ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิงคองVSผู้บุกรุก(ทางมะพร้าว)
  • เมื่อ3วันก่อนตอนบ่ายแก่ๆ ได้ยินเสียงคลุกคลักแถวหลังบ้าน
    เลยเข้าไปดู เห็นเจ้าคิงคองกำลังฟาดงูตีกับพื้น เสียงดังตับๆๆ(พอรู้เป็นทางมะพร้าวไม่ใช่เห่าแน่)
    เลยวิ่งไปเอากล้องมาเก็บรูปซะหน่อย กว่าจะได้ถ่ายมันก็ล่อซะเกือบขาด
    ไฟล์แนบ
    DSC00903_4R_1.JPG 45K
    DSC00919_4R_1.JPG 35K
    DSC00915_4R_1.JPG 34K
    DSC00904_4R_1.JPG 49K
  • งูโชคร้ายตัวนี้หนักโลกว่า
    แถวบ้านติดกับทุ่งนา มีงูเข้าบ้านบ่อยมาก เห่า สามเหลี่ยม งูกินปลา สิง ทางมะพร้าว เจอเป็นศพประจำ
    ไม่รู้ว่าวันไหนจะเป็นวันโชคร้ายของเจ้าคิงคอง
    ไฟล์แนบ
    DSC00922_4R_1.JPG 44K
  • ที่บ้านมีสุนัขยาม 3 ตัวpit2 rot1
    อาณาเขตลาดตะเวน1ไร่(มีรั้วคอนกรีตตลอดแนว)
    ไม่รู้ว่ามันเข้ามาได้ยังไง
    ไฟล์แนบ
    DSC00883_4R_1.JPG 53K
    DSC00895_4R_1.JPG 56K
  • ผมไม่ห่วงคิงคองหรอกท่าน
    ห่วงเจ้าตัวเล็ก ถือไม้ มากกว่า
  • คิงคองเปิดรับผสมไหม ราคาเท่าไรครับ
  • ท่อ และโพรงครับ
  • เปิดครับ เดือนละแม่ 081-2563345
    ไฟล์แนบ
    DSC00865_4R_1.JPG 56K
    DSC00678_4R_1.JPG 58K
  • เท่ห์มากเลยครับ คิงคอง
  • โลกว่า ถือ ว่า ตัว ใหญ่ ใช่ ได้เลยคับ

ลูกชาย พี่ ดี ที่ มี คิงคอง อยู่ ใกล้ๆ มี อะไร มัน คง ช่วยทัน 55+

คิงคอง สวยมากคับ พี่
  • ยังนี้ต้องเรียกว่าคิงคอง....ผู้พิชิตงูทั้งมวน.....เลยนะครับ...เหอๆ
  • 1ชีวิตแลกกับ1ชีวิตครับ มันเป็นแบบนั้น

ระวังจะพลาด

ปล.เหมือนบอกโดเลย
  • ถ้าไม่อยากเสียมัน ควรหัดให้มันไม่ยุ่งกะงูคับ

มันแยกไม่ออกคับว่าไหนงูไม่พิษ

ระวังเหมือนผมตัวแรกก้องูทางมะพร้าวนี่แหละก้อเลยปล่อยคับ

ตัวที่สองได้ใจคับเราไม่เหนคับงูเห่ากลับจากที่ทำงูขาดสองท่อนมานอนนิ่ง

สงสารมันคับต้องจากกันไป เปนความผิดเราที่ไม่ฝึกมันคับ

ตอนได้ตัวใหม่มาแทนคับเจองูมา เห่าอย่างเดียว (เพราะฝึกมันคับด่าและใช้ยางรัดดีดปากมันวิธีได้ผล เหอ ๆๆๆ ) ลองดูล่ะกัน เปนหว่ง
  • ขอแจมมั่งนะครับ..........

ชื่อลีโอ เป็นแม่ของนังพอใจ หมาผมครับ

นังลีโอเป็นแม่หมาของเพื่อนครับ จี๊ดสุดๆ
    ที่เห็นก็ไม่ใช่งูพิษเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    ลีโอ+งู2.jpg 97K
    ลีโอ+งู3.jpg 107K
  • ระวังกันหน่อยนะจ๊ะ ที่รัก :o040::o040::o040: