เคยผสมกับตัวไหนมาก่อนเลยครับไล่ปี้คัยก็ไม่ถึงมันตัวเตี้ยอ่ะคับ555แต่จะดุกะหมาตัวผู้สักหน่อยนักเลงมากซัดทุกตัวที่ผ่านต้องคอยดึงตลอด สำหรับพี่ๆท่านไหนสนใจผสมก็เชิญได้เลยครับติดต่อเบอร์ด้านบนได้เลยคับลองมาดูตัวจริงก่อนคับชอบไม่ชอบค่อยว่ากันผมคุยง่ายๆครับไม่เรื่องมากเรื่องราคาคุยกันได้สบายๆคับ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับผมที่ชอบมัน ติดต่อได้ตลอดเวลาคับหรือบีบีได้คับฝากพินนิดนึง2264934c อ๊อด ครับ(แถมรูปตอนประมณแปดเดือนอีกรูปคับ)
    ไฟล์แนบ
    hgfde.JPG 76K
  • มุมหลังอ่ะคับ ตอนแปดเดือนเช่นกัน
    ไฟล์แนบ
    645y.jpg 58K
  • ถ่ายกะแม่ตอนเด็กๆอ่ะคับ ลืมบอกไปเทรนเลอร์เป็นหลานของไอ้เสือพี่นพชลบุรีคับแต่ไอ้เสือมันเสียไปแล้วคับ ส่วนเทรนเลอร์เป็นลูกของเจ้าแฮ้งค์ของเสี่ยติ่งพิทระยองกับโบกี้ของจ่าเจ๋งพิทระยองเช่นกัน ซึ่งเป็นลูกโทนคอกนี้มีตัวเดียวคับ พ่อกับแม่เตี้ยทั้งคู่มันก็เลยออกมาเป็นอึ่งอ่างแบบนี้แหละครับ5555
    ไฟล์แนบ
    ght666666.jpg 26K
  • ขอบคุณครับคุณindyunzenzer 5555เข้าใจถูกแล้วครับผมชอบเล่นรถครับก็เลยชอบหมาแนวนี้5555ดูรถผมดิครับแนวๆนี้เรย
    ไฟล์แนบ
    jhbb.JPG 95K
  • เพิ่มเติมครับอ็อด รูปพ่อหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    20090219150526_DSC_0065_resize.jpg 55K
  • ขอเสริม ไอ้แฮ๊ง ก็ลูกไอ้เสือ แม่หมา ก็ลูกไอ้เสือ ไอ้เทรลเลอร์ออกมาก็เลยเหมือนไอ้เสือแป๊ะเลยไง ไม่แป๊ะเว้ย ไอ้เสือดั้งหักกว่า
  • หวัดดีครับเสี่ยอ๊อด ตัวนี้ผมติดตามมาตั้งแต่เล็กๆ โตขึ้นมันเตี้ยสั้นยืนแบะสวยจริงๆครับเสี่ย เสี่ยสบายดีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ytrrrr2.jpg 86K
  • นั้นไงผมทายถูกจริงๆด้วย 555+ รถยังเตี๊ย หมาก็ไม่เหลือเห็นแล้วชอบจริงๆๆ โดนมากๆๆตอน8เดือนสวยมาเลยอะครับ ตัวสีดำนั้นแม่ มันหรอครับ สวยงามๆ จะติดตามต่อไป 555+ Hiphopมาก ชอบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม18.jpg 16K
    tig6.jpg 66K
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกคนไม่ว่าจะเป็น เสี่ยติ่ง น้าอู พี่มานพ และคุณindyunzenzer ที่ให้การสนับสนุนครับซึ้งใจครับนี่แหละครับเรารักในสิ่งเดียวกัน ขอบคุณจิงๆเสี่ยติ่งเพื่อนเลิฟ555คราวนี้แหละไอ้เตี้ยทายาทไอ้แฮ้งค์คงได้เกิดแล้วล่ะเพื่อน
  • สำหรับเจ้าทอมมี่ของเสี่ยติ่งเห็นแล้วหนาวเลยจิงๆเพื่อนสวยมากกล้ามงี้เต็มตัวเลยอ่ะ สุดยอดใหญ่จิงๆ
  • ตาอ๊อดว่างๆเอาไอ้เสือเตี้ยมาเจอกับไอ้หมูป่าหน่อยดิ5555+
    ไฟล์แนบ
    DSCF6125.jpg 60K
  • โห!พี่ต้นไอ้เสือมันจะกินหมูป่าอ่าดิพี่ไอ้นี่มันอันทพาลตัวจิงเลยพี่555ว่าแต่ทำมันไอ้หมูป่าพี่มันตัวใหญ่นักอ่ะกระดูกโอมากๆเลยพี่ไอ้เลอร์แคระไปเลยอ่ะพี่
  • อยากเห็นจัง อยากรู้ใครเตี้ยกว่ากัน อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    100_4144 copy.jpg 122K
  • รึจะเอามาวัดกับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    100_4118 copy.jpg 114K
  • หวัดดีตากั๋มบักสีดามันต้องเปรียบมวยกับไอ้โบ้ถึงจะสูสีว่ะพวก5555
    ไฟล์แนบ
    dfd.JPG 115K
  • บักสีดามันมีทายาทแล้วนะ..........5555

หลังจากว่าวลมมานาน
    ไฟล์แนบ
    2 m22.jpg 123K
  • ตากั๋ม ชื่อหมาตายเป็นร้อย ไม่ตั้ง หมา เพ็ด ukc ชื่อ บักสีดา ....อนาถใจ เว้ยยย
  • น้าอูก็ว่าไป

ชื่อตามใบ PR' PBCTH BUGSY IN RAYONG HE

แต่ชอบเรียกมัน บักซี....ดา หรอก
    ไฟล์แนบ
    2 m32.jpg 114K
  • 5555ก็ว่ากันไปเนอะ!แหมน้าอูหมาที่ราบสูงก้องี้แหละน้า555ว่าแต่บักสีดามันมีน้ำยาแล้วเว้ยสีบลูสวยจัง
  • สวยครับอยากได้ครับ