ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับพี่นพดล พี่เคยอยู่หน้าวัดตะพานหินใช่มั้ยครับ

ผมเติ้ลตะพานหินครับ เมื่อไหร่พี่จะกลับมาเที่ยวตะพานหินอีกครับ

มาเมื่อไหร่ส่งข่าวบ้างนะครับ น้องๆอยากขอความรู้จากพี่ๆบ้างครับ.....:029::029::029:
  • หวัดดีครับ Little Bull ถูกต้องแล้วครับ เข้ามาดูความเคลื่อนไหวกลุ่มตะพานหิน

เป็นระยะๆครับ ทางกลุ่มโตเร็วมากนะครับ ผมไปตะพานหินเฉพาะช่วงเทศกาลอ่ะครับ

กลับไปแค่ไม่กี่วัน ผมความรู้เรื่องBully แค่หางอึ่งเองครับ คงไม่ทันรุ่นใหม่ ไฟแรง

หรอกครับ ยินดีที่ได้คุยกับคนบ้านเดียวกัน ชอบในสิ่งเดียวกันนะครับ เจอกันที่บ้าน

ทักทายกันบ้างนะครับ :005::063:
  • อ้าวพี่ไผ่ก็มา....!!! โคนนนนนบ้านเดียวกัน แค่มองตากันก็เข้าใจอยู่
    ฮ่า...ฮ่า..ฮ่า พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวจบเพลง
  • ขอบคุณครับพี่นพดล ถ้ามีโอกาสผ่านไปทางตากฟ้าจะแวะเข้าไปหานะครับ เอาไว้เดี๋ยวผมโทรหาพี่นะครับ...

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับบิ๊กชิว...แหมะชวนพี่ไผ่มาด้วย..เก็บทุกเม็ดเลยพี่เรา....:013::013::013:

ฝากต๊าฟเกลียว M2ให้หนักๆหน่อยครับ เดี๋ยวไปรับเมื่อไหร่จะไปใช้บริการศาลาคนเศร้า ซักเมานะครับ....
  • อ้าวววววเกี่ยวไรกับหมาตูวะเนี่ย!!!!!!
  • ว่าแต่ว่า พี่ถ่ายคลิปไว้ให้ดูป่าว
  • โอ้โห...ร้องดูคลิป
    มาธรรมดาอย่างนี้สงสัยจะไม่ถ่ายอ่ะ ด่าดิ่ พาดพิงอะไรงี้ เดี๋ยวถ่ายให้ดู ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า

สำหรับ นายเติ้ล...ผมพร้อมเสมอ นี่เป็นไง แมนไม๊หล่ะ.?
    ไฟล์แนบ
    DSC074822.jpg 115K
  • พี่บิว ซื้อฝอยทองมาฝากแต่ไม่รู้จะเอาไปให้ยังไง..:003::003::003:
  • ขอบคุณครับน้าบิว..แต่ผมยังไม่รู้เลยว่าจะเกาะรถใครไปดี..???
  • สวัสดีจ่ะ Yolanda ถ้าจะมาให้จริงๆอ่ะมันไม่ยากส์หรอกมั๊ง..!!
    เบอร์โทรพี่หาง่ายจะตาย อันนี้มันอยู่ที่ว่า อยากมาจริงรึป่าว..??

ลิตเติ้ล....หาเกาะมาไม่ได้เดี๋ยวไปรับถึงที่(หน้าปากซอย๗เป็นไงใจไม๊เนี่ย..??
  • ทำมัยโค้ก เซเว่นปากซอยบ้านพี่บิว
    กินแล้ว ตื่นเช้ามา มันเหมือนเมาแฮงค์ ถูกกก ที
  • ยังไม่ชินเหรอจร้ะ เจ เจ......
    วันนี้มันเงียบเหงาเอามาดู ขำๆ เนอะ
    http://www.youtube.com/watch?v=eUoP7-MhSC0
  • เห๊นมี่ เห๊นมี่ เห้นมี่ใครเห้นมี่มัง...??
  • เพลงส้นตรีนอย่างนี้แม่งก้อแต่งได้นะคนเรา....ฉิบหายยยยยยยยย
  • ผะผะผะผีๆ...มะมะมะมาๆ หลอกวะวะแว้ววว...
  • 555 เพลงนี้ต้องโทษอนาคินเลย
    เปิด MV ที ฮากันทั้งคณะ เพลงบร้ารัยไม่รู้
    ทุเรดดดด...แต่ก็ขำ ฟังๆกันไป ฉึก ฉึก
  • ** อารายวะเค้าเรียกนำแฟชั่นโว๊ยๆๆๆ เห็นหมีไหมๆๆ เจเจๆๆๆๆๆๆ

ถ้าเห็นกรูแนะนำเลยๆๆๆๆๆ 55555555................. **
  • ก๊อกๆๆๆไปไหนกันหมด
  • ก๊อก ๆ ไม่ว่างเลยช่วงนี้ไม่รู้ทำอะไรกันอยู่หน้าบ้าน ฮ่าส์..ฮ่า..ฮ่าส์
  • ทองธรรมชาติ อัมพวา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0722.jpg 113K
    IMG_0728.jpg 107K
    IMG_0715.jpg 78K
    IMG_0609.jpg 80K
  • ฝีมือมีแค่นี้อ่ะ เพิ่งหัดถ่ายน่ะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0639.jpg 95K
    IMG_0627.jpg 94K
    IMG_0751.jpg 82K
    IMG_0740.jpg 110K
    IMG_07002.jpg 94K
  • อยากไปว่ะ พากูไปหน่อยเด่ะ..
  • :m001:เฮียชอบรูปอ่ะ เจ๋งๆๆ:m001:
  • บรรยายกาศน่าเมา มั๊กๆ เฮียรูปเจ๋งดีนะครับ...
  • พี่นพคัมแบล็คเหรอพี่
  • HBD MY BRO.... WISH ALL THE BEST THING TO YOU AND EVERYDAY IS YOU HAPPINESS AII WAYS
    ไฟล์แนบ
    pic6.jpg 37K
  • ใครว่างแวะไปกินเหล้าฟรี ศาลาคนเศร้า บิ๊กชิวขายลูกหมาได้หลายแสน เรียนเชิญทุกท่านนะครับ ฮ่าๆๆ
  • Happy Birthday to my big bro... I wish your hope come true.
  • :035:ขอแบบไทยๆนะ บริโภค ภาษาต่างชาติมากอาจเป็นอันตรายได้

สุขสันต์วันเกิดนะน้องอาร์ต คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง คนรักมากมาย มีแต่ความสุข นะน้องนะ...:035:
  • :035:สุขสันต์วันเกิดนะน้องอาร์ต คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง ....ถ้ามีลูกผู้ชายก็ขอให้ไม่เหมือน(เอ็ง)เลยนะน้องรัก:035:55555555
  • วันเกิดนี้คงให้ได้แค่คำอวยพร เพราะของมีค่าที่พี่จะให้ได้อยู่ในหัวใจของน้องล่ะ (เทคนิคการหลบเสียของขวัญให้ดูดี) หวังว่าน้องจะ

รักษาและหวงแหนไว้ให้ดีน่ะ มีความสุขมากๆ หงอคง
  • H.B.D.ด้วยคนนะน้องอาร์ต
  • แฮปปี้น้องรัก วันเกิดขอให้หมอผีมนต์ดำทั่วโลกอวยพร ให้น้องชายคนนี้ มีความสุขมากๆ อย่าเจ็บอย่าจน ร่ำรวยเงินทองและผู้หญิง เจอกันเมื่อชาติต้องการ ... จุดยืนเดียวกับน้าจักร ถ้าพี่ได้ลูกชาย(ขณะนี้ท้องอยู่ 7 เดือน)อย่าให้ได้เหมือนเอ็ง .... เจริญพร
    ไฟล์แนบ
    0129.jpg 111K
  • H.B.D นะ ปังคัง....:035:
  • HBD ท่านรัฐมณตรีๆๆๆๆๆ วันนี้ข้าอาจจะไม่ได้ไปเนืองจากงบประมาณแผ่นดินไม่พอ 555555
  • H B D มีฟามสุกมากมาย :035::036::035:
    (อาร์ตสรุปว่าแก เห้นหมี่นู๋ม้าย??555) :013:
  • อวยพรกันเพียงพอก็เข้ามาได้แล้วครับ....รออยู่ครับ
  • ขอขอบคุณ พี่น้อง สำหรับคำอวยพร ทุกคำ ขอบคุณจากใจครับผม (ซึ้งอ่ะ)
  • อาววันเกิดอาร์ทเหรอ พี่ไม่รู้พอดีอยู่ไกลความเจริญไปหน่อย ยังไงก้อขอให้ ทำอะไรก้อให้พบแต่ความสำเร็จนะครับน้องอาร์ทสุดหล่อลึกๆๆๆๆ:015:
  • ถ้าน้าเรกอยู่ไกลแล้วกะผมไม่นอกโลกเลยรึ...ฮิๆๆ
  • HBD พี่อาทด้วยคนนะ มีความสุขมากๆเงินทองไหลมาเทมานะจ๊ะ 5555
  • เห็นหมีอ่ะ เจออันนี้หน่อยละกัน 55555+
    http://www.youtube.com/watch?v=jMB8vHVIl90&feature=related
  • สรุป จะปลูกหรือจะถอน..แล้วเมากันยังไงออกไปพัทยาเลยงงจิงชีวิต.. ร้องต่ออีกนิดหลงออกนอกประเทศแน่ๆ555:o024:
  • ตอนนี้ปลูกไปเรียบร้อยแระ.... เอื๊อก :m046:
  • ส่วนกูก้อไม่มีรัยมากนะเพื่อน อาจจะไม่ค่อยซึ้งนะแล้วก้อช้าไปนิดนึงแต่มะวานก้อเจอกันอยู่

กูขอให้สิ่งไม่ดีที่ผ่านมาออกไปจากชีวิตมึงก้อพอแล้ว ขอให้ต่อไปนี้ชีวิตมึงมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาล่ะกันเว้ยเพื่อน

ต่อไปนี้ก้อไม่ต้องไปทำเพื่อใครให้มากนัก ทำเพื่อตัวเองบ้างเหอะเพื่อนเชื่อกู ขอให้มีความสุขตลอดไปเว้ยเพื่อนรัก

ถึงในชีวิตมึงอาจจะไม่เหลือคัยแต่จงจำไว้ยังเหลือกูนี่แหละที่จะอยู่ข้างมึงตลอดไป (แค่นี้นะเหี้ยกูน้ำตาจะไหล)
  • เพลงอารายของพี่เนี่ยพี่บิวช่างสรรหาจิงๆ555555555++++++
  • อ่านแล้วซึ้งน้ำตาลจะไหล แต่โพสพี่อาทนี่ใช้ emotion ได้เข้ากะพี่อาทมากเลย...
  • เจริญพรเถิดโยมพี่
  • เหล้าก้ไม่ได้กิน เปิดเพลง บิ๊ก ช. ฟัง เมาเลยตรู ....
  • น้าๆๆบิวขอชม M2 หน่อยดิ จัดมา หรือต้องให้ด่า ให้ติก่อน 55555+