ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aไอเพชรกะอีโกลเด้นไปทะเล5555
  • วันอาทิตย์สุดสัปดาห์ พาสองแสบไปทำบุญที่วัดญาณสังวราราม แล้วเลยไปส่งปุ๋ย และพากันไปทะเล
    ไฟล์แนบ
    กAสองแสบไปทำบุญ.JPG 72K
    ฃAช่วยพ่อติดมู่ลี่1.JPG 51K
    ขAช่วยพ่อติดมู่ลี่.JPG 57K
    คAสวนสุภัทรา.JPG 81K
    งAส่งปุ๋ยบ้านต้อง.JPG 69K
  • ครบทีม พากันทะเล หมากทม.ไม่เคยเห็นทะเล 55555

ไปหาเจ้าน้ำชาที่บ้าน โห ดุคอตๆ ตาต้องไม่อาจตัดใจพากันไปทะเลด้วย กลัวงานเข้า อิอิ

เจ้ามู่หลาน 4-5 เดือน แฟนซีเรดโนส ไอ๊หยา ดุแต่เด็ก ดั๊น ขู่ อีโกลเด้น แง่งๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ฆAน้ำชา1.JPG 65K
    จAมู่หลาน1.JPG 74K
    ญAครบทีม.JPG 74K
    ฉAอีโกลเด้นลุย.JPG 64K
    ชAอีโกลเด้นลุย1.JPG 48K
  • เจ้าของสองคนเอาไม่อยู่

ตาต้อง ตัวหญ่ายยยยยยย ก็เอาไม่อยู่

งานนี้ ถ้าไม่มี ตานพ มู่หลาน ตายยยยยยยยแน่ อีโกลเด้น ฟาดแน่ เฮ้อ
    ไฟล์แนบ
    ฑAเอาไม่อยู่.jpg 69K
    ฌAไม่ยอม.jpg 74K
    ซAมู่หลานจุกตูด.JPG 68K
    บAตานพแน่มาก.jpg 63K
  • มามะ มาทะเลแล้ว ลุยดีฝ่า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ฐAโกลเด้นกะทะเล2.jpg 56K
    Aโกลเด้นทะเล.JPG 53K
    Aเพชรทะเล.jpg 71K
    ฏAเพชรกะทะเล12.jpg 58K
    ฎAเพชรกะทะเล2.jpg 58K
  • หมา กทม. ไม่เคยเห็นช้าง

อีโกลเด้น วิ่งตามช้าง โดนช้างยกขาจะตื๊บ กลัวเหมือนกันแฮะ 5555
    ไฟล์แนบ
    ดAเพชรงง.JPG 69K
    ตAตามช้าง2.JPG 69K
    ณAตามช้าง1.JPG 68K
    ฒAตามช้าง.JPG 76K
  • เสีย ดาย หมามันไม่เป็นมิตร กัน ง่องแง่ง กัน เลยไม่ได้ไปหารัยกินกันต่อ

ได้เวลากลับ คอนเฟิร์ม ขนอีโกลเด้นกะไอเพชร นิ่ม สะอาด จัง (วันหลังต้องพาไปอีก อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    ถAขนสวยนิ่มขึ้น.JPG 67K
    ทAหมดแรง.JPG 70K
    ธAเพชรในรถ3.jpg 58K
  • ทะเลแถวไหนป้าน่าไปจัง หนุ่มเพชรโตขึ้นเยอะเลยนะครับขนสวยด้วย
  • เที่ยวบ่อยจริงๆ เลยป้า ทุก อาทิตย์ เลย 55+
  • ดีจ้า แมส ไปหาดแม่รำพึง ที่ระยองมาจ้า

วันนี้ อดอาหารหนึ่งวัน เพราะไอเพชร ชอบอ๊วก 5555 เลยดู ผอมๆ
    ไฟล์แนบ
    Aเพชรแสบ.JPG 66K
  • เจ้าสองหน่อ...นี่โชคดีจังได้ไปเที่ยวบ่อยจัง....:m003:
  • ป้าครับถ้าไปวัดญาณอีกแล้วจะพาไปทะเลแนะนำบ้านอำเภอครับ
    คนไม่ค่อยมากเท่าไร
  • อิจฉา เจ้าเพชรกะเจ้าโกเด้น ได้โดดน้ำทะเลด้วยยยยยย
  • อิจฉาเหมือนกัน
  • เจ้าเพชรกะเจ้าโกเด้น นี่มีบุญนะได้อยู่กับป้าและสารวัต นะครับ
  • ท่านป้า บอกเบอร์ บ/ช ให้ไว้ด้วย ครับ

ที่ นี่ จ้า

mr_jub1@hotmail.com

ฝากรูป สาวสวย ให้สารวัตโก้ง ไว้พิจารณาด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2716.JPG 60K
  • :004: น่าหนุกจังครับ ท่านป้า ถ้าว่างจะไปแจมด้วยนะเนี่ย :004:
  • ครั้งต่อไปมาให้เช้ากว่านี้หน่อยจะได้เล่นน้ำทะเลนานกว่านี้
  • จะดีเหรอ หมามันสู้นะ 55555555555
  • อย่าลืมให้มันกินน้ำจืดตามด้วยนะป้าเด๋วมันจะเป็นโรคไตให้กินตอนขึ้นจากน้ำแล้วมันจะอ้วกเอาน้ำทะเลออกหมดไม่งั้นโรคไตแดกแน่
  • หรือป้าจะมาที่นี่
    ไฟล์แนบ
    DSC04190.jpg 115K
    DSC042702.jpg 98K
    DSC04197.jpg 92K
    DSC04261.jpg 118K
  • หวัดดีครับพี่พร

ไอ้เพชร หล่อได้ใจ

ลูกชายที่บ้านแบบแดงๆก็มีแล้วครับ
  • +++++ พี่อาทิตย์ เอาลูกชายแดงๆ ที่บ้านมาอวดป้าพรมั่งจิ

+++++ ทั่นโดม หาดใหญ่ ไกลเกิ๊นนนนนนนน อีโกลเด้นกะไอเพชร กลัวเสียงคลื่น อิอิ

+++++ ผีก๊าบบบบบ ป้าพรเครียมน้ำจืด พร้อมจ้า เคยอ่านในบอร์ดนี้แหละ หมาสำลักน้ำทะเล

+++++ ต้อง+นพ ป้าพรยังเมื่อยไม่หาย ดึงอีโกลเด้นไม่ไหว เห็นล่ะ ว่าพิทบูลแรงขับมันเยอะ ฉลาดอีกตะหาก สายรัดอก แม่งสะบัดหลุดได้ ดีนะที่ท่านนพถ่ายทอดวิทยายุทธวิธีสะกดหมา 555555 สว.โก้งจำไปใช้ที่บ้านด้วยนะ ได้ผลจริงๆ อิอิ

เด๋วต้องพาไปดีวัน ทั้งสองตัว เลี้ยงในบ้านเซื่องๆ ออกภาคสนาม แม่เจ้า ดุยังไง มันไม่ฟังเล๊ย เฮ้อ

+++++ รับแซ่บจ้า มร.จุ๊ฟ จะรีบดำเนินการ โห เอาน้องสาวสวยมาโชว์ ฝีมือ จุ๊ฟสตูดิโอ จ๊าบบบบบ มั่กๆ เด๋วใช้บริการจ้า

ขอบคุณในไมตรี เพื่อนๆ ที่เข้ามาชม และแอบอิจฉาไอเพชร กะอีโกลเด้น ที่มันได้ไปเที่ยวนู่นนี่ จริงๆ แล้วมันเป็นพ่อค้ากะแม่ค้าขายปุ๋ยตะหาก เพราะสองแสบเนี่ยแหละ จึงทำให้มีวันนี้ โรงปุ๋ยสว.โก้ง (กว่าจะเป็นโรงปุ๋ย อิอิ) ลูกค้า ส่วนมากก็ผองเพื่อนในบอร์ดเนี่ยแหละ
    ไฟล์แนบ
    Aน้ำจืด.jpg 55K
    Aตามช้าง.jpg 67K
  • ดีคับพี่พรไปเที่ยวมาท่าทางจะสนุกทั้งคนทั้งหมาเลยนะคับ

อยากไปมั่งจัง หุหุ
  • หายไปไหน นานนนนนน เลยน้องสน

มะวานสว.โก้ง บ่นถึงน๊า เด๋วจิพาอีโกลเด้นไปเยี่ยมนังลูลู่ เด้อ
    ไฟล์แนบ
    ษ.jpg 113K
    ส2.jpg 117K
    ฬ.jpg 113K
    อ.jpg 113K
    ฮ.jpg 122K
  • up to date 27082010
    ไฟล์แนบ
    27082.jpg 89K
    2708-12.jpg 85K
    2708-23.jpg 88K
    2708-33.jpg 89K
    2708-53.jpg 86K
  • อีโกลเด้น ชอบกินหญ้า
    ไฟล์แนบ
    grass.jpg 109K
  • จิงด้วยพี่พร สนหายไปตั้งนานนม
    ไปเพลิดเพลินอะไรมา รึเป่า หายไปเลย