ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเจ้าของใหม่ให้ลูกชายครับ ( ปิดกระทู้แล้วนะครับลูกชายไป-ได้ขึ้นสวรรค์ชั้น7ด้วย )
  • :006:มีความจำเป็นครับ เป็นหมาตัวผู้ 2 ป๊ 8เดือน สีขาว-ดำสายเก่า นิสัยร่าเริงออกกำลังกาย(วิ่ง)เสมอสุขภาพแข็งแรงไม่เคยป่วย(ให้วัคซีนครบ)ไม่ก้าวร้าว ขี้เล่น ขอผู้ที่มีใจเมตตารักหมาจริงและรู้จักพิทบลูนะครับ สนใจทิ้งเมลไว้ แล้วจะส่งภาพให้ครับ ขอบคุณพื้นที่เวปนี้นะครับ.
  • marketing-insights@hotmail.com สนใจครับ
  • dusadee_99@hotmail.com สนใจครับขอเบอร์ด้วยได้ไหมครับจะรอนะครับ
  • น้องชายสนใจครับ ส่งรุปให้น้องผมดูหน่อยได้ไหมครับ mosz_a_@hotmail.com
  • rossbanggruy@hotmail.comส่งให้ด้วยนะคะ
  • ด้วยคะ somchan_9@hotmail.co.th
  • kuyhiphop@hotmail.com

นี่เบอโทรผมครับ

0866603187 แล้วติดต่อมาทีนะครับ

ถ้าโทรมาหาผมจะดีมากครับจะได้ติอต่อ

กันง่ายๆไงครับโทรจะสะดวกกว่ามากนะครับขอบคุณครับ
  • อยู่จังหวัดอะไรอ่ะคร้าบบบ...:m053:
  • ผมอยู่สะพานใหม่ บางเขน กรุงเทพฯครับ เดี๋ยวพักกลางวันจะส่งรูปให้นะครับ...ขอทำงานก่อนครับหรือถ้าสะดวกโทรคุยก็ 08-1557-3393. ยินดีครับทุกท่าน.
    ผมธนาครับ.
  • napat_smd@hotmail.com สนใจครับมีสนามให้วิ่งเล่นเต็มที่ครับ
  • :o019:เลือกเจ้าของใหม่ให้เค้าดีๆน่ะคร้าบบบ:o010:
  • ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ หากมีใครสนใจก็โทรมาคุยได้นะครับหรือใครยังไม่ได้รูปหรือจะคุยอะไรก็แจ้งกลับที่เมล์ผมก็ได้นะครับ.
    ยินดีครับ ธนาครับ.