ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Gottiline Puppies for sale By B.B. Crew
  • Tel: 089-052-4430 [จิ๊บ : Jib]
    ลูกสุนัขอายุ 2 เดือน
    Puppy are 2 months old in the pics.
    ลูกสุนัขเป็นเพศ ผู้ทั้งหมด
    All puppies are male.
    ไฟล์แนบ
    lucky+weezy-2copy.jpg 80K
  • :049:...
    ไฟล์แนบ
    male-b.jpg 30K
    male-a.jpg 52K
  • ตัวสีขาวสวยดีเนื้อตัวสะอาดครับขอรายระเอียดด้วยครับ eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • เจอกันอีกแล้วคุณเอกอยู่ไหรครับ
  • คุณเอกไหนเหรอครับ คุณ TBK...55555+
  • ขอโทษครับ เสียมารยาท คุณkaday ข้างบนเพื่อนผมครับเจอหมาสวยๆเมื่อไหร่มักจะเจอกันพอดี ลูกหมาน่ารักมากๆครับ
  • ชอบครับเพ็ดสวย ลูกหมาดี เดี๋ยวว่างๆ จะโทรไปคุยนะครับ
  • ใจตรงกันครับ ตัวสีขาวสวยดี เราสงสัยจะมีรสนิยมคล้ายๆกัน จุ๊บๆๆๆ 555
  • สวยขึ้นเยอะเลยนะ
  • คุณkadayเห็นขอรายละเอียดทุกกระทู้เลยซื้อไหวหรอ
    เห็นหมาของพี่แกkadayที่เอามาโชว์โคตรกากเลย
  • ขออนุญาติตอบแทน kaday ครับ หมาไช่ตัวละสามสี่พันน่ะครับ เค้ากำลังตัดสินใจอยู่ครับจะซื้อหมาตัวละสองสามหมื่นก็ต้องคิดเยอะหน่อยครับ อีกอย่างคนที่บ้านก็ต้องเห็นดีด้วยครับถึงจะผ่าน เงินมันหายากน่ะครับ ไม่ว่ากันน่ะครับตอบแทนคนรู้จักครับ ตามความเป็นจริง
  • ไอ้ตัวขาวนี่มัน ชินจัง นี่หว่า...ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • :063:สวยดีอ่ะ
  • :005:หมามีคิ้ว:063:
  • หวัดดีครับจิ๊ป ไม่เห็นนาน พัฒนาขึ้นดีมักมากกกกก สีบลูก็สวยครับ อย่างหนาตราช้างเลย ....
    ไฟล์แนบ
    Q1039[1].jpg 62K
  • ชินโนะซุเก่ะ น่ารักเว๊ยยยย
    มาฟฟฟฟ มากกกกกกกกกกกก
  • ชินจังก้อ..... มา!!!
  • ขอบคุณทุกคำชมนะครับพี่ๆ...
    ชินจัง กะ ชินโนะซุเกะ ก็ยังมาด้วย...555555+
  • ขอบคุณครับคุณยุ่นที่เข้าใจการใช้เงินที่ถูกต้องไม่ใช่ถามแล้วต้องซื้อ และไอ้ที่ว่าโคตรกาก...ของผมกากแบบมีเนื้อหาเลี้ยงด้วยใจรักไมใช่กากแบบน้ำๆที่ว่าคนอื่นไปวันไไม่รู้ว่างงานหรือเปล่า...และถ้าจะว่าอะไรหรือใช้คำอะไรกรุณาดูภูมปัญญาตัวเองหน่อยว่ามีความสามารถแค่ไหนแค่ถามยังไม่กล้าถามและยังมาว่าหมาคนอื่นหรือว่า..คุณรวยแล้วเลยไม่ต้องถามซื้อได้เลย..ผมชื่อเอกครับ แต่ในที่นี้ชื่อเอกมีมากแล้วเลย ใช้ kaday แทน
    ไฟล์แนบ
    Photo 1.jpg 69K
  • ..สีขาว พราวเสน่ห์ เชื่อพจน์ อานนท์:020:
    ไฟล์แนบ
    0125.jpg 111K
  • เล็กๆออกมาใหม่ๆแน่นสั้นกระดูกโตมากแต่พอเริ่มโตเริ่มเหมือนพ่อมันละเล็กแหลม พ่อจ่ายลูกไม่โดนจริงๆแม่ไหนก็เหมือนกัน จบ