ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ ป๋ามาค ซันนี
  • เอารูปลูกสะใภ้มาฝาก
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 104K
    5.jpg 98K
    63.jpg 89K
    76.jpg 68K
    82.jpg 75K
  • .
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 95K
    22.jpg 88K
    33.jpg 76K
  • สวยครับ
  • นี่มันซันนี่ป๋าเจี๊ยบนี่:063::063::063:
    ลูกสาวจิ๋วเอง.....เตี้ยๆๆๆหัวสวยๆๆๆ555++:021::021::021:
    น้องบูมเลี้ยงดีๆๆนะ
  • เตี้ย ตัน ....ชอบๆๆ ว่ะ บูม!!
  • อย่างสวยเลยครับชอบบบบบ
  • เเดงๆ สวยคับ ดูเเล้วมีเสน่ห์
  • ตัวนี้จะเอามาทับกับคิลเลอร์ ใครสนใจจองด่วน
  • ผม สน มากๆๆ คัฟ ป๋า!!

จิง ป่ะ บูม.....เมื่อ ไหร่ บอก ดั้ว...
  • ซันนี่ลูกสาวผมเองครับ จะมีผลงานกับคิลเลอร์ซะด้วย ใครสนใจเรดบูลลี่คงต้องเก็บเงินรอกันได้เลย
    ไฟล์แนบ
    Barron1[1].jpg 123K
    Barron2[1].jpg 123K
  • สุหโกยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมก็มีแต่ไม่สวยดเท่านี้เลยไม่กล้าลงให้ดู
  • อ้าวหมาของท่านตั้วเองหรือ ขอประวัติหน่อย ไล่สายไม่ถูกครับ

แต่มั่นใจว่าคู่นี้ใครช้าอดแหง๋มๆ หมาแดงขนาดกำลังดี
  • ราคาเท่าไรคับ พอจะเอื่อมถึงปล่าวคับ
  • สุดยอดหมาแดง อีกนานเลยผมกว่าจะมีแบบนี้ออกมาในตลาด มีโอกาศ ต้องจัดซักตัว
  • ลูกคู่นี้ ใครสนใจก็จองไว้กับน้องบูมเองเลยครับ เรื่องราคาคุยกันเองตามสบาย

พ่อหมา เรด คิลเลอร์เป็นลูกไทเกอร์ตัวสุดท้าย

กับ ซันนี่ ตัวนี้

บอกตามตรงไม่มั่นใจว่าลูกจะออกมาเป็นแบบไหน ผมก็อยากเห็นเหมือนกัน
    ขอแนะนำน้องบูม หากใครกล้าวัดใจจองล่วงหน้า ควรให้ราคามิตรภาพนะครับ
  • ผมก็อยากได้1ตัวนะครับ แต่ผมจะได้ไปเรียนนายสิบแล้ว คงไม่มีเวลาดูแล
  • แล้ว BJ ละพี่ได้แม่หมา หรือยัง รออยู่ คู่นี่ก็ชอบแต่ต้องเลือก คับ
  • บีเจรอบหน้าหากยังไม่มีใคร ซ้ำกับซันนี่ก็ยังไหวครับ
  • เยี่ยมเลย บูม...:o061:
    สวัสดีครับ ป๋า..:o030:งานนี้ พิดโลกเกิดแน่.........:o048:.
  • กำลังอยากดูผลงาน คิลเลอร์พอดีเลย ใจหยกชอบตอนมันอ้วนๆนะป๋า มัันดูน่ารักดี 555+
  • ขอขอบคุน ทุกเีสียงที่ อยากเห็นลูกหมาชุดนี้นะคับ :o030:

อีกไม่นานคงได้เห็น แดงๆ จี้ดๆ วิ่งแน่นอนคับ

และที่ขาดไม่ได้เลยนะคับ ก็ขอขอบพระคุน ป๋ามาร์ค มากนะคับ ที่ให้ทางผม

ผมจะทำให้ดีที่สุดคับผม ขอบคุนคับ
  • มา ถุก ทาง แร๊ว บูม!!

สู้ๆ ๆ
  • ผมไม่ขออะไรมากครับ ขอชม หมาแดง สวยยยย ๆ ก็พอใจที่สุดแล้วครับ

อยากก็อยาก แต่ไอครั้นจะดื้อเอามาอีกตัวคงตายแน่เลย 555
    ชอบบบมาก เจ้า BJ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะได้ครอบครอง อิอิ แม้นใจจะขาด ฮือ ๆ ๆ

รอชม ครับ ฝากว่าที่เจ้าของใหม่ เอาให้เต็มที่เลยครับ หมากิจกรรม . . .
  • อะไรกันนักกันหนาก็แค่หมา
  • ไอ้คนถ่ายภาพ ถ่ายสวยเนาะ
  • ก็อีกแค่หนึ่งทางเลือก อย่าซีเรียส ให้น้องเขาเกิดบ้าง
  • พี่ผีตัวบน บ่นไรครับ...ก็นี่มันเวปหมานะ...จะให้ชมนกงัย..ฮึ.............:o003:
  • ได้เลยคับ ป๋า เรื่องราคา คุยกันได้คับ

ผมเป็นคนคุยง่ายคับ มีไรคุยกัยเลย แต่ก็อีกนานคับ ที่ลูกหมาชุดนี้จะมาวิ่งให้เห็นกันคับ

รอกันนิดนะคับสำหรับ พี่ๆน้องๆ ที่สนใจในหมาชุดนี้คับ

ขอขอบคุนทุกแรงใจคับ
  • สายเลือด ซันนี่ นะครับ 2Xtiger+russia+redbull
    พ่อหมา บารอน ของREDZONE ครับ 2tiger+russia
    แม่หมา จิ๋วหลิว russia+redbull
    เชียร์สุดใจๆๆๆครับน้องบูม เรามาถูกทางแล้วๆๆๆ55555+
    ไฟล์แนบ
    kitsch 32.jpg 23K
  • ส่งประวัติและรูปถ่ายมาให้หน่อย
  • แล้ว วันวันล่ะ
  • สะดวกแล้วผมจะจัดส่งให้ครับ คอมที่เก็บรูปไว้มีปัญหาครับพี่มาร์ค:006::006::006:
    หมาตัวนี้ผมกับREDZONEเป็นคนบรีด ไม่มีวันวัน ในเพ็ดหมาตัวนี้นะครับ:021::021::021:
  • เอารูป คิลเลอร์บินมาโชว์ เดี๋ยวจะหาว่าทำได้แค่บีเจ
    ไฟล์แนบ
    Killer1Ars.jpg 83K
    Killer2rs.jpg 96K
  • เพดแม่ซันนี่ครับ
    บูมเซพเก็บไว้ด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    ped jew77.jpg 99K
  • เพดพ่อซันนี่ เป็นพี่น้องกับตัวนี้ครับแล้วก็ดีเซลของพี่ต้นครับ
    ไฟล์แนบ
    0102.jpg 82K
  • หากจะทำเพดออนไลน์ ส่งรายละเอียดและรูปเป็นรายตัวมา
  • :o030::o030::o030::o030::o027: