ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ให้ดูอยากรู้มาดูเองเลย..!!!
  • ได้โปรด.......
  • อ้าวววว เงียบเลย
  • มาดูเองเลยคร๊าบบบบบ พี่แม๊ท เสาร์นี้เจอกันเลยดีกว่ามั๊ยครับ...555555555555555+
  • กระทู้ร่วงแล้วพี่น้อง
    ไปไหนกันหมด คร๊าบบบบบ
  • คิดถึงเจเจ........
  • http://www.bullmastiff-rosso-leone.de/

เนี่ยพี่บิวของคอกเนี้ยที่ยีนเอามาอะ

หมาเค้าสวยดีนะลองเข้าไปดูเล่นๆสิพี่

เห็นแล้วอยากได้อีกตัวเลยละ 5 5 5 :o036:
  • Thank ยีนส์....
  • พี่เรก...พิมพ์ออกสื่อแบบนี้ เขินเลย:m050:
  • *** มากไปหัดอายบ้างอะไรบ้างแกนะ **
  • ** มันต้องแบบนี้ยีนส์ๆๆๆๆๆ.....แดงๆๆใหญ่ๆๆๆๆ

ในรูปถ่ายนานแหละ ได้ข่าวว่าตอนนี้ 70 โลกว่าๆๆ **
    ไฟล์แนบ
    DSC08448_resize2.JPG 50K
    DSC08453_resize2.JPG 48K
  • พักนี้บ้าน BB ดูเงียบเหงากันจังเลย เอ...หรือว่าซุ่มทำไรกันอยู่ป่าวพี่
  • 5 5 5 ของใหญ่ๆนี่ชอบอยู่แล้วครับ

นี่พึ่งได้มาเลย Alaskan ครับพึ่งจะ 2 เดือนเองนะ

ตัวใหญ่มากกกกก พวกใหญ่ๆนี่มีเต็มบ้านเลยจะแดงดำขาวแฟนซีมีหมดเลยพี่ 5 5 5

แล้วพี่บิวสรุปได้ไหมครับ อยากรู้เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    6112.jpg 83K
    606.jpg 85K
    595.jpg 95K
  • เงียบตรงไหนเนี่ย...!! ทุกวันนี้จะย้ายบ้านหนีแล้วเนี่ยน้องเตยยยยย

ยังไม่ได้เลยหว่ะยีนส์ เดี๋ยวดูไปเรื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    neapolitan_mastiff.jpg 17K
  • **** เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไหวไหมท่านๆๆๆๆๆๆๆ *****
  • อย่าๆๆเพิ่งย้ายบ้านหนีเลยพี่บิว
    ตั้งแต่พี่จักรจากไปก็มีแต่พี่บิวที่เข้าใจนู๋ที่สู๊ดดดด เอิ๊กกกก!!!
  • :001:หมาบ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    lllll.jpg 15K
    ooo.jpg 114K
  • :005:...:033:
    ไฟล์แนบ
    lkj.jpg 56K
    FFFF.jpg 26K
    p6561854n5.jpg 41K
  • พี่บิวหาเลี้ยงเองเหรอพี่

รอดูลูกคอกที่ยีนลิงค์ดูก็ได้นะ ยีนว่าของเค้าใช้ได้นะพี่

ราคาประมาน 1000-1500 $ อะครับเเต่ใหญ่สะใจมาก

ตัวที่บ้านยีนนี่เอามาตอนนั้นมันลูกโทน 2000 $ ครับเเต่ตอนนี้หนักเกือบ 75 โลได้อะพี่คุ้มสุดๆ

ไว้เอารูปมาลงให้ดูครับแต่ รอขึ้นเขาใหญ่ก่อน :o022:
    ไฟล์แนบ
    0.jpg..jpg 13K
  • Malo x Shorty Girl คลอดแล้วโว๊ยยยยยย...!! ลุ้นทั้งคืนเลยตู

ยีนส์เดี๋ยวเรื่องหมาใหญ่ๆค่อยว่ากัน ตอนนี้ไอ่ชุดที่ผสมติดท้องเพิ่งคลอด ขอเห่อกับมันก่อนแล้วกันนะน้องชาย ผิดหวังกับไอ่ตัวที่พัทยา มาดูชุดนี้ได้นะ รับรองชุดเดียวในไทย Limited Edition สุดๆ..!!!
    ไฟล์แนบ
    122.jpg 102K
    DSC07963.jpg 114K
  • ออกแล้วดิพี่!!! ลูก โลมา
  • *** ออกแว้วเรอะวะเนี่ยๆๆๆๆๆ ยังไงๆๆๆรายงานผลด่วนๆๆๆบิ๊กชิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ **
  • มาโล ไม่ใช้ โลมา เดี๋ยวปัดให้พี่ใหญ่คัดออกสะนิ
  • กี่ตัวล่ะคร้าาคุงพี่...ลูก โลมาง่ะ...:006:
  • 7 ตัวจ่ะ...น้องอร
  • หง่ะ รู้ได้ไงเนี่ยพี่ 5 5 5 อยากได้ไอ้หมูนั่นมากเลยอะ

เสียดายอยู่เลย เดี๋ยวรอพี่บิวอัพให้ดูก่อนละกัน

ว่าสู้ไอ้หมูนั่นได้ไหม อยากเห็นเหมือนกันนะเนี่ย :o022:
    ไฟล์แนบ
    69.jpg 98K
    71.jpg 100K
    70.jpg 97K
  • นี่ไงของแถมวันนั้นพี่

หน้ามันได้ใจดีเนอะ :o046:
    ไฟล์แนบ
    72.jpg 84K
    73.jpg 85K
    74.jpg 100K
    75.jpg 98K
  • ได้เลยน้องใจเย็นๆยีนส์ ทีเด็ดไม่ได้มีให้เห็นกันง่ายๆ วันไหนเข้ามาเที่ยวดิ่โทรคุยกับ ยุทธ ได้เลยแว่วๆว่าจะมาเร็วๆนี้...
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 70K
  • จัดรูปมาดูซะดีๆ
  • hi~~~~master~~~~~~~i'm kim~!!!!
  • ยังไม่มีเวลาไปอีกทีเลยอะพี่บิว เดี๋ยวรอเวลาก่อนอยากลงไปอีกเหมือนกัน

แล้วมีหลุดสีแปลกๆมาบ้างไหมอะพี่ อยากได้แดงๆอะ

เพื่อฟลุคมี 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    72.JPG 91K
  • Hi....KIM i know Sizzle = you.!! How r you brother..??
    Tell Quaterback that i mizz him.....:020:
  • พี่บิว....เค้าอยากกิน หมูกระทะอีก วันเสาร์นี้เลยเป็นไง?? เรียกพี่หนวดมาเล่นกีต้าร์ด้วยดีป่ะ :m019:
  • master~!!! How do I scan a photo and attach it to a pitbullzone?
  • mr.qt~!!!!! and pavo~!!!
  • เห็นด้วยกะพี่อาทมากเลยครับ เสาร์นี้จัดเลย...อิอิ
  • ขายขนาด 11 มม. SPRINGFIELD ARMORY แต่งเพียบ..!!!
    ลำกล้อง Barsto
    หลังอ่อน Wilson
    ชุดเซฟ ซ้าย-ขวา ระบบไกล-นก ของ สแลนเดอร์
    แม็คสแตนด์เลท
    ไกด์หลอดใหม่เอี่ยมของ Wilson
    ศูนย์หลัง Bo-Mar (ปรับ 4 ทิศ)

100,000 บาทถ้วน...!!!
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 79K
    02.jpg 66K
    03.jpg 80K
  • พร้อมตั๋วด้วยรึเปล่าน้าบิว.
  • ฝากให้สมาชิก BB Crew 555

http://www.youtube.com/watch?v=tTxX5_wAg7w
  • เห็นหน้านักร้องกะไอ้รถข้างหลัง แล้วได้อารมย์ ฝนตกๆกับกระท่อมปลายนาจริงๆหว่ะ เฮ้ออออออออออ
    :m036:
  • จับทั้ง 5 สาวไปเป็น พริตตี้ งานนครปฐม กันไม๊หล่ะ...??

ราคานี้พร้อมรบเลยครับ ทิดศักดิ์..
  • ไทเกอร์เกิร์ล เค้าดังมากในพม่านะ อย่าดูพูกไปป๋า
    เห็นนักร้องหน้าเหมือนตุ๊กกี่ เลยเอามาให้พี่บิวดูโดยเฉพาะ
  • โอ๊ะ...!!!
    อ่ะคืนนี้ใครมาช้าอย่าหาว่าไม่รอนะ เพราะของมันร้อนนนนน
  • อยากไปมากๆ แต่ขอรักษาตัวก่อนนะพี่ชาย
  • นี่อุตส่าห์จัดงานรอ ตะพานหินเลยนะนี่ แต่ไม่เป็นไรวันหลังก็ได้ไม่มีปัญหา แต่ครั้งนั้น ต้องเลี้ยง BB นะครับ เพราะถือว่าจัดให้แล้วไม่มา..!! ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • OK.ครับพี่
  • และบอกอีกอย่างว่าตอนนี้ ตัวของแมท เทพมากกกกกกก หน้าเชี้ยๆ อกไหล กระดูควายยันม่า 100 %..!!!
  • ** อีเวรๆๆๆ หน้ายังกะขยะเปียก เอาไปทำปุ๋ยดีกว่านะ ปล่อยไว้นานกรูว่าเน่าแน่นอน 5555555 ****
  • ยังไม่ฟื้นกันอีกเหรอ...อิๆๆ
  • บิ๊กชิวเพื่อนรัก ปืนมึงกูไม่เอาทะเบียน ขอซื้อ 5000 (ห้าพัน)ขายปล่าววะ :020::020::020:
    ไฟล์แนบ
    015.jpg 79K