ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หัด ทำคลิป วิดีโอ (ลองแล)
  • ก่อน อื่น ขอขอบ คุณ พี่เต็ก ใน เรี่อง แนะนำ การใช่ วิดีโอ

และ ป้าพร กับ พี่ นพ mulan ที่ โทรมาให้ คำแนะนำ เรื่องการลง ยูทูป

แต่ จริงๆ แล้ว ที่ ผม ลง ไม่ได้ เส้นผม บัง ภูเขา นิดเดียว

ก็ คือ สมัคร ยูทูป แต่ ไม่ได้ ยืยยัน เครื่อง เลย ไม่ทำการอัพ โหลด ให้ 55+
    .........................................

อยาก ชวน เพื่อน ๆ ลอง เปลี่ยนจาก วิดีโอ ธรรมดา มาเป็น คลิป วิดีโอ ไป เลย
    น่าดู กว่า 55+

http://www.youtube.com/watch?v=eR7Oe6xocYo
  • ดีค่ะ เยี่ยมเลยเป็นการเริ่มต้นที่ดี
  • เริ่มอยากเล่นมั่งแล้วสิท่านตี้ คลิปวีดีโอ
    ไว้ว่างๆจะลองทำ จะโทรไปถามนะ
    ระยอง หาดใหญ่ ใกล้นิดเดียว มีพิทมีเพื่อน
  • ขอบคุณครับเอ๋ ผม อ่ะ อยาก ทำมานาน แล้ว อยาก ถ่ายวิด๊โอ หมาเรา แล้ว มาตัดต่อ

ทีนี้ ได้ รู้ แล้วว่าต้องทำยังไง คลิป นี้ ผม ทดลอง ทำดุ ครับ

คราว นี้ แหละ ได้มันแน่ 55+

กระหายมานานแล้ว
  • ครับ พี่นพ มีพิท มีเพื่อน 55+
  • :004: สุดยอด มาสอนด้วย ด่วน :004:
  • :063:หรอย ๆ พี่ อิอิ...
  • 5555 มาทีหลังดังฝ่า

ยินดีด้วยจ้า ตี้
    ไฟล์แนบ
    Aตามช้าง2.jpg 67K
  • ยินดีด้วยค่ะ เพลงถูกใจด้วย
  • ป้า รู้ เปล่า ผม อ่ะ อยาก ทำมานาน แล้ว เวลา ดู คลิป ของ ฝรั้ง .... มัน สุด ๆ เลยอยาก ทำบ้าง

สมัย มี อามี่ พยายาม เก็บ วิดีโอ เอา ไว้ กะว่า ได้ เยอ แล้วจะ ตัด ต่อ วิดีโอ ลงไป ครับ

คลิป นี้ เป็น คลิป ชิม ลาง ก่อน ที่นี้ รู้ แล้ว ว่า จะทำยังไง 55+ (ถ้าพี่ เต็ก ไม่แนะนำ คงไม่ได้ ทำ ครับป้า)55+

......................................

ได้ เลยพี่ โดม เดี๋ยว แนะ ให้ ทั้ง ทำคลิปวิดีโอ และ ยูทูป เลย 55+

( กว่า จะ ได้ ลง คอม เกือบ พัง )55+

......................................

เอ็ก ว่าง ๆ ก็มาเจอ กันร้าน หมอ ตั้ม ก็ ได้ แต่ ดทรมาก่อน นะ หรือ ไม่ ก็ เข้าห้องหาดใหญ่

ว่าแต่ว่า ได้ หมาแล้วยัง ถ้า ยัง รีบ เลย 55+

.....................................

CommentAuthortam ผม เห็น ลิง กินผัก นี้ แหละ ที่แนวเพลง ให้ อารมณืมาก 55+
  • ในคลิป จะ เห็น พี่ มาร์ค ยกนิ้ว ก้อย "รักกันๆ อยู่" 55+

วัน นั้น พี่ มาร์ค เล่น ไวน์ คนเดียว เลย 55+

ว่างๆ ก็มาอีก นะพี่ มาร์ค

ยินดีต้อนรับ ครับ
  • เปลี่ยนบรรยากาศดีท่าน ดูแล้วมีสีสันดี
  • เออ พี่ โดม ผม คุย เรื่อง เสื้อ แจ็คเก็ต แล้วนะ

ผม กะ ว่าผม จะ ทำก่อน เป็น ตัวอย่าง ก่อน ดีกว่า

ว่า แต่ พี่ อยาก ได้ ผ้า แบบไหน สีอะไร

ถ้า เป็น สี เขียว ขี้ม้า แบบ ตำรวจ ชุมชน เอา เปล่า แล้ว ตัด เป็น เสิ้อ แจ็คเก็ต

แบบแนวๆ สี มัน ดูคลาสสิค ดี

หรือสีกรม
  • ขอบ คุณครับ พี่ยุทธ เปลี่ยน แนว บ้าง 55+

........................................

:o001:พี่ โดม ถ้า เสื้อ เสร็จ เรา เปิด ตัวกลุ่ม เรา เลย นะพี่ 55+

เดี๋ยว จะ ทำคลิป วิดี โอ ด้วย เอา ให้ มัน สุดๆ 55+:o022:

:o018:ว่า แต่ว่า ใคร อยุ่ กับเรา บ้าง ล่ะ พี่ หรือ มี แต่ เรา สอง คน กับหมาสามตัว 55+:o048:
  • ไป เจอะ คลิปนี้ มา หน้า ตา โครตโหด เลย หัว ก็สวย แต่ๆๆๆๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=qR5AUjKR9Dg&feature=player_embedded
  • ได้ลงจนได้น่ะ 5555 อย่าลืมมาสอนกันมั้ง
    ลืมผมได้งัยท่านตี๋
  • ได้ๆ เดี๋ยว จัด ให้ 55+
  • ไม่รีบพี่ ม่ายเบี้ยที...555+
  • :063: เยี่ยม :063:
  • Linkin Park ลิงกินผัก 555

http://www.youtube.com/watch?v=ysSxxIqKNN0
  • :013:ดีนะครับในวันว่างๆจะได้มีนั่นมีนี่ทำแก้เบื่อ
  • tam ครับไว้ เป็นวิดีโอ ชุดต่อไป nwe divide แน่นอน 55+
  • คุณตี้ ตอนนี้ชมคลิปคุณไม่ได้อีกแล้วครับ อยากชมๆ
  • ทำไม เหรอ ครับ คลิปไม่ รัน เหรอ ครับ

แต่ เห็น ดุ ได้ อยู่ นะครับ

ลอง เข้า ใหม่ 55+
  • เอ็ก สนใจ ลูก หมา เปล่า มีตัวหนึ่ง แนวบิ๊กบุลลี่ ตัวใหญ๋ แน่นอน ลูกของ บิ๊ก โบ

ลาบเสือ ทั้ง ตัว ดำส้ม ลาย เหมือน เสือ เลย ลายเป็นระเบียบมาก ไม่มี สีอื่นป้น

อายุ 2 เดือน กว่า ตัวผุ้ เพื่อน พี่ฝากขาย ถ้าสนใจ มี จะคุยเรื่อง ราคาให้

ไม่ให้ แรง

ถ้าจะเอา ก็รีบๆ นะ
  • เพลงเยี่ยมเลยครับ ภาพประกอบดูดีครับ ชอบๆๆ ต่อไปเอาเพลง hiphopมั้งสิครับเอาใจเด็ก ฮิปหน่อยค้าบ ฮ่าๆๆ
  • ด้วยความยินดีครับคุณตี้ เรียนรู้ได้เร็วมาก แสดงว่าต้องชอบงานแนวนี้จริงๆ...:015:
    ไฟล์แนบ
    Studio 2009.jpg 65K
  • โครตชอบคลิปนี้เลยฝึกกันย งไงเนี่ย เข้า ขากันดีจริงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=vNicN-o1VyA&feature=player_embedded
  • บอกตรง ๆ เลยครับ พี่เต็ก ผม ชอบ งานแนวนี้เหมือน กัน

อยากถ่าย ทอด อารฒณ์ ความรุ้ สึก ออกไป ให้ คน ดู ได้ รับรู้ และ ที่สำคัญ

ถ้า เรา ทำวิดีโอ อะไร สัก อย่าง ถ้า คนดู อิน ตาม ได้ นี้ สิสุดยอด มากๆ

ต้องขอบคุณพี่มากที่แนะนำ

เดี๋ยว ให้เก่องก่อน ค่อยหัด เล่นโปรแกรม ที่ยากๆ และ ละเอียดมากกว่านี้ 55+

ผม เคย ดูวิดีโอ ที่พี่ทำ ผม บอกเลย ว่าเก่ง จริงๆ นะ

เหมือน คลิป นัก มวย พี่ เอา ซะ ฮา ไปเลย

แล้วก็คลิป ที่ดี1 พี่ ตัด ต่อ ได้ดีมากครับ
  • ชมได้แล้วครับ ทำได้น่าดูจริงๆครับ
  • อ้อ...

อยากเห็นคลิปเจ้าตัวเล็กที่มาจากพี่วีด้วยครับ

ท่าจะเล่นกิจกรรมได้มันดี
  • เพลินมากๆ
  • ขอบคุณครับ :013: พี่ก็คิดว่างานนี้สุดยอดเหมือนกัน เลยเลือกทําเป็นอาชีพซะเลย

ทําเก่งแล้วอย่าลืมทําออกมาให้คนดูติดตามบ่อยๆ นะครับ...
  • STRIDER เจ้าตัว ก็มีแต่ รูปครับ ลูกหมาแดง ในคลิปนั้นแหละ ครับ

ต้องรอให้ดต หน่อย จับถ่ายวิดีโอ แน่นอนครับ

วันนี้เพิ่งพาตัดหุยังนอนซึมอยู่เลย 55+

................................................

ทำออกมาแน่นอนครับพี่เต็ก เกรงว่า เพื่อนๆ ในบอร์ด ดูจนเบื่อแน่ 55+:001:
  • ของผมยังไม่ได้ตัดเลยคุณตี้ คงต้องรออาทิตย์หน้าถึงจะได้พาไปเฉือนหูแน่ๆ (คอกเดียวกับคุณตี้น่ะแหละครับ)

แต่ตอนนี้ซนได้ใจมาก ปล่อยออกจากกรงนี่สนุกเขาหละ
  • ขอดูรูป หน่อยได้ เปล่า ครับ อยากเห็นครับ
  • ตอนไปรับตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    0817.jpg 66K
    re29312.jpg 74K
  • ตอน3เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    0909.jpg 82K
  • หล่อจังครับ solid red sหรือเปล่าคับเจ้านี้ หน้าเหมือนสิงโต จัง

คุณอยุ่จังหวัดอะไรคับ

นี้เบอร์ผม 0897474644

khajohn-003@hotmail.com

เอามาอัพให้ดูเรื่อยๆ นะครับ
  • ภาพวันนี้ ครับ ที่ไปตัด หู
    ไฟล์แนบ
    DSCN3123.jpg 81K
    DSCN3120.jpg 86K
  • ตอนตัดเสร็จแล้ว ครับ

ดูไม่ค่อยชัด เดี่ยวหายแล้วค่อยอัพให้ดุอีกที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN3126.jpg 74K
    DSCN3131.jpg 80K
    DSCN3132.jpg 77K
  • ดีใจด้วยนะครับที่ทำคลิปได้สะที่เอามาลงอีกนะครับ
    ชอบดู:013::013::013:
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับผม เมมเบอร์เรียบร้อยแล้ว ผมอยู่ปราจีนฯครับ

ทรงหูดูแล้วท่าจะสวยดีเวลาแผลหาย คอยติดตามความเจริญเติบโตครับผม

อ้ออีกตัวเอามาจากน้องตั้วครับ(คิวปิส) ห่างกันเดือนนึงชอบเล่นกันแรง ไม่มีเสียงดังครับ แต่สิ่งที่ได้มักเป็นรอยแผลครับ หมดหล่อเลย อิอิ
  • วันนี้ ลงเวรเช้า มา นั้งดื่ม กาแฟ

ก็เลยหยิบ กล้อง มาถ่าย เจ้า จิว ยี่ เห็น อากาศ มันดี พระอาทิตย์ ยามเช้าสวยมากครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 143.jpg 121K
    Picture 138.jpg 94K
  • ชอบครับ เป็นการนำเสนอที่ให้ความรู้สึกไปพร้อมกับเจ้าของ