ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull ปทุมธานี กับการกลับมา
  • :o001: สวัสดีครับเพื่อนๆ กลุ่มพิทบลูปทุมทุกคน รวมถึงคุณหยก ไม่ค่อยจะได้เจอกันสักทีนะครับ
    Meeting PITBULL-ปทุมธานี ครั้งที่1ในวันเสาร์ที่ 3 กรกฏาคม 2553 ผมพลาดไม่ได้ไปก็เลยไม่เจอ
    คุณหยกสักกะทีครับ เลยเอาThe ZEN ตัวนี้ของผมเองครับจากเล็กจนโตมาโชว์บ้างแตกต่างไปเยอะมั้ยครับ
    :o016::o010:
    ไฟล์แนบ
    ZEN23.jpg 115K
  • :o060:ตอนนี้ก็ 1ปี กับอีก 4เดือนครับ:o046:
    ไฟล์แนบ
    ZEN1.JPG 65K
  • :m126: :m102:อีกรูปครับ ช่วยกันติชม แนะนำด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ZEN3.JPG 105K
  • สวยสะอาดเหมือนเดิม...วันนั้น หยกไม่ได้เข้ามาครับ..แต่ทางพวกผมก็เจอกันเรื่อยครับ..ยังไงก็พูดคุยในปักหมุดได้นะครับ..
  • ต้องขออภัยด้วยนะครับ ช่วงนี้ชีวิตกำลังเปลี่ยนแปลง เลยยุ่งๆอยู่ตั้งแต่ เมษายน มาแล้ว

แล้ววันที่มี มิตติ้งผมก็ไกยังไม่เข้าม่ได้เข้าไปด้วยตอนนั้นกำลังย้ายของฝนก็ตก เลยรีบไม่ได้ของ

ได้แต่หมากลับบ้าน ต้องกลับมาเอาของอีกรอบ ตอนนี้ก็ยังยุ่งอยู่และดูทีท่าว่าจะยุ่งไปถึงปลายปี

นี่ก็ไม่ได้เข้ามาที่บอร์ดเป็น สอง สาม สัปดาห์แล้วครับ วันนี้มีโอกาสเลยเข้ามาดู สมาชิกทุกท่านคงสบายดีกันนะครับ
  • ถึงว่าเห็นพี่หายไปจากบอร์ดเลย ยุ่งอยู่เหลอครับพี่ เอาสติเป็นหลักนะครับ