ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายงานผล 12 สัปดาห์ กับบูลลี่แมกซ์
  • ไม่มีใครเอาภาพมาอับเดทเลย อยากรู้ฟิตกันไปถึงไหนแล้ว
    ใครฟิตแล้วกล้ามไม่ขึ้นบ้าง อาจจะฝึกผิดวิธีก็ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07572Ars.jpg 88K
  • รอหน่อยพี่ ตอนนี้เจ้าแฮมเมอร์ผมเก็บตัวอยู่สุราษฎร์ อีกซักเดือน คงได้ซักครึ่งเจ้าไจแอ้นท์แล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC03817.jpg 119K
  • กินแต่เด็กเสริมโครงสร้างดีแต้เน้อ 7เดือน 36โล
    ไฟล์แนบ
    DSC01851.jpg 106K
  • เฮ้ยพี่สมพงษ์ ไอ้ตัวที่เคยลงให้ดูเมื่อเดือนที่แล้วหรือเปล่า มันเปลี่ยนไปเยอะนะ
  • พรุ่งนี้กระผมว่าจะไปเยี่ยมเจ้าไจแอ้นท์ที่ d 1อยากเห็นตัวเป็นๆจริงๆเลย
  • เสาร์อาทิตย์นี้มีใครไปดีวันบ้างครับ อาจจะแวะพาบีเจไปว่ายน้ำถ้าฝนไม่ตก
  • ได้ข่าวว่าพี่มาร์ค จะบอกทริคการทำกล้าม จะเอาค่าวิชาเป็นไวน์หรือเบียร์ดีพี่ไม่มีอั้น แต่ขอกินด้วยกันที่หาดใหญ่นะพี่ ฮา ฮา
  • มายืนยันว่า ของเค้าดีจริงๆ
  • เรดคิลเลอร์
    เจ้านี่คือตัวต่อไป อีกหนึ่งเดือนเรามาดูความเปลี่ยนแปลง
  • ท่านโดม เทคนิคการทำกล้ามก็คือ ออกกำลังกายทุกชนิดที่มีแรงต้าน เช่นลากน้ำหนัก เดินขึ้นบันได เดินลากเจ้าของ
    ทำวันเว้นสองวัน หลังจากวันที่พัก ต้องทำหนักขึ้นทุกครั้ง เพื่อให้กล้ามเนื้อบาดเจ็บ เราจะกระตุ้นให้กล้ามเนื้อซ่อมแซมตัวเอง
    กล้ามจะบาดเจ็บจากการฝืนครับ วันที่พักก็คือวันที่ร่างกายซ่อมแซมกล้ามเนื้อ กล้ามจะใหญ่ขึ้นในตอนนี้ครับ

การกินอาหารเสริม(โปรตีนที่อยู่ในรูปกรดอะมิโน) ก็คือการใส่ปุ๋ย กล้ามเนื้อที่บาดเจ็บต้องการกรดอะมิโนไปซ่อมแซม
    กรดอะมิโน ไม่ต้องผ่านกระบวนการย่อย สามารถดูดซึมไปใช้ได้ทันที จึงช่วยย่นระยะเวลาทำให้กล้ามขึ้นเร็วและมีขนาดใหญ่
  • เอาเจ้านี่บ้างสิพี่มาร์ค

เทรนให้หน่อยเอาแบบเดือนหน้าไปงานนครปฐมแล้วยืดได้อะพี่ :o046:

อุตส่าห์ไปเชียร์มันไม่ใช่เหรอพี่เห็นเงาเสื้อขาวอยู่แวบๆด้านหลังนะเนี่ย 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    823.jpg 98K
  • เอาจริงหรือเปล่า หัวใจวายตายห้ามโวยนะว๊อยยยยยยยย
  • งั้นเปลี่ยนเป็นเอาพอเท่ก็พอดีกว่าพี่

สงสารมันบ้างเห้อออออ :o014:
    ไฟล์แนบ
    793.jpg 97K
  • อะไรว่ะ หมดกัน เจอแค่ขู่ยังไม่ทันลงมือจริง ถอดใจเอาง่ายๆเลยหรือ
  • เห็นแล้ว
    ความจี๊ดในกระแสเลือดของผมมันพล่านๆเดือดเลย
    แบบนี้พี่มาร์คต้องจัดให้ผมไวๆ เอาแบบที่คุยไว้นะพี่
    คุณสมบัติขั้นพื้นฐาน เอาแค่ปีนต้นไม้ได้ก็พอ

อีกไม่กี่เดือนข้างหน้า
    ความจี๊ดของเจ้าของกับหมาคู่นี้จะระเบิดที่นี่แน่นอน อิอิ
  • เจ้าของถอดใจเพราะสงสารหมาหรอกพี่

เดี๋ยวจะเหมือนไอ้ บีเจ มันเห็นเจ้าของมารับที่ D1 มันวิ่งเข้ากรงเลย 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    302.jpg 88K
  • หมาไม่แกร่งอยู่กับพี่ไม่ได้อยู่แล้ว พี่มันขาโหดครับน้อง เลี้ยงพิตฯ ไม่ใช่พุดเดิ้ล
    เรื่องจะมานั่งเอาใจ ป้อนข้าวป้อนน้ำ ฝันไปเหอะ ยิ่งมาซ่าส์กับเจ้าของมีตืบด้วยนะ ฮา...........
  • :006:ฮา++ ใช่เลยครับพี่ พิตบลู ไม่ใช่ พุดเดิ้ล ฮา++:006:

:013:นี้ไอ้ตัวแสบผมครับพี่ มันแสบสุดๆ :016:เวลาเล่นกับมันต้องตั้งใจเล่นกับมันไม่งั้นเราเจ็บตัวเอา:016::013:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1344.jpg 58K
    Picture 13452.jpg 75K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1350.jpg 57K
  • ตัวที่สองของโปรแกรมคือเจ้าแทงค์ มาแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_78552.jpg 29K
  • ตัวที่ 3 โซโลคับ อิๆๆๆๆๆ ไช่ปล่าวไม่รุ

images by free.in.th