ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โหมโรงกันหน่อย เสาร์นี้แล้วนะครับ
  • ขออับเดทสถานการณ์ ความคืบหน้า เกี่ยวกับงานสังสรรค์ปีใหม่เพิ่มเติ่มให้พี่น้องทราบกันหน่อยนะครับ

สถานที่พร้อม โต๊ะ เก้าอี้ น้ำไฟ เครื่องเสียง อาหาร พร้อม (คืนนี้จะเข้าไปเช็คความเรียบร้อยอีกครั้ง) :013:

ดนตรีคาราโอเกะ เครื่องเสียง สนับสนุนโดยกลุ่ม BB
    อาหารไทยแบบบุบเฟ่ต์ โดนคุณนภา บิ๊กบอสเอฟวัน
    หมู เนื้อ ย่างสไตล์เกาหลี รสชาดแบบแดจังกึม สนับสนุนโดย EastSide Pitbull Team
    เบียร์สดพร้อมพริตตี้เสริฟ สนับสนุนโดย ผู้กองอ๊อด เจ้าของ เรด คิลเล่อร์ ลูกหมาแดงในตำนาน
    น้ำแข็ง น้ำดื่ม น้ำอัดลม สนับสนุนโดย คุณปู เจ้าของคอก พาร์คเวย์
    หลักๆก็แค่นี้ก่อนวะ นึกไม่ออก ใครจะเพิ่มอะไรก็แจ้งลงมาในนี้เลยเด้อ :030:

ส่วนเครื่องดื่มเพื่อความบันเทิงอื่นๆ ยาธาตุนักเลงและโซดา ใครชอบยี่ห้อไหน นำมากันเองละกัน :006:

รายการพิเศษสัมมนาสำหรับมือใหม่และมือเก่า
    วิทยากรรับเชิญเป็นกรณีพิเศษ
    เทคนิคการฝึกเชื่อฟังคำสั่งเบื้องต้น โดย เหลียง วังเวงฯ
    เทคนิคการจับหมาผสมพันธ์ โดย ชลบุรี คูลแค้มป์ ทีม

ศูนย์ฝึกดีวัน เอื้อเฟื้อ จัดเตรียม สถานที่

ฝ่ายเตรียมงานพร้อมแล้ว 90% ไม่ทราบว่าผู้ร่วมงานพร้อมแค่ไหน ส่งเสียงกันหน่อยครับ
    อยากทราบจำนวนคนคร่าวๆ จะได้เตรียมปริมาณอาหารเครื่องดื่มให้พอเพียง :063::063::063:
  • ลงชื่อเลยครับผม
    2ที่ครับพร้อมออกเดินทาง
    ครับวันงานต้องการให้ไปช่วยเตรียมงานไหมครับป๋า
    พร้อมช่วยออกแรงเต็มที่ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ตอนนี้กำลังหนักใจ ไม่มีใครต่อเครื่องเสียงรุ่นโบราณของไอ้หมีโลตัสเป็น
    มีใครเก่งเรื่องพวกนี้บางวะ

วันงานไปกันไวๆหน่อยนะท่าน เผื่อขาดเหลือ ข้อยคนเดียวก็หวั่นๆอยู่
  • อยากไปด้วยจังจะไปขอลายเซ้นทุกคนเลย
    หรือว่าพี่มาร์คจะอนุเคราะส่งลายเซ้นพวกพี่มาทาง ems ก็ได้นะ
    จะเอาไปต่อรถน่าจะขลัง
  • ไปแน่ครับพี่ 2 คน 1 ตัว ไม่ค่อยถนัดพวกเครื่องเสียงครับ แต่ในงานจะถ้าให้ช่วยทำสิ่งใดก็พร้อมทุกอย่างครับผม :o060:
  • เครื่องเสียงของคุณหมียังอยู่อีกหรอพี่มาค์ร นึกว่าใช้งานไม่ได้เหมือนเจ้าของแล้ว
    ส่วนEASTSIDE BANGKOK ครบทีมคับ
    ไฟล์แนบ
    20081205184517_es.jpg 87K
  • เจ้าของมันเองยังต่อไม่เป็นเลย เวนจิงๆ
  • ไปเย็นๆได้มั้ย ป๋า

1คนกับอีก1ตัว ค่ะ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    156.jpg 60K
  • ลงชื่อด้วยคนค่ะ เดวเต็ม 2 คน กับ 1 ตัว ค่ะพี่:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0392.jpg 68K
  • ไปด้วยครับ

มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้

แต่ ขอสมัครเป็นกรรมการ นับสาวๆ ได้ป่ะ
  • เนื่องจาก ช่วงนี้เป็นช่วง ฤดูหนาว จึงมืดเร็วกว่าปกติ
    ขอความกรุณา ตรงเวลาหน่อยนะครับ

งานครั้งนี้ เรามีกำหนดการค่อนข้างชัดเจนอยู่แล้ว
    หากไม่สามารถเริ่มงานได้ตามกำหนด ก็ไม่รู้จะมีกำหนดการไว้ทำเกลืออะไร
    จริงไหมครับ ???

พวกเราคงเคยเจอและรู้สึกเบื่อหน่ายกับสิ่งเหล่านี้ ยกตัวอย่าง
    งานบางงาน บอกเริ่ม 10 โมงเช้า แต่ประธานเสือกมาสาย กว่าจะเปิดงานได้จริง บ่ายสอง
    ทั้งหมาทั้งคนรอจนเหงือกแห้ง แค่คนๆเดียว ให้คนเป็นร้อยรอ งานของพวกเราจะไม่เป็นแบบนั้น

และงานครั้งนี้ จะโชว์ให้โลกเห็นว่า พวกเราชาวพิทบูล คือของจริง
    และ เราคือผู้นำการพัฒนาในทุกๆเรื่องๆ พวกเรามีวุฒิภาวะและเลี้ยงหมากันอย่างมีความรับผิดชอบ
    เราไม่ทำอะไรไร้สาระ เราไม่สร้างปัญหาให้แก่สังคม และงานของพวกเราสามารถบริหารเวลาเริ่ม ได้จริง

ไม่ทราบว่าเห็นด้วยไหมครับ :005:
  • :065:เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ งานนี้คงไม่ต้องร้องเพลงรอ ทุกอย่างเป็นไปตามกำหนดการ ยืดหยุ่นได้ แต่ไม่ยืดยาด ดีครับ :o060:
  • Chonburi Cool Camp คนสิบ หมาสาม แบล๊คขวด

งานนี้มาเร็ว เคลมเร็ว แต่กลับช้านะพี่น้อง จะได้ยืดเวลาความสุขออกไปอีดนิด ยืมสโลแกนสินค้ามาใช้หนอย555

วันก่อนมีสาวน้อยโทรมาถามว่าพี่จะอยู่กันถึงกี่โมง ตอบกลับไปว่ายันเช้าก็ได้ แล้วยิงคำถามกลับไปว่าแล้วน้องจะอยู่ถึงกี่โมง เค้าตอบว่า อยู่ที่ว่าอยู่กะพวกพี่ มันส์แค่ไหน ร่วมกันพิสูจน์ว่า สังคมพิทบูลเรา มีความมันส์ขนาดไหน ต้องไปลอง:060:

พอดีเพิ่งเปิดเจอรูปนี้ ป๋า ผมว่าสวยดี ที่งานสายสองอะ
    ไฟล์แนบ
    Copy of _MG_0775.jpg 84K
  • ถ้ามีคนขับรถมารับ มาส่ง ก็พร้อมจะไปร่วมทุกเมื่อครับ :013: ขาดก็แต่ผู้ใจบุญที่บ้านอยู่ทางเดียวกันที่จะอาสาขับรถมารับ แล้วก็ขับรถกลับมาส่งให้ :022::022:
  • ท่านฯนล ยืนรออยู่หน้าบ้านอย่าไปไหนนะ ส่งคนรถไปรับแล้วเดี๋ยวเขาหาไม่เจอ

ใช่ท่านยุทธ รูปนี้สวยแต่สวยแค่คนเดี๋ยววะ

ลงแผนที่อีกที
    ไฟล์แนบ
    d1-map.jpg 63K
  • ในแผนที่ เข้าทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์

จะมาทางสี่แยกลำสาลีก็ได้
  • ไปครับ แต่อาจไม่ตรงต่อกำหนดการ
    ขออภัยล่วงหน้า เนื่องจากมีภารระกิจ ขาว-ดำ มากระทันหัน
    และต้องส่งแม่ยาย ขึ้นรถไฟ กลับ ตจว. ตอน บ่าย 3 (ตัดออกไม่ได้ ตาย)
    จะเอาหมาไปด้วยพร้อมส่งแม่ยาย แล้วค่อยไป D-1 หรือ
    ไปส่งเสร็จแล้ว ค่อยกลับบ้านเอาหมาไปงาน...จะทำงังดีวะตู

ไปช้าดีกว่าไม่ไปครับ
    เห็นใจผู้จัดเป็นอย่างมากครับ ที่ต้องการความพร้อมเพรียง
  • หากติดภารกิจ มันก็เป็นเหตุสุดวิสัย เข้าใจครับ

ใครมีคำถาม มีข้อสงสัย ก็เอามาถามกันในงานเลยครับ

เราจะเปิดสายตรง และเชิญผู้เชี่ยวชาญแต่ละสาขามาช่วยกันตอบ
    คิดว่างานนี้ได้ประโยชน์กันถ้วนหน้า ทั้งมือใหม่มือเก่า

พลาดคราวนี้ก็เสียใจด้วยก๋า

และใครจะไปและยังไม่แจ้งความจำนงค์ ก็ขอเสียงหน่อยครับ อยากรู้จำนวนคนคร่าวๆ
  • ชลบุรี สาธิต วิธีการผสมหมา แบบจะๆ ใครไม่ไปน่าเสียดาย เจอกับนายแบบสุดหล่อ คุณ นน ณ ฮอลแลนด์ ด้วย สุดท้ายพบกับหนุ่มหล่อ สาวสวย ประจำแช็ตรูม ANGEL BULL BAMBOO JAY_JAY ตามด้วยสุดหล่อ มาเฟีย และชาว Scubapit ครบทีม ใครไมได้ไป ต้องเสียใจแน่นอน 555 อ๋อ ถ้าไม่ติดงานอะไรจะเอา RED BAILEY สุดยอดหมา หงิก ดค ที่1 ป็อบปูล่าโหวด ไปให้ชมกันด้วย ห้ามพลากด้วยประการทั้งปวง
    ไฟล์แนบ
    DSC033865.jpg 48K
    DSC033873.jpg 53K
  • คุณยุทธครับ ถ้าใครอยากเจอผม คงต้องขับรถมารับผมที่นี่แหละครับ :013: ไม่งั้นผมคงไปไม่ไหว :001:

ส่วนป๋ามาร์ค มาให้จริงนะครับป๋า ผมจะรอมันอยู่ที่บ้านนี่แหละ (แต่รอหน้าบ้านไม่ไหวตอนนี้ ๐ องศา แถมลมก็ประมาณ ๒๐ กม. ต่อ ชม. ขนาดอยู่ในห้องนอนยังหนาวเลย) มาถึงกดออดหน้าบ้านเลย ถ้าฝรั่งมันถามบอกว่ามาหา Nol เดี๋ยวมันก็ให้เข้าบ้านมาเอง แต่ขอร้องว่าต้องขับรถมารับเท่านั้นนะครับ (D-Max ขนอาหารหมาได้ยิ่งดี แนวดี) ถ้าใช้ยานพาหนะอย่างอื่นมา ผมไม่กลับ :013: :013:
  • นิวเดอะเหลือก

จากนิสัยที่ โคตรนิ่ง แมร่งนิ่งซะจนกรูอึดอัด
    เล่นก็ไม่เล่น ดุไม่ดุ เห่าไม่เห่า กัดไม่กัด วันๆแมร่งนอนอย่างเดียว
    เจอโปรแกรมดัดนิสัยเข้าไป เดี๋ยวนี้เป็นหมด ฮ่าๆๆๆ :063:

เฮียใหญ่ งงแน่ๆ :030:
    ไฟล์แนบ
    DSC03443.JPG 77K
  • เอามาให้ชมพอเป็นพิธี
    เดี๋ยวนี้เดอะเหลือก ที่เคยบ้ากำลัง วันนี้มันมีของเล่นใหม่
    ไฟล์แนบ
    DSC03451.JPG 78K
    DSC03454.JPG 81K
    DSC03455.JPG 81K
  • ขึ้นเครื่องวิ่งก็ต้องเอายางรถยนต์มาดาดไว้เพื่อเพิ่มความฝืด
    ไฟล์แนบ
    DSC03470.JPG 74K
    DSC03480.JPG 53K
    DSC03487.JPG 51K
    DSC03459.JPG 79K
  • ตัวนี้แถม Red Killer ของผู้กองอ๊อด ไปถ่ายรูปมาให้แล้ว
    สวยพอทนได้ ลงเพดออนไลน์เรียบร้อย

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/7
    ไฟล์แนบ
    Killer.jpg 83K
  • เสร็จงานก็ต้อง ฉลองกันนิดหน่อย :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC03440.JPG 54K
  • จะได้เจอพ่อ(BJ)หรือป่าวน๊อ.... :030::030:
  • พี่มาร์คไอ้ที่วัดสวนสูงยีราฟ เหมือนที่บ้านเลย

หุหุ
  • เฮ้ย พระรามสามไปด้วยเด้ จาได้พบเจอพี่น้องๆ
  • เอ้า.... มาเร็วๆใครจะขับรถไปรับคุณ นล กับผมบ้าง ขับรถออกตอนนี้ พอดีไปกลับฮอลแลนด์ มาทันงานเลี้ยงชมรมคนว่างงานฯ ปลายปีหน้าพอดี

ใจมะ ใจมะ คุณนล ว่างๆถ่ายรูปพิทบูลที่นั่นมาฝากแฟนๆที่บอร์ดบ้างนะครับ แล้วก็ตอนนี้มาเฟียสร้างแชทรูมขึ้นมาแล้ว ก็เข้าไปทักทายกันบ้าง หล่อๆแบบคุณ นล เข้าไปจะได้มีสาวๆเข้าไปวนเวียนแยะๆหน่อย แต่จะดีมั้ยนี่ คุณนลเข้าไปนี่พวกเรามีหวังเรทติ้งตกแน่อะ:013:
    ไฟล์แนบ
    a465801.jpg 67K
  • โธ่ เฮียมาทั้งที โหมแค่นี้ ไม่มันส์เลย
    มีอะไรเด็ดๆ อีกหรือเปล่า เอามาอับเดทให้ดูด้วย

น้อง Azimoo ที่บ้านมียีราฟด้วยเหรอ :005:
  • แถมรูป ไอ้ตี๋กร่าง Red Killer ฝากให้ผู้กองยอดรักด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC03417.JPG 46K
    DSC03408.JPG 62K
    DSC03409.JPG 62K
    DSC03412.JPG 62K
  • :030:ยังไม่มีหมาไปได้มั๊ยครับ
  • คุณ มาร์ค ครับ
    อยากให้ลง กำหนดการใหม่อีกครั้งครับ
    ได้ให้ผู้ที่สนใจได้ทราบอีกครั้ง
    ผมเองก็ลืมๆแล้ว จำได้แต่ 20 ธค.51 ที่ D-1 บ่าย 3 โมง
    ถ้าจะให้ดี ตั้งกะทู้ใหม่เลย
    พรุ้งนี้ก็วันสุดท้ายแล้ว ก่อนเริ่มงาน
    200 คนถึงรึเป่าครับ ได้เอาปฏิทินไปแจก
  • กำหนดการอยู่ตรงกระทู้นี้ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=1817&page=1#Item_22

กะไปก๊อปปี้กระทู้มาก็เจอ ข้อความอันนี้ อันดูกันเองนะพี่น้อง มันส์ดี
    ก็ตอดกันไปตอดกันมา สนุกดี ชอบครับ ชอบจริงๆ เขียนอีกเยอะๆ ครับ :030::030::030:

สวัสดีพี่หมอ อาจารย์ พี่คาวบอย ท่านรอง น้าดำ ที่เคารพ และพี่ๆน้องๆที่รัก

ขอบคุณพี่คาวบอยสำหรับบทวิเคราะห์ และข้อแนะนำสำหรับน้องๆเพื่อหวังเห็นพัฒนาการที่ดีมากกว่าอื่นใด ที่นี่คือที่แห่งนักกีฬา ไม่ไช่ที่ขายอาหารหมาหรือโฆษณาทางการค้า
    ที่นี่ทุกคนทำกิจกรรมเพราะใจรัก จึงหาเวลามาฝึกหมาแม้งานจะยุ่ง
    ที่นี่ " มิตรภาพ " เป็นของจริงมิได้แฝงไว้ซึ่งธุรกิจและผลประโยชน์ที่เกื้อ
    หนุนกัน
    ที่นี่คือครอบครัวของเรา ไม่มีการแบ่งชนชั้นหรือฐานะ
    ที่นี่ไม่เคยเห็นแชมป์อย่างพี่วิโรจน์ลงกระทู้ยกยอปอปั้นหมาที่ฝึกมากับมือ
    ที่นี่จึงไม่มีคนประเภทอย่างที่นั่น และที่นั่นจึงไม่มีคนแถวนี้ไปแวะเวียน

สุดท้ายที่นี่คือที่ๆผมเลือกที่จะอยู่และร่วมกันพัฒนาให้ก้าวเดินต่อไป

..........โดย นายเก่ง R.B.S.

----------------------------

ชัดเจนครับท่าน ...แต่อย่าไปสนใจมันมาก...

TWPA ....เดินทางมาไกล แล้วครับ...และเราจะร่วมมือ ร่วมแรง ร่วมใจกันพัฒนาต่อไปเรื่อย... (เหลียวหลัง ดูรอยเท้าได้...แต่ไม่มีเวลา ที่จะหันหลังกลับแล้วครับ...)

พวกเราทุกคน ที่นี่... อยู่กันได้ด้วยใจ...ความรัก สามัคคี ความอบอุ่น และความเอื้ออาทร ที่มีต่อกัน เสมอมา...การให้เกียรติซึ่งกันและกัน จึงเป็นเรื่องสำคัญครับผม...

ในขณะที่ตัวมันเอง ได้แต่นั่งอิจฉา ริษยา และสูญเสียผลประโยชน์ในสิ่งที่ตัวเองไม่ได้ลงทุน ดังนั้น...TWPA คือ หนามทิ่มแทงใจ ของคน ทุเรศ ๆ ตอแหล จัญไร...(ขอโทษที ไม่รู้จะใช้คำไหน มันสะอิด สะเอียน จนบอกไม่ถูก..)

ด้วยความเคารพี่ - น้อง ทุกท่าน
  • เรื่องลากใส้กันนี่ผมชอบ เพราะข้อมูลเต็มมือ ในวงการหมา ใครทำเรื่องหมาๆอะไรไว้ รู้เกือบหมด
    เพียงแต่จะพูดหรือเปล่าเท่านั้น

ไหนๆก็เขี่ยแล้ว จัดให้เสียหน่อย จะได้รู้ว่ากรูของจริงไม่ได้โม้

จะบอกอะไรให้เอาบุญ
    เรื่องฝึกพิทบูล ผมมั่นใจว่าผมเก่งกว่าไอ้พวกสิงห์จอมโวเยอะ
    เลี้ยงหมาตัวเดียว ปั้นจนดังทั้งประเทศ แบบนี้ถ้ายังไม่เจ๋งก็ไม่รู้จะเรียกอะไรแล้ว
    ทำให้ได้แบบพี่ก่อนนะน้องแล้วค่อยมาโม้

ส่งหมาลงแข่งไม่รู้กี่ครั้ง หมาก็นิ่งเป็นเสาหิน
    ฝึกแทบตาย ทั้งฝึกเอง จ้างเขาฝึก แต่ปัญหามันไม่ใช่มาจากอะไร
    เพราะสันดานไม่ดี เสือกไปเตะจนหมามันกลัวมันก็เลยประสาทเสีย มันก็เลยไม่ลาก
    รู้อยู่แก่ใจแต่ไม่เคยโทษตัวเอง โทษศูนย์ฝึก โทษกรรมการไปเรื่อยเปื่อย
    แบบนี้นะเรอะที่เขาเรียกว่าพัฒนามาไกลแล้ว คงใช่แต่ไกลจากความเป็นจริงตะหาก กร๊ากกกกก ๆ ๆ ๆ
    กรูจัดงานก็เล่นบทนกสองหัว ตีสองหน้ามาสืบราชการลับ แล้วก็คาบข่าวไปใส่ไฟให้เขาแตกแยก
    วงการลาก ถ้าไม่อิจฉาตาร้อน ยุยงปลุกปั่น วันนี้วงการลากก็คงไปได้ไกลจริงๆ

จะบอกอะไรให้อีกอย่าง เลิกนิสัยนกสองหัวได้แล้ว
    มีน้องๆ ในกลุ่มนั้นหลายคนเขาก็มาบ่นให้ฟัง ว่าอึดอัด
    ผู้ใหญ่ทำตัวไม่น่าเคารพ ปากหวานก้นเปรี้ยว
    ตอหน้าอย่างลับหลังอย่าง แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร พูดอะไรมากไม่ได้

ส่วนเรื่องอาหารขวัญใจมหาชนเอฟวัน ก็ดันขายดีอีก คนอะไรวะ สุดยอด เจ๋งจริงๆ
    แมร่งสอยอะไรตูไม่ได้ ก็โจมตีที่อาหารหมา ระวังโดนตรีนนะมรึง มรึงไม่ชอบแต่คนอื่นเขาชอบนะ อิอิ

เมื่อก่อนใครวะ อยากบรีดหมาขาย อยากมีหมานอก แต่ไม่มีปัญญาเอาเข้า ก็ไปจ้างเขาเอาเข้าให้
    แต่พอเขาเอาเข้ามาให้ ก็ควรรีบจ่ายเงิน เรื่องมันก็จบ ไม่ใช่มาบอกว่า เขาคิดแพงเกินไป
    มาตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ อย่างโน้นอย่างนี้ โดนหักหลัง โดนโกง จนเราสงสารคิดว่าโดนโกงจริงๆ

ไอ้เราก็ขี้สงสาร เห็นน้องมันเดือดร้อน มีเพื่อนจะมาจากอเมริกา ก็เลยอาสาเอาหมาเข้ามาให้
    พอเอาเข้ามาไม่ถูกใจ ก็มาโกรธกรูอีก ไปด่ากรูไว้ทั่ว แมร่งเนรคุณจริงๆนะ
    กรูก็อยากเอาตัวที่แมร่งสุดยอดของโลกมาให้ถ้าทำได้
    เลือกก็เลือกเองแท้ๆ ทำไมไม่โทษตัวเองบ้าง ไอ้ที่งอน ที่ลอบด่ากรูตลอดก็คงเพราะว่าได้หมาไม่ถูกใจนี่ละมั้ง

ทำไมไม่มองมุมกลับบ้างวะ การสั่งหมาหนึ่งตัว ค่าใช้จ่ายเป็นแสน กรูก็ออกให้ก่อน ค่าโทร ค่าเสียเวลา ทั้งหลายก็ไม่คิด
    เพื่อนกรูจะบินมาสบายๆ ก็ต้อง มาเดือดร้อนหิ้วหมาเข้ามาให้ ต้องไปสนามบินก่อนเวลาสี่ห้าชั่วโมง ถ้าไม่ใช่กรู มรึงคิดหรือว่าเขาจะเอามาให้
    เอาเข้ามาแล้วก็ต้องวิ่งเต้น เดือดร้อน เอาหมาออกให้อีก ต้องอดหลับอดนอน ทำยังกะไปลักลอบขนยา
    และถ้าเกิดโชคร้ายหมาโดนยึด เงินกรูหายเป็นแสน ก็ยังไม่รู้จะเก็บเอาจากใคร
    ทั้งหมดที่ทำให้ก็เพราะอยากช่วยน้อง ค่าจ้างก็ไม่ได้เรียกร้องสักสลึง แถมยังต้องมาติดหนี้เขาอีกสองพันเหรียญ

ลองคิดดูและทบทวนดูซิว่า การที่มาด่าผู้มีพระคณแบบนี้ คนอย่างมรึงคบได้หรือเปล่า ไอ้สาดดดดดดดดดดดดดดดด

นี่แค่น้ำจิ้ม ยังมีเรื่องเน่าๆอีกเยอะในวงการนี้ ฟังเมื่อไรก็ฮาเมื่อนั้น :030::030::030:
  • ผม NuT คับ ปาย 2 คน กะ 1 ตัว ฝากเนื้อฝากด้วยด้วยน่ะคับ
  • ขอเตือนนะครับสำหรับท่านที่จะไปงานในวันนี้ อย่าลืมเสื้อกันหนาวเด็ดขาด เพราะเมื่อคืนผมได้ไปเซอร์เวย์(ซ้อมๆ) มาแล้ว หนาวมากๆ อย่าลืมครับเจอกัน บ่าย 3 โมง
    BIG CHILL BILL
  • กำหนดการ
    วันเสาร์ที่ 20 ธันวาคม 2551
    เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป
    สถานที่ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน ถนนกรุงเทพกรีฑา (หมู่บ้านนักกีฬา) เข้าทางถนนศรีนครินทร์

รูปแบบกิจกรรมคร่าวๆภายในงาน
    15:00 น. เริ่มงาน สมาชิกผู้มีเกียรติ์ทุกท่าน เริ่มทะยอยเข้างาน (เดินชมสุนัข สอบถาม เดินทักทาย แนะนำตัว พบปะ พูดคุยกันได้ ตามอัธยาศรัย)
    16:00 น. สมาชิกที่สนใจ ร่วมการสัมนาเรื่อง คำสั่งพื้นฐานและการฝึกสุนัขเบื้องต้น (ภาคทฤษฏี)
    16:30 น. ความเข้าใจและเทคนิคพื้นฐานในการฝึกสุนัขลากน้ำหนัก (ภาคทฤษฎี)
    17:00 น. เทคนิคและวิธีการฝึก การใช้คำสั่งขั้นต้น (เวิร์คชอบ ภาคปฏิบัติ)
    17:30 น. เทคนิคการฝึกลากน้ำหนักขั้นพื้นฐาน (เวิร์คชอบ ภาคปฏิบัติ)
    18:00 น. จบการสัมนา สมาชิกพักผ่อนพูดคุย สอบถามขอข้องใจ(นอกรอบ)
    18:30 น. ร่วมรับประทานอาหารเย็นร่วมกัน (อาหารเครื่องดื่ม ฟรี/ บุปเพ่ต์ /ตักเอง /เสิร์ฟเอง /บริการตัวเอง)
    19:00 น. กิจกรรมบันเทิง ดนตรี คาราโอเค ร้อง ดิ้น กันตามอัตภาพ เน้นสนุกสนาน ผ่อนคลาย
    21:30 น. ปิดงาน ทุกท่านเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ (ฮาร์ดคอร์ จะอยู่ต่อ จะไปต่อ ตกลงกันเอง)

รายการพิเศษ วันรวมพลคนรักหมาแดง (กิจกรรมเสริม) เอามาก็ได้ ไม่เอามาก็ได้ อยากโชว์เอามา ขี้เกียจเก็บไว้ที่บ้าน

เข้ามาในงานแล้วอย่าหลบตามมุมนะครับ เข้าร่วมกับคนที่จับกลุ่มคุยกันอยู่ได้เลย
    และถ้าหากไม่กล้าไปมาหาผม ผมจะพาไปแนะนำครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    741974193.jpg 42K