ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สงสัยว่า การbreed red nose พ่อพันธุ์+แม่พันธุ์สายเลือดดีๆไม่ค่อยมเหมือนเมื่อก่อนนิ
  • เมื่อก่อนมีนำเข้า สุนัขสวยๆ เดี๋ยวนี้หายไปไหนหมด หาซื้อแต่ละทืหาสวยๆยาก คุณคิดเหมือนกันมั้ย
  • ผมคิดว่าโครงสร้างหมาบ้านเราที่สวยงามก็มีเยอะนะ แต่จะเอามีกล้ามสวยเหมือนของนอก อันนี้มีไม่มากมันต้องเอามาปรุงแต่งเองครับ ซึ่งมันต้องใช้เวลาและทุนทรัพย์พอสมควร
  • ของดีๆเค้าไม่ค่อยปล่อยกันอะ

แต่ถ้าคุณรักหมาแดงจริง ก็หาไม่ยากหรอก

อดใจ เก็บเงินไว้รอ วันที่ 17 ตค 53 นี้เหอะ

มีมีทติ้งครั้งใหญ่ที่นครปฐม ร่วมค่ายดังๆหลายค่าย มีหมาขาย แล้วก็ประมูล
  • ผมว่าพ่อพันดีๆๆๆก็มีมาเรื่อยๆๆนะคร็าบๆๆ ลองดูค่ายพระราม3สิคร็าบๆๆๆๆๆ
    พ่อพันก็สวยๆๆแม่พันก็สวยๆๆๆลองไปดูกระทู้เค้านะ
  • มันอยู่ที่งบครับ ถ้าคุณเงินถึงจริงและอยากได้ ผมว่าเด๋วก็ต้องได้ แต่ถ้าคุณหาหมาถูกๆ แต่จะเอาโครงสร้างดีๆยากครับ และอีกประการหนึ่ง พวกฟาร์มและสมาชิกในกลุ่มต่างๆมีความต้องการครับ หมาดีๆจริงๆเขาถึงได้กันไปก่อน แต่ก็ใช่ว่าจะไม่มีครับ....ด้วยความจริงใจครับ.
  • เงินถึงแนะนำ ค่าย rama 3 ครับ