ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนติชมด้วยครับ Brutus 3เดือนกว่า
  • รบกวนติชมด้วยครับ Brutus 3เดือนกว่า เพศผู้ ลูก Trilow & lingerlay Of Newline Kennel
    ไฟล์แนบ
    CIMG2682.jpg 21K
    CIMG2680.jpg 20K
    CIMG2677.jpg 22K
    CIMG2654.jpg 35K
  • รบกวนพี่ติชมด้วยนะครับ:029:
  • โห หมูชัดๆเลยนะครับเนี่ย

^^ น่ารักครับๆ

อิอิ
    ไฟล์แนบ
    sign3copy.jpg 107K
  • 3เดือน ยังออกแนวเตี้ยเลย อ่ะ...เป็นเพราะ สาย หรือว่า กินเยอะอ่ะครับเนี้ย
    กี่โล อ่ะครับ บอกได้ไหมอ่ะครับ
  • เทพมากแค่ 3 เดือนเอง
  • น่ารักก็okครับ แต่หุ่นพังเชียว
  • :063:ที่สุดของที่สุด ของพี่แจ้เลยนะครับ:063: อยู่แถวไหน่ครับ
  • บอดี้ เอาไป 5 กระโหลกครับ แจ่มโครตๆๆๆๆ lingerray จ่ายลูกเทพโครตๆๆๆ คอกนี้แจ่มทุกตัวติดตามอยู่ อิอิ
  • สวยงามมากครับ
    ผมสามเดือนตัวเล็กผอมโกรกเลย
  • รูปถ่ายตอนประมาณ 3 เดือน ครึ่ง แต่ตอนนี้ 4 เดือน 3 วัน เกิด 16 เม.ย ครับ สายGotti 100% น้ำหนักประมาณ 20 ก.ก. Up ไว้จะโพสพัฒนาให้ชมต่อไปนะครับ ขอขอบคุณทุกครับติชม ส่วนท่านที่ถามว่าอยู่ที่ไหน....อยู่แถวราชวัตร แถวสถานีรถไฟสามเสนครับ
  • สายทางพ่อ RE 50 GOTTI 50 ลองเช็คใบเพดดูใหม่ครับ ด้วยความหวังดี