ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##ภาพงาน วันที่ 20 ที่สนามฝึกสุนัข DI##
  • งานนี้ถ่ายมาแต่หมาจนลืมถ่ายบรรยากาศงาน+คน ไปเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0684.jpg 82K
    IMG_0681.jpg 83K
    IMG_0679.jpg 80K
    IMG_0678.jpg 81K
    IMG_0676.jpg 80K
  • ขอให้มีงานดีๆรวมหมาเยอะๆอีกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0685.jpg 80K
    IMG_0712.jpg 84K
    IMG_0695.jpg 79K
    IMG_0690.jpg 79K
    IMG_0719.jpg 85K
  • ขอบคุณพี่มารค์คับที่จัดงานดีๆแบบนี้เอาไว้จัดอีกนะคับเที่ยวนี้จะอยู่ยันเลิกเลยพี่:m001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_07122.jpg 84K
  • ไทโก้รูปนี้สวยจัง
  • โอโฮ้สวยๆทั้งนั้น:o061: โคตรอยากไปแ่ต่ไปไม่ได้เสียดาย:o005:
    พี่มาร์คอย่าลืมลายเซ้นให้ผมด้วยนะ:o069:
    แล้วก็คิงดอมพิทมากันครบทีมเลยนะ(จอมรู้สึกจะหนาขึ้นนะ):o023::o023::o023:
  • งานนี้ฮามั่กๆๆๆๆ สนุกนะคะ ขอบคุณพี่มาร์คที่จัดงานดีให้ค่ะ
    (ง่ะ พี่นัดทักแบบนี้เซ็งเลย แบบว่ามันกำลังเจริญอาหารอ่ะ) :018:
  • ท่านมาเฟียคับผมขอรูปที่ยังไม่ได้ลงด้วย ใส่แผ่นมานะเดี๋ยวแวะไปเอา
    ถ่ายไปตั้งเยอะเอามาลงแค่นี้ วันนั้นลืมกล้องไม่งั้นมีฮาๆเพียบ
    ท่านมาเฟียรูปท่านน้อยเกินไปน่าเกลียดนะ
    เอามาลงซะดีๆ ไม่งั้นมีแฉ
  • งานนี้อดไป งานหน้า ขอตรงกับวันอาทิตย์ได้ไหมครับ
    วันเสาร์ทำงานครับ
    ---------
    เสียดายจัง:o002:
  • ท่านเคน รูปบางรูปลงแล้วไม่เกิดผลดีแน่นอน
    และมันจะส่งผลกับการจัดงานในครั้งต่อๆไปของพี่ด้วยครับ :001::001::001:

ของบางอย่างต้องให้เห็นด้วยตา มันถึงจะมันส์
    เราเอาไฮไลท์มาลง งานต่อๆไป คนจะรอดูแต่รูป ไม่ยอมมาดู :030::030::030:
  • เราจำเป็นต้องจัดงานวันเสาร์เพราะรู้ว่าเลิกดึกครับ

จัดวันอาทิตย์ คนอาจจะไม่อยู่ร่วมงานตอนกลางคืน เพราะเช้าวันจันทร์ต้องทำงานครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03574.JPG 75K
  • โอ้ยยย ใครไม่ไปวันนั้น พลาด อดดู มาเฟีย แด้น จังหวะ เทพ อิตาเลียนชิคาโก้ราโบโน่ เอิ้กๆๆๆ

หนุ่มๆ ว่าเฟี้ยวแล้ว เจอ พี่มาร์ค ตอนเมา เทพกว่า 55555+ ตอนกินมีการบอก " ไม่หมดหมาๆๆ"

เราก็เมาง่ายเลยต้องหมดตามแกไปซักแก้ว โฮ่ๆๆๆ
  • หวัดดีวันจันทร์ครับทุกคน

จอม ตัวจริง น่ารักอ่ะ :005: เสียอย่างเดียว ดั๊นนนน มา กะเด็ก เลยไม่กล้าเข้าไปทักเลย 5555+
  • ขอบอกพี่มาร์ค เป็นกันเองกับน้อง ทุกๆคนจริงๆครับ ผมไปก็เจอ พี่ จุ๊บ Mr_jub เอาปฏิทินมาแจก อยู่จนงานเกือบเลิก

ไม่รู้ว่ากลับบ้านยังไงเมาแป๋เชียว โฮะๆๆ แล้วก็ ่ทานพี่อ๊อด ด้าน คิงด้อมพิท สงสัยอยู่ยันงานเลิก หมูย่างอร่อยมากครับ

แต่ว่าเหมือน จะ ก่อการวางเพลิงยังไงไม่รู้ อยู่ ก็ ไฟลุกเตา 2-3 ที โฮะๆๆ ขอบคุณ อีสไซค์ จริงๆ ด้านBB เครื่องเสียง แน่นจังครับ

นี่ขนาดก่อนงานเจ้าของบอกว่าต่อไม่เป็นนะเนี่ย พอดี ผมไปกับ พี่เจี๊ยบคลอง7 กับ เอก คลอง6 สายรังสิตครับ เลยกลับก่อนงานเลิก

แต่คาดว่าก่อนไม่นานมั้งเพราะกลับก็ 5 ทุ่มกว่าๆแล้ว ยังไงๆ ก็ ขอบพระคุณ ป๋ามาร์ค มากครับ ที่จัดงานให้เราได้เจอกันอย่างกันเอง
  • อิจฉา.........................อ่ะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ทำไมนะ...ทำไมไม่อยู่แถวๆนั้นมั่งนะ............

โหย.....อิจฉาตาไฟลุกแล้ว
  • หยกเด็กสร้างมาเฟีย ใจใช้ได้ การตอบกระทู้คมคาย อนาคต โจทย์เพียบ
    ยินดีตอนรับเข้าสู่เมืองคาวบอย ฮ่าๆๆๆ :005:

เวลาชนแก้ว เขาบอกว่าใครไม่หมดเป็นหมาว๊อย ไม่ใช่ไม่หมดหมาๆๆๆ :017:

ท่านเมายังมีคนประคอง เมาแบบนั้นแกล้งเมาอะเป่า
    แต่พี่เมาต้องขับรถกลับบ้านคนเดียว อย่างเดียวดาย
    กลับถึงบ้านประตูล๊อค เข้าบ้านไม่ได้อีกตะหาก :002:
  • น้องหยก
    พี่ขอเบอร์มือถือหน่อยดิ
    จะโทรไปขอคาระวะ ที่พรรคพวกช่วยเหลือพี่เมื่อคืนนั้น
    บอกตามตรง เมาวะ........ไม่รู้เรื่องเลย
    ข้าวก็ไม่ได้กิน กินกับแก้ม3-4คำเอง
    เสียหมาเลยตู
  • เหอๆๆ ป๋า บอกว่า จะถ่ายทอด วิทยายุทธ สร้างโจทย์มาให้ เดี๋ยวหยกจะรับเท่าที่รับได้แล้วกันนะ ป๋า 5555+

พี่จุ๊บ อ่ะเมาจริงๆนะป๋า แกไม่ได้ขับกลับ ตอนหยกออกไป แกยังนั่งเมาอยู่เลย แล้วมีคนพาแกกลับไป

พี่บุ๋ม แฟนแก โคตรใจดีเลย เห็นบอกว่าทุกงานไม่เคยขนาดนี้ สงสัยโดน ไม่หมดเป็นหมา เลยต้องหมดไปหายแก้ว หุหุหุ

ประตูล๊อคก็ ปีนเลยป๋า วันหลังจะได้ฝึก กำลัง กล้ามเนื้อ แขน ขา เอิ้กๆๆๆ
  • 085-8060957 ครับพี่
  • ^^

สวัสดีค่พี่มาร์คและสชาชิกพิทบูลโซน*
    :))

งานวันนั้น สนุกดีค่ะ
    ได่ความรู้เยอะดีเหมือนกัน
    แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องน้องหมา

วันนั้นหมาแดงเต็มเลย ย ยย ยยย ยย ย ย
    ถ้าหลุดมาซักตัวท่าจะมันส์ดี!
    :DD
    (ล้อเล่นค่ะ

เนื้อย่างของ อีสไซด์แบงค๊อค
    ก้อร่อยมากมาก
    (ฝากชมด้วยนะค้ะ
    ^^

แล้วก้ต้องขอโทษที่กลับก่อน
    และไม่ได่ลา พอดีว่า
    เจ้าตัวเล็ก มันเริ่มจะงี่เง่า
    แล้วก้ หาพี่มาร์ค ไม่เจอ
    เลยต้องกลับก่อน

ขอบคุณสำหรับมิตรถาพดีดี
    แล้วเจอกันใหม่นะค้ะ
    :))
  • โทรไม่ได้เลย หยก
  • ขอบคุณนะคะ thE_oAk ที่ยังอุตส่าห์ชมว่าน่ารัก คิดว่าช่วยๆกันละกันนะคะ
    หลอกๆจอมไปให้ดีใจหน่อย พักนี้อ้วนเหลือเกิ๊นนนนนน
  • แบตหมด เพิ่งเปิดเครื่อง ครับพี่
  • 55555 มาพร้อมกันเลยวุ๊ย...!!!

หวัดดีครับทุกๆท่าน....สนุกครับ...งานมันส์มากๆ อาหารก็อร่อย โดยเฉพาะหมู-เนื้อย่างอีสไซค์ (น้ำจิ้มรสเด็ด)
    พี่มาร์คก็หลุด...เฮียเหลียง+พี่บิวฮา กลุ่มชลบุรี..พระราม 3..สุพรรณฯ...คิงดอมพิท...ก็มา...รังสิต-ปทุม (ก็มีไปนะ)
    เป็นไงหยก...ถึงบ้านโดนสวัสดิภาพ 555 / พี่จุ๊บหัวเป็นไงบ้าง...โนป่ะ โทษทีตอนผยุงขึ้นรถหัวฟาดประตูรถอ่ะ...

มีรูปมาฝากนิดหน่อย...มีคลิ๊ปเด็ดๆตอนพี่มาร์คถอดเสื้อควง สงสัยจะลงไม่ได้ ออกเรท xxx 55555+++
    ไฟล์แนบ
    D1-05.jpg 103K
    D1-04.jpg 95K
    D1-03.jpg 89K
    D1-02.jpg 89K
    D1-01.jpg 114K
  • ต่อๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    D1-10.jpg 72K
    D1-09.jpg 107K
    D1-08.jpg 85K
    D1-07.jpg 91K
  • โย่ววววๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    D1-15.jpg 50K
    D1-14.jpg 58K
    D1-13.jpg 73K
    D1-12.jpg 62K
    D1-11.jpg 41K
  • :013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    D1-19.jpg 56K
    D1-18.jpg 64K
    D1-17.jpg 49K
    D1-16.jpg 54K
  • หวัดดีครับพี่น้องทุกท่าน
    วันงานสนุกและอบอุ่นมากครับกับข้าวก็อร่อย
    หมูย่างเนื้อย่างสุดยอดเลยครับบรรยากาศเยี่ยม
    มีความสุขกันทั่วหน้าขากลับขับรถถึงบ้านได้ยังไงไม่รู้
    ตาลายมากๆๆกินน้ำบูดๆๆเยอะไปหน่อย.............5555555สนุกสุดยอดครับ
    ไว้จัดอีกนะครับป๋าMarkขอบคุณครับ
  • งานสนุกมากๆค่ะ

แต่น่าเสียดายกลับก่อนเพราะบ้านอยุ่ไกล ไม่มีใครมารับค่ะ

ใจจริงอยากอยุ่ต่อเน้อ

พี่มาร์คในงานหลุดมาก

เฮียเหลียง กะพี่บิว อย่างฮาเรยค้าบ คลิปที่หลุดๆอ่า นู๋ขอหลังไมค์ได้ป่าวค๊า

อิอิ

หมู-เนื้อย่างพี่ๆอีสไซค์ อร่อยมากมายค่ะ

ป๋าโอ๊คขาคิดถึงเน้อ อยุ่ในงานมัวแต่ดูสาวๆน๊า
  • รูปอุบาทว์ อุบาทว์ ของตู
    ใครไม่อยากให้จัดงานอีกปีหน้า รีบเอามาลงเลย :001:

ขอย้ำ ใครลงมา ปีหน้าสงสัยเราคงไม่ได้สนุกกันแบบนี้อีกแล้ว :002:

พี่น้องครับ หากรักกันจริง อย่าทำร้ายกัน
    รูปนั้นมันเฉพาะสำหรับคนภายใน มิควรเผยแพร่อย่างเด็ดขาด
    เมียเห็น กรูตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แน่ :066::066::066:
    ไฟล์แนบ
    DSC03594.JPG 52K
    DSC03552.JPG 83K
    DSC03520.JPG 69K
    DSC03527.JPG 87K
  • โหยย พี่เจี็ยบ หยก กะ คูณ ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับ ช่วยไรท์รูปลงแผ่นให้มั่งจะเอามาเปิดดู

พี่จุ๊บจะโทรหาแน่ะ วันนั้นถ้าไม่ได้ พี่เจี๊ยบ นี่ก็ไม่รู้จะไปยังไงนะ เอิ้กๆๆๆ ขอบพระคุณ พี่เจี๊ยบ กะ เจ๊ปัด มากๆครับ

เป็นโชคดีที่ได้เจอ พี่ๆ เดี๋ยวว่างๆ จะแวะไปหาหลังปีใหม่ นะพี่ โฮะๆๆๆ
  • ป๋า กลัวเมีย กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แม่จ้าวววววววว 5555555555555555555555++
  • เบียร์สด หมดไปไม่รู้กี่ถัง
    เบียร์ขวดอีกเป็นสิบลังก็ไม่เหลือ

วันไหนว่างๆไป ดีวันกันดีกว่า เอาหมาไปฝึกกันเล่นๆ
    ไปเยี่ยม ไอ้เหลี่ยมมัน

และใครใช้ไอ่เหลี่ยงไปซื้อเหล้าเพิ่ม ก็ไปเยี่ยมมันบ้างเด้อ
    เอาเบียร์ไปเยี่ยม มันโดนปิคอับสอย หล่นลงไปในคูน้ำ ฮ่าๆๆๆ
    แต่เช็คข่าวเมื่อวาน ปลอดภัยแล้ว

ตูก็ว่า เอ ผู้กอง พี่อู๊ด พี่อ้อย หายไปไหนกันหมด จะกลับบ้านแล้วเพิ่งรู้
    เล่นนอนไม่หลับเลยทั้งคืน
    ไฟล์แนบ
    DSC03535.JPG 92K
  • คนอย่างมาเฟีย ผ่านศึกมาโชกโชน
    ไม่ได้กลัวเว๊ย แต่ไม่อยากรบในศึกที่ไม่มีวันชนะ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03650.JPG 57K
  • พี่จุ๊บโทรมาแล้วครับหยก...มิมีปัญหาครับ อะไรช่วยกันได้ก็เต็มใจช่วยครับ...
    ลองคิดดูถ้าปล่อยพี่เค้าขับรถกลับเอง...มันจะอันตรายขนาดไหน...หรือแม้กระทั้ง..
    จอดรถไว้แล้วนั่งแท๊กซี่ก็เหอ...มี่หมาด้วย น้อยคันที่จะรับ...อย่างงี้ดีกว่าถึงชัวร์...

ของอย่างงี้ว่ากันไม่ได้ครับ....คนเราต้องมีหลุดมีรั่วกันบ้าง...แต่ครั้งนี้มันเป็นความหลุด
    ที่เกิดมาจากความสุข...เจอเพื่อนฝูงที่ถูกใจ...พูดคุยกันถูกคอ บวกกับน้ำอัมฤทธิ์แล้วหละก็
    ไหลลื่นยากที่จะหยุด...555+++

ที่ขาดไม่ได้ต้องขอบคุณพี่น้องทุกๆท่านที่ทำให้เกิดกิจกรรมครั้งนี้...
    และยิ่งขาดไม่ได้ก็คือศูนย์ฝึก D1กับพี่มาร์ค(มาเฟียหลุดโลก)
    ปีหน้าเอาใหม่นะพี่....

ขอบคุณครับ...
    เจี๊ยบ...คลอง7
  • อ้าว พี่ท่าน อ๊อด โดนซะแล้ว เหอๆๆ
  • สวัสดี พี่น้อง
    หลังจากที่ข้ามพ้นผ่านวันอาทิตย์ที่แสนจะโหดร้ายมาได้ (โคตรวินเลย ท้างวาน เดินเอียงแมร่งท้างวาน ด้วยสปิริต แฮงค์อิ๊บอ๋าย แต่ต้องตื่นมาแต่เช้าทำตัวเป็นคนดี)บอกตรงๆไม่ได้สนุกๆแบบนี้มานานแล้ว ก็ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่มาช่วยกันทำให้ปาร์ตี้ของพวกเราชาวพิทบูลมีสีสันที่ครบรส และยังไงฝากขอให้พี่ที่ศูนย์ฝึกฯและน้องอาร์มหายเร็วๆนะครับ ส่วนเรื่องคลิปฉาวนั้น เอาไว้ต่อรองแลกอาหารf1 ละกันดีมั้ยพี่น้อง ขึ้นราคาเมื่อไร ขู่ไป รับรองไม่กล้า มาเฟีย เกียมัว555
    ไฟล์แนบ
    DSC035202.JPG 69K
  • จัดงานมันต้องสนุก

เรามาสุขไม่ได้มาเศร้า
    มาแล้วเหงา นอนเกา...พุง
    อยู่บ้านดีกว่า ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03528.JPG 85K
  • เฮียตรู งานนี้หงอยไปหน่อย
    สงสัยโดนภรรยาตัดงบ

เศร้าเลย .......
    ไฟล์แนบ
    Here Yai.jpg 29K
  • พี่มาร์คทำลืมลายเซ็นนะแล้วรูปหมาหมดแค่นี้หรอ:o018:
    ส่วนเฮียผมรู้นะว่าเฮียถ่ายมาแต่รูปสาวๆ(แบ่งหน้าที่(พี่มาร์คถ่ายหมา)เฮียถ่ายสาว):o043:
    ช่วยเอามาให้ดูบ้างสงสารคนไม่ได้ไปบ้างไหม:o043:
    ถ้าไม่ลงรูปให้ดูไม่เรื่อง:o011:(แต่เรื่องไรหว่า):o011:
  • สวัสดีทุกท่าน ฮ่าๆๆ ป๋าแมร่งพูดได้ตรงใจฉิบเลยยยย ผมไม่ได้เศร้าโศก อะไร งานดีๆแบบนี้ มัวมาเป็นพระยาโศก

โง่ที่สุด งานดีเพื่อนดีๆมีเยอะแยะ เพื่อนก้เยอะ กิน ก็อร่อย ยังได้เมาอีก แต่เหนื่อยว่ะ ต้องตื่น ตี4 อีกทำงานใหม่อีกเวรกรู

แท้ๆเมื่อวาน สายตัวแทบขาด ยังมีงานเลี้ยงรอบดึกอีก โคตรทร...........มานเลย

ว่าเรื่องงานสุดยอดจริงๆ เจอ บิ๊กชิวน้องบิว กับ เฮียเหลียง เข้าไป ผมว่าไปเปิดคณะได้เลย สลับฉากจาก เพื่อนๆ

อีกหลายกลุ่มชลบุรี อีสไซด์ BB สลับวนเวียน ร้องเพลง บรรเลงแบบโคตรมันส์ ค่ำหน่อย น้าแอ็ดมาครวญเพลงตำนาน

คารวบาวกันอีก

โหแมร่งมันส์จริงๆ รวมไปถึง มาเฟียปล่อยไก่ ฮ่าๆๆ ระเบิดอารมณ์ สุดมันส์ แค่นี้ก้สุดคุ้มแล้ว เอ้ากินๆๆใครกินไม่หมดเป็น

หมาๆๆๆๆๆๆ

งานแบบนี้มันต้องปีนึงมีสักหลายครั้งถึงจะเหมาะ ชีวิตนี้เกิดมาโคตรคุ้มเลยวะ แต่ผมว่าสู้เฮียเหลียงไม่ได้จริงๆ ยอดคน
  • สวัสดีครับทุกท่าน
    พี่มาณืคเฮียใหย่เค้าหง่อยที่ไหนกัน ก็เพราะไอ้คำพี่มาร์คแหละ(ไม่หมดเป็นหมา)
    เฮียใหญ่เล่นยกเหยือกชนเลยทีเดียวเชียว 5555+
    ส่วนกำลังเสริม เนื้อ+ หมูย่าง ตอนแรกกลัวไม่หมด เพราะเห็นเหลือเยอะ
    พอเริ่มกรึ่มๆ จาไปเอามาเสริฟ กับกลายหมดไปซะและ
    งานหน้าเอาใหม่นะครับพี่มาร์ค มันส์มาก จริง ถ้าบั่นเด่าดีๆจาเต้นกะเค้าบ้าง55555555+
  • พี่ผมทราบใครเป็นคนให้เด็กไปซื้อเบียร์เพิ่ม เขาคืออาจานป๊อปคับ มันบอกเบียรืไม่พอสรุปแตกหมดอดกินเต็มถนนเลย
    น้องๆปลอดภัยดีคับ แต่บริษัทประกันแม้งห่วยพี่ขอผมสืบก่อนว่าบริษัทอะไรจะเอามาแฉ คนเจ็บอยุ่โรงพยาบาลคู่กรณีมาดูคนเจ็บมันเสือกบอกให้ไปเจอมันที่โรงพัก
    คนเจ็บก็รักษาตัวไม่ได้ไม่มีคนรับผิดชอบ กว่าจะจบเล่นเอาตีสี่ต่างคนต่างพากันไปรักษาตามยถากรรม แต่คู่กรณีดีมากพาไปหาหมอทุกที่เลย ส่วนตาป๊อปได้ข่าวตามคนที่ดีวันไปยันเกือบเช้าแล้วคับพี่มาร์ค งานหน้าจัดแบบค้างคืนดีกว่าพี่จะได้ปลอดภัย เอาแบบทิ้งตัวเลย แต่กล้องพี่บอกพี่นภาเปลี่ยนให้ใหม่นะจตุคามเต็มเลย
  • โฮว์ ๆๆๆๆ ท่าน ถ้าอยู่ต่อสงสัย ลงไปอยู่คูน้ำคู่กับเฮียเค้า นี่ดี นะ ไหวตัวทันเกือบสอยโค้งทางด่วนเอาสาวเก็บเงินไปนอนด้วย 555555+ ดีนะพุ่งแค่บนที่นอน by หนุ่มเสื้อแดง + สาวเสื้อแดง (นัท + แอน) จ้า ปล.พี่ๆ ใจดีทุกคนเรยคับ :005::005::005:
  • อ้อ ท่านนี้นี่เอง ที่นั่งกับ Kingdompits จำได้ๆ ใช่มะครับ

นี่ถ้าไม่เอารถส่วนตัวมา อาจจะม่ได้มาง่ายๆนะ เสื้อแดงเนี่ย อิอิ
  • 555555+ อย่าว่างั้นงี้เรย ในรถมีเสื้อเปลี่ยน เห็นถ้าไม่ดี ปายก่อนละคร๊าบบบบบบบ
  • หวังว่างานต่อๆไป พวกเราจะมาร่วมแสดงพลังกันอีกนะครับ
    ไม่คิดว่า งานเราจะสนุกขนาดนี้ ไม่ได้หัวเราะแบบนี้มานานแล้ว หัวเราะจนปวดกราม

ก่อนจัดงาน เครียดอิบอ๋าย กังวลร้อยแปดพันเรื่อง
    แต่ด้วยความร่วมมือร่วมแรงร่วมใจของพวกเรา ก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีอีกครั้งหนึ่ง

ขอบคุณหลายๆครับ ขอบคุณทุกท่านเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • งานต่อไป จัดที่ นครปฐม ใช่มั๊ยพี่ ที่พี่เคยบอกไว้ ว่าจัดกับกลุ่มชมรมร็อตไวเลอร์อ่ะ??

เดือนอะไรอ่ะ จำไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    P1090569-01.jpg 78K
  • test.....................

Sawasdee Pitbull FC

My name is Jammy
    ไฟล์แนบ
    JAMMY1.jpg 117K
  • เซ้งอ่ะ ไปถึง 5โมงกว่า เค้าจะกินกันแล้ว เฮ้อออออ
    ขอให้ปีหน้ามีใหม่...จะแก้ตัวอ่ะ:005::005::005:
  • โธ่ ท่านพี่ เอา บัก เรดโนสฟางข้าว ไปลากเลยดีกว่าาา:o056:

เห็นอยู่ในสายจูง เค้ากระตุกหน่อย แหมม!!! มันโน้มทั้งตัวเชียว:o023:

อย่างนี้แววออก ผู้ปกครองควรส่งเสริม:o069: