ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PitbuLL ชลบุรี *********บางแสน
  • ลองเอามาเจอะกันที่ มหาลัยบูรพามั้ยครับพี่แต๊ก และพี่ๆๆคนอื่นๆๆที่เลี้ยง พิตบู ***(วันไหนพี่ว่างๆๆ)

ตรงที่เค้าพาหมามาวิ่งเล่นกันตอนเย็นๆๆ

แถวนี้มี พิตบูเยอะพอสมควร

ประมาณ 8-10 ตัวเห็นจะได้ ตอนเย็นๆๆเค้าพามาเล่นกัน

ทั้งลูก จน ถึง ปีกว่าก็มีครับ

พิตพวกนี้ นิสัยดีไม่กัดกัน
  • เห็นแล้วก็น่าสงสารมันนะครับ

จะรักษามันยังไงนิ - -
    ไฟล์แนบ
    pitbull_porcupine.jpg 65K
  • :017::017:ตัวอะไรวะนะ
  • ผมว่าน่าจะเป็น เม้น นะครับ น่าจะใช่
  • เจอกันกหลัง3ทุ่มได้ไหมตามสถานบันเทิงไรประมานนี้
    ก่อนไปถามแต๊กด้วยเจ็บคอไหม
  • ถ้างั้นจัดไปครับพี่

งานนี้คงไม่เกี่ยวกะน้องหมาแล้ว

ปะๆๆๆๆ

ชาวพิตบูชลบุรี

คืนนี้ x-code ครับ ทาครีมกันหน่อย 55555+

เรื่องจิงนะครับไม่ล้อเล่น
  • Nongbuu

อยู่ใกล้ มหาลัยบูรพามั้ยครับ

ถ้าใกล้ๆๆ

วันนี้ เจอะกัน สวนนันท์

ในมอครับ
  • แฟนผมถามว่าไปทำมัย x-code

ผมเลยบอกไปว่าพา น้องหมาไปลงอ่างอาบน้ำหน่อย

จะกลับดึกๆๆไม่ต้องห่วง

อิอิ
  • @ lnWking:: เกรียนคับ 5555
  • โอววว์ น้องคิงโดนแซว ด้วยใครหว่า
    ต้นครับ วันนั้นผมผิดไปแล้ว ยังไงรบกวนต้น ซ่องสุมกำลังไว้แถว ๆ บางแสนด้วยนะครับ

จะไปแก้ตัวเร็ว ๆ นี้นะครับ

ถ้าวันนี้ มีนัด เอาหมามาเจอกัน บอกด้วยนะครับ จะไปแจมด้วย
  • ครับ ผม

k_k

แฟนผมเองครับ

-*-
  • วันนี้ ไม่แน่ใจว่าเค้าจะมากันรึปล่าวนะครับพี่

แต่ปกติมากัน ทุกวัน

ถ้าผ่านมาแวะมาเลยคราฟฟ

แต่ไม่ได้นัดอะไรเพราะ

ผมยังไม่สนิท วันนี้ถ้าเค้ามาผมกะว่าจะขอเบอร์ เอาไว้รวมๆๆกัน

ชาวพิตบู ชลบุรี
  • :016:หวัดดี lnWking และแล้วก็เข้ามา ยินดีที่ไดรู้จักครับ
  • เอาแบบว่าไปคุยในปักหมุดของเราดีกว่ามั๊ยคับ

พิทบูลชลบุรี
  • Humvy อยู่ที่สนามฟุตซอล Sky Kick ในนิคมอมตะนคร เฟส 4 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGP0006 re.jpg 116K
  • เชิญทุกๆ ท่านใช้บริการ สนามฟุตซอล Sky Kick ชลบุรีได้ครับ เล่นได้ 5-6 คน ปูหญ้าเทียม มีหลังคา 2 สนาม และ พบกับHumvy ได้ที่นั่นครับ โทรจอง 080-992-6695
    ไฟล์แนบ
    humvyresize2.jpg 80K
  • ภาพบนสุดที่เจ้าของกระทู้แม่งเอามาโพ้สมันภาพเหี้ยอะไรวะหมาแม่งโดนเหี้ยอะไรมาวะสงสัยโครตๆ ใครช่วยตอบที แม่งไม่เห็นเกี่ยวกับหัวข้อที่เจ้าของกระทู้แม่งตั้งเลยสักนิด อยากนัดเจอกันแต่ภาพประกอบแม่งไม่เกี่ยวกันเลย แม่งบ้าเปล่าวะ
  • พี่ tidmuk ดีใจมากครับ ที่พี่ๆๆตอนรับอย่างดี

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆๆคนครับ

มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ
  • ฮัมวี่นี่เคยเห็นนะเนี่ยแต่นานละ เสียดายมันนัดกันซะไวตั้งตัวไม่ทันเลย -*-
  • ภาพข้างบนแม่งเป็นถาพหมาโดนขนเม้นตำมาว่ะ แม่งควายโคตรๆมองไม่ออก
    แม่งเขาจะนัดเจอกัน กูก็ไม่เห็นจะเกี่ยวอะไรกับแม่งมึงเลย
  • 55 5
    วันไหนว่างๆๆนัดเจอะกานซะทีครับ