ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

[[Dog portrait บริการเพ้นท์ภาพเหมือนสุนัข]]
  • ขออณุญาติรบกวนพื้นที่ซักหน่อยน่ะครับ
    พอดีผมมีอาอาชีพหลักคือการเขียนภาพอยู่แล้ว เลยอยากจะลองเปิดรับบริการเพ้นภาพเหมือนพิทบลูตัวโปรดของท่านๆ
    สำหรับท่านที่ต้องการเก็บความทรงจำพิทบลูของท่านในแบบของงานศิลปะ เทคนิดสีอะคริลิกบนcanvas..:o010:

สนใจ e mail ส่งรูปพร้อมที่อยู่ ที่ p26.art@hotmail.com

ขอบคุณพี่มาร์คน่ะครับสำหรับพื้นที่ (จะลองประเดิมรูปบีเจซักรูปมั้ยครับ ^__^):o060:

เริ่มรูปตัวอย่างกับจอมซนของผมก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    620.jpg 104K
    526.jpg 95K
    725.jpg 104K
  • ตัวนี้เจ้า จอยบอย ลูกคัยครับโอนค่าส่งมาด้วยเน้อต้นอ้อ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    426.jpg 99K
  • ลืมบอกค่าบริการ รูปละ 500 บาทถ้วนรวมค่าส่ง สำหรับเฉพาะขนาด 27 x 27 cm (ราคานี้สำหรับชาวพิทบลูถูกกว่าที่ผมเขียนขาย50%)
    ต้องการขนาดตามต้องการได้ทุกขนาด e mail มาคุยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    190.jpg 81K
    246.jpg 87K
    343.jpg 99K
  • ขอบคุณสำหรับพื้นที่บอร์ดครับ:m047:
    ไฟล์แนบ
    821.jpg 39K
  • สวยมากๆเลยครับผมอยากได้มากเรยคับต้องทำงัยแล้วโอนเงินให้ยังงัยคับตอบหน่อยเมล์อะไรอ่ะครับผมaodpitrayong@hotmail.com
  • อ้อ!ผมเห็นเมล์แล้วเดี๋ยวส่งรูปให้นะครับ สนใจมากๆสวยครับ
  • ท่านปุ่น เขียนรูป พิตบูลสวยๆให้หน่อย จะเอามาทำแบบเสื้อครับ
    ออกแบบให้ด้วยนะ
  • สวยมากครับพี่ สุดยอด
  • เยี่ยมจริงๆ เลยคับ

เห็นที ต้อง แวะกลับไปสมุยแล้ว 55+
  • -ได้รับรูปเรียบร้อยแล้วครับพี๋ CorePitbull ไม่เกินวัน สองวัน เดี๋ยวส่งรูปเสร็จให้ดูก่อนน่ะครับ

-ได้เลยครับพี่มาร์ค ว่าแต่เอาพิททรงแบบไหนครับ บลูลี่ หรือสายแบบดั้งเดิม ออกแบบเพื่อสกรีนเอาเป็นรูปแบบกราฟฟิกหรือรูปเหมือนเลยครับ หรือให้เป็นแบบของผมเองเลยครับ

- ขอบคุณครับเน็ทอย่าลืมให้น้องเขียนมาดูกันบ้างน่ะ

_ มาอีกซิครับ55 เมื่อวานนั้งกินเหล้ากะคนที่ทำงาน รพ กรุงเทพ แล้วเอารูปคุณtutie ให้เค้าดูเค้าบอกว่าคุ้นๆด้วย
  • คับ แต่ ผม อยู่ กรุงเทพหาดใหญ่ คับ ท่าน rockket แต่ถ้ามีโอกาส ก็คง ได้เจอ กันคับ ที่สมุย
  • สวัสดีครับคุณปุ่น สบายดีนะครับ...
  • เอามาหลายแบบก็ดีท่าน จะได้เก็บไว้เป็นสต๊อกด้วย
  • สวยมากคะ น่าสนใจมากๆ เด๋วจะแอดไปนะคะ
  • Leon :บายดีครับพี่ต๊อก เบลล่ากับleon คงใหญ่น่าดูแล้วน่ะครับพี่

Mafia :ได้เลยครับแต่จะวาดทยอยให้ดูเรื่อยครับ

varabee : แอดเฟคบุ๊คด้วยเมล์นี้ได้เลยครับ..
  • *** สวยมากๆๆๆๆๆๆ ***
  • ขอบคุณครับคุณคิน สนจัยโพล่าแบร์สักรูปมั้ย..^__^

รูปเจ้า trailer ของพี่อ๊อด ลายละเอียดเชคอีเมล์ดูน่ะครับ ขอบคุณครับพี่
    ไฟล์แนบ
    1608201011501.jpg 65K