ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อยากไป.....แต่ไม่เคยไป.....ต้องทำไง...จะไปดีไหมเพราะไม่รู้จักใครเลย
    ไฟล์แนบ
    ชิลเลอร์2.jpg 77K
    นาซี12.jpg 87K
  • หวัดดีคับคุณmeyagi_xrelไปได้คับไม่รู้จักก็คุยกันได้คับทุกคนก็คอเดียวกัน:015: คุยกันสนุกๆคับ:013::013:
  • พรุ่งนี้ถ้าฝนตกสงสัยต้องให้อ้ายสมพงษ์หาคนมาปักตะไคร้ซะแว้ววว เจอกันนะคร๊าบบพี่น้องงง
  • :m036:ฝนเอ๋ยหยุดตกบ้างก็ดี :m012:ถ้าฝนบ่ตกเจอกั๋นครับปี้น้อง
  • พี่สมพงษ์ เอาเจ้าตัวนี้มาด้วยนะคร้าบ อยากเห็นตัวเป็นๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC017703.jpg 79K
  • คุณmoneyครับผสมไปกับพ่อพันธ์ตัวไหนครับ
  • จอห์น ลืมลูกชายตัวนี้ไปแล้วหรือครับ กำลังซนเลย
    เป็นเพื่อนใหม่ไอ้โซดา แทนโชกุน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ022.jpg 54K
    ภาพ019.jpg 50K
    ภาพ0172.jpg 54K
    ภาพ015.jpg 45K
  • พามาด้วยสิคร้าบพี่สัน...อยากเห็นเหมือนกัน เดี่ยวผมจะเอา ไอร่อนน้อยของผมมา
  • สรุปวันนี้ยังเจอกันใช่ไมครับ จะได้ไปครับ(ดื่ม)
  • ตาmaxเอาลูกชายตัวใหม่มาเปิดตัวต้วยเน้อ ที่บ้านต้อนนี้เดี้ยงไปสอง ไม่ผ่านการคัดตัวในการลากเซ็ง..เหลือแต่ตัวเมียพอมีแววหุหุ แล้วเจอกัน ท่านที่ยังไม่มีบัตรเชิญเน้อครับ
  • ได้เลย เดี๋ยวพบกันตอนเย็น
  • ขอบคุณคับสำหรับเบอร์โทร ไปมาแแล้วเชียงใหม่ เเต่ฝนมานตกหนักมากๆ เเวะไป ดื่ม กาแฟร้าน วันวาน ก้อได้นะคับ ร้านน้องผมเองยังไงต้องมีโอกาสได้ไปอีก มัวเเต่เมาหนักเรยไม่ได้ไปไหนเรยคับimage
  • Money จะมีลุกแล้วววว เหรอเนี๊ยยยยยย ไอ่คองจะมีลูกแล้ว เย้ๆ ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ram3.jpg 71K
  • คิงคองน้อยแหะๆ
  • ซาวเอ็ด นี้ว่าจาไดผ่อง อัพหน่อยหนูเตย
  • คงไม่มีเลื่อนอีกรอบนะจ๊ะ ทีมงานคอนเฟิร์มว่าไงเอ่ย
    ได้ข่าวว่าบัตรไม่พอเลยหรอ บัตรหมดไวจริงๆ
    กลุ่มนี้เขาช่วยกันดีจริงๆน่าเอาเป็นตัวอย่างนะ
    ลำพูน ลำปาง มากันเยอะไหมคะ หวังว่าชาว NT.pitbull คงมากันตรึมแน่เลย
    อยากรู้ว่าแต่ละ จว.ซื้อบัตรได้ที่ใครบ้าง
    ช่วยเชียร์นะคะ
  • พี่ๆๆๆๆ......หาพ่อพันธ์ให้ลูกสาว...ด้วยจ้า.....สายกัดน่ะคะ
    ส่งmailมาได้เลยน่ะคะ....meyagi_xrel@hotmail.com
    ขอราคาย่อมเยาว์หน่อยน่ะคะ..........
    ไฟล์แนบ
    ชิลเลอร์32.jpg 22K
  • ประกาศ!!!ขอแจ้งให้ทราบ เรื่องงานNORTHEN PITBULL PARTY@LUCKY BAR ในวันเสาร์ที่ 21 สิงหา นี้ เราจะนัดพบกันที่ประตูท่าแพกันก่อนในเวลา 17.00 น เป็นต้นไป เอาน้องหมามาโชว์กันได้เต็มที่เลยนะคะและในเวลาประมาณสองทุ่มกว่าๆ เราก็จะย้ายไปชิลๆกันที่ LUCKY BAR ค่ะ ส่วนท่านใดที่สนใจเข้าร่วมงานแล้วยังไม่มีบัตร ก็ยังสามารถติดต่อจองได้ที่ พี่ใหญ่ 081-7167952 เตย 086-7288957 ค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • บัตรต้องแก้ไขรายละเอียดหรือป่าวคับเตย....แจ้งได้นะคับ
  • :o037: The Bullboy พ่อพันธุ์ตัวใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC11173_resize_resize.JPG 89K
    SDC11159_resize_resize_resize.JPG 114K
    SDC11157_resize_resize.jpg 72K
    SDC11149_resize_resize.JPG 111K
  • bullboy กูเหนื่อยเหนื่อยแล้วน๊า โพสให้กูสวยๆหน่อยเถ๊อะ:o008:
    ไฟล์แนบ
    SDC11161_resize.JPG 107K
  • ซุ่มตลอด เด๋วนี้ไม่มีเซย์ฮัลโหลกันมั้งเรยยย จำไว้นะนายปราย(หมาสวยเว๊ย)
  • เดี๋ยวเสาร์นี้เจอกันพี่เตย
  • อยากให้มันโพสสวยๆเอามา1เมาเดี๋ยวจัดให้ (อิจฉาว่ะ่หมาแม่งโคตรงามเลย)มีแต่คนเอาตัวผู้มาใหม่ดีละ่กรูจะหาตัวเมียมาไว้ขอจิ้มราคาพิเศษ55555
  • รบกวนสอบถาม เวลา สถานที่ และรูปแบบงานอีกครั้งนะึครับ แจ้งด้วยครับ:o063:
  • สวยครับปรายตัวนี้ชอบๆ :m001:
  • พี่อาทมาทำไรเชียงใหม่อ่ะ
  • สิงห์ซุ่มจริงๆนะปราย :m001:สวยจริงๆตาถึงเยี่ยมๆเชียงใหม่จะได้มีของดีเยอะๆ มิน่าเห็นเงียบๆที่แท้แอบซุกของดีไว้นี่เอง ฮ่าๆๆๆๆ ก๊อตติหรือป่าวเนี่ย :m057:งานนี้เจ้า magnitoของพี่ดูหมองไปทันทีเลยอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ003.jpg 37K
  • :063:สุดยอดทั้งของปายและของพี่แม็คเลยสงสัยต้องหาบูลลี่มาเลี้ยงอีกสักตัว.......เย้ๆๆ:063::032:
  • ขอบคุณคร๊าบ พี่ๆ แหม๋ เห็นเค้ามีสวยๆกันเยอะผมก็อยากมีมั่งเน้อ เดี่ยววันเสาร์นี้เจอกันทีท่าแพคร้าบ:o037:
  • ส่งรูปเจ้าโมฮันมาให้ดูครับเผื่อพี่สมพงษ์อยากพาเจ้าเเสตมป์มาหาครับ
    ไฟล์แนบ
    ย่อ4.JPG 58K
    ย่อ3.JPG 49K
    ย่อ2.JPG 45K
  • มีอีกครับพี่
    ไฟล์แนบ
    ย่อ8.JPG 55K
    ย่อ6.JPG 37K
    ย่อ5.JPG 56K
  • หมา สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เลย น้อง ปร๊าย ปราย!!!

เอา หมา มากันเยอะ ๆๆๆ ส่วน กระผม ขาย อาหาร อย่างงงง เดียว เอิ๊ก ๆๆๆ :006:
  • ปลอกคอ น้องปลาย ใส่ เลียน แบบดารา มากกกกก 55555
  • แอบชอบตอนบลูตัสใส่ที่งานประกวดนะพี่ จ๊าบจริงๆ

ปลอกคอแอบชักดาบของอีเย็นมา 5 5 5:o023:
  • สวัสดีชาวเชียงใหม่ ทุกท่าน สบายดีกันนะครับ

งานช้าง ของพวกท่าน มีวันไหนอีกครับ เนี่ย 55+

สวัสดี พี่เต็ก และน้องเตยด้วย
  • ไม่เบาวะ เจ้าหมูหัน k bank
  • ลูกอะตอม+สตอม แม่นก่อ อ้ายสมพงษ์
  • พรุ่งนี้แล้วนะทุกท่าน รบกวนตรงเวลากันนี๊ดนึงเน้อ จะได้ช่วยกันรอต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองเน้อออ อ้ายบ่าวทั้งหลายหายไปไหนกันหมดเนี่ยยยย มาช่วยกันหน่อยเร็วววว
  • กะลังขออณุญาตเมียอยู่ว่ะ จะเอาหลังอานไปเที่ยวด้วยของลูกค้าเอาไปปรับพฤติกรรมก่อนประกวด
  • เบื่อจริงจริ๊ง!!!พวกกลัวเมียเนี่ย
  • :m002:เฮ้ยเตยอย่าทำเป็นเล่นนั่นนะของสูงเว้ยเขามีไว้เคารพต่างหากฮ่าๆๆๆๆ:m057: ไม่ได้มีไว้ให้กลัวอิอิอิอิอิ:m012:
    ไฟล์แนบ
    20091222214540_id_2383.gif 95K
  • ไม่แน่ใจนะครับรู้สึกว่าวันนี้ลานท่าแพมีนัดชุมนุมเสื้อแดงเชียงใหม่ ยังไงเช็คข่าวกันหน่อยก็ดีนะครับ แล้วตกลงจอดรถกันที่ไหนครับ
  • สวัสดีครับคุณตี้ สบายดีนะครับ หาดใหญ่ฝนยังตกอยู่มั้ย เชียงใหม่อากาศดี ไม่ตกมาสาม
    สี่วันแล้ว พระอาทิตย์ตกดินสีทองอ่อนๆ พร้อมหมอกล้อมภูเขาสวยงามมากเลยครับ...

เอาล่ะทีนี้ เชียงใหม่มีพ่อพันธุ์บลูโนสสวยๆ เพิ่มขื้นอีกสองตัว ไม่แน่ปีหน้า
    อาจต้องเปลี่ยนฉายาจากล้านนาหมาแดงเป็นล้านนาหมาบลูแทนซะแล้ว...:020:
    ไฟล์แนบ
    Burgh on Sushine 2010_08_19_19_55_17_0003.jpg 109K
  • เบิก ดูโหด กว่าเดิม แล้วนะ พี่ คง เริ่ม เข้า สุ่ หมาใหญ่ อย่างเต็มตัวแล้ว

หาดใหญ่ ผนตก เกือบทุกเญ้นเลยครับ พี่

เชียงใหม่อากาศ คงดีมากเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN31073.jpg 89K
  • พี่เต็ กช่วย แนะ โปรแกรม ตัด ต่อวิดีโอ คลิป ให้ หน่อย ได้ เปล่าพี่

เอาแบบเข้าใจง่าย ใช่งานง่าย

พอ ดี อย่างทำ วิดีโอ หมาหน่อย

ขอบคุณครับ
  • ถ้าแบบง่ายสุดพี่แนะนํา Window Movie Maker ที่มากับ Window เลยครับ
    ง่ายรวดเร็วและลูกเล่นไม่เยอะแต่มีคุณภาพ คนไม่มีประสบการณ์เรียนรู้ได้สบาย

ถ้าอยากให้ดูดีขื้นมาหน่อยก็ใข้ Vegas Movie Studio หรือ Pro ของโซนี่
    อาจจะดูสับสนหน่อยแต่เลือกใช้สิ่งที่จําเป็นก็ทําให้วีดีโอออกมาดูสวยงามขื้น

ส่วนพี่ตอนนี้ใช้ Adobe Premiere Pro เป็นของมืออาชีพ
    ต้องมีประสบการณ์จริงๆ พี่ถึงแนะนําให้เล่นตัวนี้ครับ...
  • วันนี้ได้เวลาสนุกกันอีกรอบแล้ว.....
    ...เรื่องที่จอดรถ ลองหาดูรอบๆคูเมือง หรือ เข้าซอยเล็กๆข้าง Lucky Bar ไปจอดแถวๆ ห้าแยก (มีกล้อง cctv ด้วย)
    ..ถ้าเขาชุมนุม เสื้อแดงกันเต็มทั้งข่วง เราก็ บอกไปเลยว่าวันนี้ขอแบ่งโซนให้หมาแดงหน่อยแถอะ ไหนๆก็รักและชอบพวก..
    แดงๆเหมือนกัน...แล้ว ชวนไป Party ต่อกับเราให้ล้นร้านไปเลยดีไหมครับ...พูดเป็นเล่นๆไป...แต่ถ้าเป็นจริงละก้อ Red Hot แน่ๆเลย
    ...คิดจะเลี้ยง พิทบลู แล้ว ใจมันต้องเกินร้อยนะครับ เผื่อเวลาวงแตกจะได้ใส่สปีดได้เกินร้อย...
    จริงๆแล้วทีว่างๆใกล้ๆประตูท่าแพยังมีอีกแยอะแยะ ถ้ากลัวมีปัญหากับมวลชน ก็เอาแถวสวนหย่อมด้านทิศใต้ของข่วงก็ได้ เผื่อคนที่เขาสนใจจะมาขอแจมด้วย
    ...แต่ดูๆวันนี้ฝนน่าจะยาวอีกแล้ว ส่วนตัวผมแล้วขอเน้นที่ Party ดีกว่าครับ เมินๆจะได้ฮ้าย สักเตื่อ ขอเจ้าของหมาม่วนหนำๆสักวันเตอะ เดือนหน้าน้องหมาค่อยมาม่วน...
  • ใครก็ได้ไปปักตะไคร้หน่อย........อยากไปกินเหล้าแล้วจ้า...........
  • พี่ เครื่องผม ก็ มี นิครับ ว่า แต่ ใช่ ยังไง ละเนี่ย

แล้วโปร แกรม ทำ title ได้ เปล่า ครับ
    ขอบคุณมากครับพี่เต็ก