ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอช่วยติชมหน่อยค่ะ
  • ตอนนี้ เจ้า B16 กำลังจะ6เดือนแล้วค่ะ
  • แล้วแบบนี้จะไม่ให้กรูด่าได้ไงฟะ สาดดดดด เซ็ง!
  • 555555555555555555555
  • รูปมาก่อนดีกว่าคร้าบบบ:o008:
  • พยายามลงรูปอยู่
    ไฟล์แนบ
    photo[4].jpg 39K
    photo[1].jpg 46K
  • จัดไป
    ไฟล์แนบ
    photo[5].jpg 44K
    photo[3].jpg 48K
    photo[2].jpg 55K
  • ขอโทษนะคะให้ติชม ไม่ใช่ด่า
    กรุณาอย่าป่วนกระทู้ ถ้าแน่จริงอย่าเป็นผี
  • B16 โตเป็นหนุ่มแล้ว จำน้าเก็บเงินคู่กัดได้ป่ะนะค่ะ
    ว่างๆมามิ๊ตฯหน่อยนะB16....
    ไฟล์แนบ
    Keb gnean2.jpg 49K
  • ดูเผินๆคล้ายเจ้าทิงเกอร์ของตาอ้นเลยแฮะ
  • คือง่ายๆถ้าใครเขาผิดพลาดเมื่อไหร่ หรือสักนิดหน่อยนี่มึงคอยแต่จะจ้องด่าเขาเลยใช่ไหม ไอ้ผีจัญไร พ่อแม่มึงตายไปหรือยังวะ ถ้ายังมึงกลับไปถามพ่อแม่มึงหน่อยนะว่าการเป็นคนมีมารยาทที่ดีของคนเป็นอย่างไร ไอ้ควาย
  • หน้ารักดีครับ หมาอารมย์ดี