ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอถามถึงนิสัยพิทบูลตอนเด็กๆครับว่าตอนเด็กซนมากชอบงับสิ่งของแต่ไม่กัดและไม่ค่อยอยู่นิ่งแล้วถ้ามันโตแล้วจะนิ่งหรือไม่มีวิธีฝึกอย่างไรช่วยบอกหน่อยครับ
  • ลูกสนัขมันก็ดื้อก็ซนไปตามวัย ลองนึกถึงตอนเราเป็นเด็กดูซิครับ
  • ฮ่าๆๆๆ พลาดซะแล้ว เอิ้กกก มันก็ดื้อ กระจายทุกตัวล่ะครับ 555+

เดี๋ยวโต ซัก 5 ปี ค่อยหายดื้อ ม้าง 55555+
  • ต้องรอ 5 ปีเลยเหรอไม่นานไปเหรอพี่