ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอสวัสดีคุณพี่ๆคุณน้องๆ pitbuiiZone ทูกๆท่านครับ ...

ทางลพบุรีมีข่าวจะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบครับว่า ...

ในวันที่ 10 ธันวาคม ที่จะมาถึงในอีกไม่นานนี้ ทางลพบุรีจะมีการจัดมิตต๊งครั้งใหม่ที่น่าจะใหญ่กว่าเดิม ...

พวกเรา "กลุ่มผู้เลี้ยงสุนัขpitbull ลพบุรี " จึงอยากจะเชิญชวนพวกพี่ๆที่สนใจจะมาร่วมงานร่วมสนุกกับพวกเรา มากันเยอะๆยิ่งดีครับ...

งานจะมีขึ้นที่หน้าโรตัสลพบุรีเหมือนปีที่แล้ว เห็นพวกพี่ๆในกลุ่มคุยๆกันว่าจะมีการจัดหา "สาวโคโยตี้"มาในงานนี้ด้วย ...

โผมแจ้งวันที่และสถานที่มาก่อนนะครับ และรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งมาให้ทราบอีกทีครับ ...
    ไฟล์แนบ
    LPC3[1]4.jpg 77K
  • บอกแต่เนิ่นๆ..หยั่งงี้..จะได้ยไม่พลาด !! เน๊อะๆๆ
  • มีรูปตอนปีที่แล้วมาให้ดูกันนะคับ ...

ปีที่แล้วก้ออาจจะมีสะดุดกันบ้างนิดหน่อยเพราะเป็นครั้งแรก ...

แต่ปีนี้น่าจะ OK เนาะคับ ...
    ไฟล์แนบ
    DSC03568_resize[1].jpg 110K
    P1010754[1].jpg 86K
    DSC03570_resize[1].jpg 103K
    P1010766[1].jpg 98K
  • ในวันงานที่จะถึงมันจะตรงกับตลาดนัดคลองถมลพบุรีพอดี ...

คนจะเยอะมาก และก้อจะมีผู้ที่สนใจมากมาย เข้ามาถามเกี่ยวกับปัญหาที่พวกเค้าสงสัย ...

บางคนอยากเลี้ยงแต่ไม่รู้จะหาที่ใหนก้อจะมาเจอกับพวกเราในงาน ...

คนที่มางานในวันนั้นหลายคนเลยนะครับที่กลับบ้านไปแล้ววันต่อมาก้อหาซื้อมาเลี้ยงกันเลย ...

ผู้ชมบางคนก้อติดต่อกับพี่ๆที่เอาน้องหมามาในงานนั้นแหระครับ ...
    ไฟล์แนบ
    DSC03495_resize[1].jpg 102K
    DSC03493_resize[1].jpg 107K
    314[1].jpg 73K
    511[1].jpg 79K
    611[1].jpg 79K
  • ต่อเลย ...
    ไฟล์แนบ
    DSC03513_resize[1].jpg 74K
    DSC03517_resize[1].jpg 87K
    DSC03502_resize[1].jpg 110K
    226[1].jpg 87K
    145[1].jpg 109K
  • บอกแต่เนิ่นๆ..หยั่งงี้..จะได้ยไม่พลาด !! เน๊อะๆๆ...

ครับจะด้ายเครียคิวกันก่อนเลย ...
    ไฟล์แนบ
    DSC03514_resize[1].jpg 77K
    DSC03516_resize[1].jpg 67K
    DSC03520_resize[1].jpg 83K
  • แล้วปิดท้ายด้วย ... อีกครั้งครับ ขอบคุนคับ ...

มากันเยอะๆนะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ...
    ไฟล์แนบ
    LPC3[1]5.jpg 77K
  • ขอแอบดูด้วยคนครับ ของสวยใครก็ชอบครับ
    ไฟล์แนบ
    5552.jpg 101K
  • งานนี้สนุกแน่ๆครับ
  • ผมจะไม่พลาดงานนี้ก็เพราะ โคโยตี้นี่แหละ
  • ขอสมัคร โคโยด๊อก หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    22.2.JPG 43K
  • หมดฝนแล้วคงต้องเดินสายงานหมา มีติดๆกันจนสิ้นปีเลยพี่น้อง
    ช่วยบอกกำหนดการ และรูปแบบงานหน่อยก็ดีครับ
  • เห็นโลโก้ทีมลพบุรี แล้วคิดถึงเบียร์อะไรไม่รู้จังเลย ฮา ฮา เจ๋งจริงๆ
  • ซาหวาดดีคับป๋า ...

ด้ายเลยคับ กำหนดการโดยประมาณนะคับ ...

ก้อมีแค่งานจะเริ่มประมาณ 16.00 น ของวันที่ 10 ธันวาคม 2553 ...

ภายในงานก้อจะมี อาหารการกินสุราเมรัย ...

ภายในงานจะมีการตั้งเวทีสำหรับกิจกรรมในงาน เช่น โคโยตี้แสนสวยกับเพลงมันๆ การจัดให้คลอกหรืมฟราม์ที่จะมาร่วมงาน

ด้ายนำพ่อพันธ์ของตัวเองที่นำมาขึ้นโชว์ และ แนะนำน้องหมาของท่าน ว่า ตัวนี้อยากขาย ตัวนี้เปิดรับผสม และอีกมากมาย ...

และที่สำคัญหรือเป็นที่ชอบของใครหลายคน "โชว์ โค โย ตี้ อาบ น้ำ น้อง หมา เล่น กับ ฟอง สบู่ " ...

สุดท้ายท้ายสุด ก้อน่าจะมารวมตัวกัน นั้งพูดคุยกัน ทานอาหาร และที่ขาดไม่ด้าย ดื่ม ดื่ม ดื่ม ชนแก้ว ชนแก้ว หมดหมดหมด ...

ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงทางเราจะมาแจ้งให้ทราบอีกที่คับ ... ขอบคุนคับ ...
  • เดี๋ยวเด็กสิงห์บุรีไปแจมด้วยนะครับ
  • หมาใส่เกงใน....แรงอ่ะ
  • มากัลเลยคับ ...

ยินดีต้อนรับคับโผม ....
  • .แต่ง..สีนี้สวยกว่า
    ไฟล์แนบ
    25สแปสร์ตูด 25.JPG 57K