ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้อคิด ดี ดี
  • http://www.youtube.com/watch?v=2P6ExWbYUjo
  • :o030::o040::o030:
  • ใช่...สันดานหมา:022:
    ป้าเล่นผมน้ำตาซึมแต่เช้าเลยน่ะ
  • เอาข้อคิดดีๆมาให้ได้คิดกันอีกแล้วคุณป้า มีซึ้งแต่เช้าเลยครับ
  • ขอบคุณครับ:o030::o030::o030:
  • ซึ้งได้แง่คิดแต่เช้าเลยครับป้า
  • คิดถึงไอ้ตัวที่บ้านเลย
  • รักพ่อกับแม่ให้มากๆๆกันน่ะครับ ให้ท่านก่อนที่ท่านจะไม่อยู่น่ะครับ

คิดถึงทั้ง พ่อกับ แม่ และก็พวกตัวแสบที่บ้านเลยครับ ป้า
  • มันจุกทีคอหอย อยากร้อง แต่ร้องไม่ออก

ซึ้งเลยป้า...

ขอบคุณครับ:024:
  • มาซึ้งแต่เช้าเลยท่านป้า เยี่ยมครับ
  • ขอบคุณครับ ป้า นึกถึง อามี่ อีก แล้ว :022:
  • :063::063::063::063:
  • :m019::m019::m019:
  • นึกถึงน้องเป๊ปซี่ที่บ้านเลย รักแม่ รักพ่อ ครับ
  • เอาไป10กะโหลก ครับ :o061:
  • ที่ร้านผมมีหมาจร(อายุ 5-6 ปีได้) อยู่ตัวหนึ่งครับ ผมเรียกมันว่า "ขาว" (ขาวทั้งตัว) เก็บร้านเสร็จผมจะให้ข้าวมันกินทุกวัน (6 เดือน)แต่แล้ววันหนึ่งมันก็หายไปเกือบหนึ่งอาทิตย์ จึงทราบจากเจ้าของหอพักว่า ร้านข้างร้านผมเอาไปเลี้ยงที่บ้าน...
    ผ่านไปประมาณ 3 เดือน ผมกับแฟนขับมอไซไปตลาด(10 กม.) ขากลับขับมอไซแซงหมาขาวตัวหนึ่งดูคุ้นๆเดินแถวตลาด มุ่งหน้าไปทางเดียวกับผม ผมจึงกลับรถไปดูมัน มันจำผมได้ครับ มันคือ ขาว ผมกับแฟนสังสัยว่าข้างร้านเอามาเลี้ยงที่บ้าน ทำไมมาเดินแถวนี้
    ผมกับแฟนก็เลยตกลงว่าขับมอไซกลับร้าน ถ้า ขาว มันวิ่งตามก็จะพากลับด้วย มันวิ่งตามจริงๆครับ แต่วิ่งได้ 3 กม.มันก็เริมวิ่งช้าลง ลิ้นห้อย ผมก็เลยจอดลงมาอุ้มมัน ให้แฟนเป็นคนขับมอไซแทน จนถึงที่ร้าน ก็เอาข้าวให้มันกิน และไปบอกเจ้าของหอพักว่า ขาว กลับมาแล้ว
    กลับมาได้ 2 วัน มันก็หายไปอีกครับ วันที่ 3 ผมไปถามเจ้าของหอพักว่าเจอ ขาว ไหม
    เจ้าของหอพักบอกผมว่า มันโดนยาเบื่อตายเมื่อวานครับ
    ถ้ารู้อย่างนี้ผมไม่น่าพามันกลับมาเลย...
  • ป้าพร สุดยอด ครับ

ระวังหล่นน๊ะครับป้า กิ่งมันอ่อน

:063::063::063::063::063:
  • ป้าพร คะ ดูแล้วซึ้งจังเลย ชอบๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 94K
  • แหล่มเลยป้า:024: :025: :022: :063::063::063::063::063:
  • ท่านป้า ป๋มรออยู่นะครับ?