ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • มีใครเห็นน้องเต้ผมมั่งเนี่ย
  • พี่ เต้ ปัย ตจว. คัฟ........

แต่ มั้ย บอก นะ ว่า ปัย ทำ มัย...55+
  • ซุ่มๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ... งัย พี่ แมท!!

พิท บูลคลองขอนแก่น!!!..55+
  • สวัสดี ค๊าบ เพิ่ง กลับ มา จาก โรง เรียน ........!

อะ รัย พี่ บูม แซว ผม หรอ (แล้ว คอย ดู หนัง หุ้ม กระ ดูก เป็น ยัง งัย)

เย็น นี้ เจอ แน่ ๆ ถ้า ไม่ มี อะ รัย ผิด พลาด นะ อิอิ.........หมาไม่หล่อ แต่เล้าหรือ
  • เด็กคลองขอนแก่นไปไหนกันหมดจ๊ะ..
  • ราย งาน ตัว คร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

พิด บูล kk คร้าฟ พี่ สัก เมา ยู่

ป่าว คับ ฝัน ดี นะ คับ พี่ สะ พาน

หิน ทุก คน
  • พิทบูล คลองขอนแก่น....อิอิ

คัย ตั้ง ว่ะ.....เชยๆๆๆ ....ว่ะ..55+

แต่ชอบ.......
  • พี่ เต้ ทำ ไร ยู่ อะ

รู้ นะ ว่า พี่ คิด ทำ :o003:

ไร ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o028:
  • มาครบทีมคลองขอนแก่นยัง......หว่า

พี่ตูไม่เข้าบอดเลย.....หายไปไหนพี่เต้ๆๆๆๆ......

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันอยู่ตรงไหนของประเทศไทยอะไอ้คลองขอนแก่นเนี่ย
  • ได้ครับเจ๊ดา..:o030:

เฮ้ยบูม ปรี๊ดแตกเป็นไรวะ...ถ้าไม่มีที่ยืนที่ไหนมายืนที่บ้านพี่ได้เลยโว้ย รึไม่ก็บ้านพี่บอยเลย...
    คนจริงใจ พี่พูดตามตรง ...กูชอบ.....:o010::o009:

คลองขอนแก่นราคาคุยหว่ะ...หายไปไหนกันหมดเนี่ย..:o018:
    ละพี่เต้ประธานคลองขอนแก่นก็หายไปอีกคนโด่..............:o003:
  • จ๊ะ เอ๋!!!..

ยู่ นี่ งัย..อิอิ
  • :013:มีอะไรกันครับบ้านนี้ แวะมาทักทายครับผม ไปหละครับบบบบบ:013::062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1]2.jpg 124K
  • อาไร กันนี่ ท่านโรมัน มาแล้วก็ไป วู้....:o003:
  • คลองขอนแก่น มาละหนึ่งท่าน........

บักโต้ง ลูกหมุนครับลูกหมุน........:o069::o069:
  • ..
    แฮะๆ ๆ ๆ ....แบบ ว่า บัก ตี๋!! แอบ เอา ปัย หั้ย พี่ เต้ แร๊ว คัฟ..พี่ หล้า...:o008:

แต่ มั้ย ต้อง ห่วง....เดว น้อง ซื้อ มา หั้ย ใหม่ นะ.....:o015:

....ที่ รัก......:o040:
  • ใช่ไอ้อันที่ถักสีเขียวป่ะ...ตาเต้เอามาให้พี่ถักที่บ้านเนี่ยนะ...

โหมาเหยียบถึงบ้านยังไม่ฝากเขามาให้อีก.....
    พี่สั่งเบอร์เล็กนะโว้ยยยย...
    ไม่รุไม่สน ยังงัยต้องเอามา อย่าผิดคำพูด...เด๋วตูดเป็นฝีนะเฟ้ยยยยยยยย.......:o045:
  • ทาม มัย โลก กลม ขนาด นี้ เนี้ย!!!

เบอร์ ราย บอก ไหม่ นะ พี่...(ลูกหมุนอ่ะ)

เดว ปัย จัด หั้ย....
  • ร้านคิม มีเบอร์ไรเล็กสุดอ่ะ อันนั้นนั่นแหละ
    น่าจะ 4 มม. มั้ง อย่าลืมนะเฟ้ยยยยยยยยยยยย...........

แต่พี่ว่า อีก5 วันแฟนพี่ จะไปอบรม ที่ กทม. เด๋วพี่ให้เค้าซื้อให้ดีกว่า

ไม้อยากฝากความหวังไว้กับสายลม อ่ะ...คริ คริ ขอนิสส...นึงงงง......:o011::o028:
  • 555+.....

พี่เต้ไห้พี่หล่าถักหรอ......

ขอขำแพ๊พๆๆๆๆๆๆๆ........ไอโต้งไปตอนไหนวะ

ไงก็กริ้งกร๊างมาบ้างเน้อเพิ้ลเลิฟ
  • นี่ตกลงคลองขอนแก่น เขา มีพูดคุยกันมั่งมั้ยเนี่ยยยยย..........

รึว่าเจอหน้ากันก็เมาอย่างเดวววว..................................
    ว่าแต่ว่า พี่เต้ หายไปไหนวะ....:o018:
  • คุณพี่ประธานบอยครับ เร็วๆนี้ ผมมีเซอร์ไพรท์...ยังงัย ขอรบกวน เที่ยงๆ จะโทรหานะ

เป็นเรื่องดี ต่อพวกเราครับ.....คริ คริ ..อิอิ...ฮิ้วววววว:o003:
  • บ้านนี้เค้ามี สะใภ้ กันบ่อยจัง

มีไรดี ๆ ก้อบอกกันบ้างนะหล้า
  • มาอัพให้ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    dddd.jpg 68K
  • หาว....ง่วงนอนจังเลยวันนี้
    ไปนอนดีกว่า
  • :063:ช่วงนี้โดนหนักเลย สู้ต่อไป คุณบูม:063:
  • แสรด..เมื่อคืนหายหัวเงียบ...เช้ามาบอกง่วงนอน...

มะคืนพี่ศักดิ์ไปทำอะไรมาบอกมาซะดีๆ...แสรดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    lyp12.jpg 66K
  • วันนี้บูมไปไหนวะ อย่าบอกนะว่าโดนมรสุมแค่นี้มียุบ.. สู้..สู้..โว้ยไอ้น้อง......
    :062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062:
  • เอ้า...หล้ามีอะไรใหม่ๆมาสะใภ้ให้ดูอีกแล้วหรอ....55555555
  • รักกันจังนะพวกมรึง เมื่อไรจะแตกกันวะ เชื่อตรูเหาะเดียวก็แตก อิอิๆ
  • เดี๋ยวนี้เช้าๆไม่ค่อยมีคนมาปลุกเลยว่ะ...

ไอ้ตัวเก๋าๆอ่ะ สงสัยเปลี่ยนชื่อแล้วลืมหน้าที่.....
  • เห็นด้วยกะพี่เติ้ล..
  • นี่ๆน้าเค้ามาเยี่ยมอีกแล้วนะ...

เมื่อวานมาตอน 11:29 ส่วนวันนี้ 11:53 แต่มาคนละอารมณ์แฮะ...

แสดงว่าน้าเค้าคงเล่นตอนพักกลางวัน..แต่ไม่ไม่รู้เป็นน้าคนเดียวกันรึป่าว...

ไปดีกว่าตัวใครตัวมันนะครับ..ยุ่งมากเดี๋ยวงานเข้าบ้านตรู............
  • เขารักกันนะดีแล้ว ผี

เรารวมตัวกันใว้ใครก็ทำไรเราไม่ได้ คนที่แตกจากคนอื่น ก็มีไม่กี่คนหรอก คนในนี้เขาจิงใจต่อกันคับ ผี
    ไม่เอาเปรียบกัน เรามีไรพูดตงๆ ไม่ใส่หน้ากากเข้าหากันคับ

ยังไงน้า ผี ก็เบาๆคำพูดบ้างนะ แทนที่จะดีใจที่เขาสามัคคีกัน แต่นี้มาแช่งให้แตกกัน มาเรามาทามให้ ผี เห็นสิว่าเราจะแตกกันเปล่า

ยังไงก็ คนไทยเหมือนกัน ก็มาหลอกเบาๆบ้างนะคับ ผี :o030:
  • หวัดดี ทุก คน!!...

ปัย ล่ะ..
  • ใช่แล้ว..เราทุกคนโตแล้วไม่ใช่เด็กที่จะมาแตกกันเรื่องไม่เป็นเรื่อง...ต่างคนต่างมีหน้าที่ของตัวเองที่จะทำ..เราคนไทยด้วยกันเราต้องรักกันดีแล้วน่ะ
  • ถูกคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1]3.jpg 124K
  • รักกัน ทุกคน:065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_31022.jpg 91K
  • ตื่นแล้วจ้า...ไปหละ :013:
  • รัย วะ.เคลียงานเสร็จ.ลงมาจากเขาเข้าหน้าพิดโลก มาเจอผี ปากดีซะงั้น.....

แต่ไม่เป็นไร ของดี ของจริง..ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้ตัวช่วย และ
    มิตรภาพแท้ที่สามารถไว้วางใจ หาที่ไหนไม่ได้ นอกจากสังคมพิทบลู...
    แต่คนที่มันรักไม่จริง...มันจะหาอะไรไม่ได้เลย...แม้กระทั่งที่ยืน...........:o010:
  • มันก็ไม่เชิงเซอร์ไพรท์ หรอกพี่เติ้ล ก็แค่จะไปเอาลูกพามทามเองครับพี่....:o008::o008:
  • :o001:ดีคับบบบบบบบบบบบ ไม่ได้เข้า กระทู้เลย อะ คับ สรีภรรยาเข้ามาแทนก็เลย ให้มันเอย ให้เมียดูแลแทน อะคับ พี่เติ้น น้องๆๆพี่ๆๆ ทุกต้องเข้าใจผมหน่อยนะ อยู่ใกล้ เมียมันชอบ รังแก่ผม:o040: อิๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ย ผมยังไม่ได้โทรหาพี่บอยเลยนี่หว่า..
    รอเด๋วนะพี่ เติมเงินละจะโทรหา...:m011:
  • :m000::m019:ต้อนนี้มัน เอยเมียลืมทุกที่ เปิดคอมตั้งแต่เช้า ยันเย็นเลย :m019:

:m124:เมียผมมันนั้งเฝ้าคอมเลยนะพี่ ผมพาดไม่ได้แม้แต่ วินาที่เดียว:m124:
  • :o003:ไอ้พอลล่าเอยไม่ใช่ไอ้น้องหล้ามันบอกจะโทรหาก็ไม่โทรมาผมก็รอมันนิไม่มีความรับผิดชอบนัดกันจะไปรับเด็กมันก็ไม่มา:o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003:
  • อ้าวโยนขี้มาหาผมซะงั้น...........:o007:
  • เมื่อกี้ไปเที่ยวบ้านประธานพิดโลกมา..อิๆๆ
  • ขอบคุณพี่แมคมากน่ะค่ะที่ให้เกียติมาบ้านท่านประธาน...ว่างๆมาเที่ยวอีกน่ะค่ะจะพาไปกินเหล้าที่ร้านอาหารสักหน่อยรับรองว่าพี่แมคติดใจที่นี่เลยล่ะ
  • ไรอ่ะ พี่แมท มาไม่บอกไม่กล่าว... ท่านประธานก็เงียบซ้า...
    กลัวใครไปขอลายเซ็นต์หรอครับบบ......................:o003:.
  • พี่แมคค่ะ..มีงานหมาที่ไหนก็อย่าลืมบอกกันบ้างน่ะค่ะ..งานนี้หนูไม่พลาดอยู่แล้ว.