ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

\\\ ขออนุญาตลงขายลูกหมา ///
  • ลูกหมาเกิด 24 สค.
    ผู้ 3
    เมีย 5

ราคา 4000-7000 บาท
    สนใจ โทร. 083-7044744 , 038-862017 ( อ๋อย ระยอง )

ท่านที่สนใจ ต้องการรูปเพิ่มเติม ทิ้งเมลล์ไว้นะครับ

ขอบคุณพี่มาร์ค เจ้าของพื้นที่ มากครับ
  • พ่อหมา
    ไฟล์แนบ
    5599.1.jpg 60K
  • แม่หมา
    ไฟล์แนบ
    5588.jpg 52K
  • f1
    ไฟล์แนบ
    P1200060.1.jpg 64K
  • f2
    ไฟล์แนบ
    P1200007.1.jpg 71K
  • f3
    ไฟล์แนบ
    P1190865.1.jpg 70K
  • f4 f5
    ไฟล์แนบ
    P1190877.1.jpg 49K
  • m1 m2
    ไฟล์แนบ
    P1190888.1.jpg 62K
  • m2 อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    P1190804.1.jpg 117K
  • m3
    ไฟล์แนบ
    P1200101.1.jpg 83K
  • แจ่มเลย ส่วนตัวชอบ m.3 สีช๊อคล้วนซะด้วย สงสัยงานนี้หมดเร็วแน่ๆ ท่านใดสนใจหรือกะลังมองหาลูกหมาราคาไม่แพงลองเข้าไปดูได้ หรือโทรสอบถามเจ้าของได้เลย....... มาดามอ๋อย 083-7044744 (ระยอง)
  • สนใจมากคับ

ส่งมารูปมาให้ดูหน่อยนะคับ

ujiwa512@hotmail.com
  • พี่ครับ 2000 ได้มั๊ยครับ

อย่าว่ากันนะครับผมเงินน้อย
  • อย่าว่ากันนะ ถามตรงๆๆ ตั้งใจบรีดขึ้นมา เพื่อพัฒนา รึมีอยู่เลยทำมาขาย ไม่อยากปล่อยผ่าน แล้วทำให้เป็นปัญหาสังคมเหรอ

ผีตรง
  • ตอบพี่ผีข้างบน นะครับ หมาเลี้ยงไว้ไม่ได้ทำขายครับ
    ทั้ง2ตัว(มีแค่2ครับไม่ได้เพาะขาย) ผมเลี้ยงเอง ตามธรรมชาติ เวลา เป็นสัด
    ขึ้นกันได้ก็ขึ้นกันไป ได้ลูกหรือไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
    มันไม่เกี่ยวว่าผมไม่ได้พัฒนา หรือทำขายครับ

ทั้งคู่ก็เป็นสายรัสเชีย ก็ไม่แปลก ที่ปล่อยให้มันผสมกัน นะครับ
  • พอดีผ่านมาอ่านนะ

ถ้าไม่พร้อม รึไม่สะดวก ไม่มีเวลาเลี้ยง ก็ทำหมันรึฉีดยาคุม คุณบอกว่า "ไม่เกี่ยวว่าผมไม่ได้พัฒนา หรือทำขายครับ" แล้วที่ลงมานี่เค้าเรียกว่าอะไรละ ไม่ขายเหรอ ทำไมไม่เลี้ยงเองไว้ให้หมดละ จะได้ไม่โดนผี เค้าว่าเอา
  • *** ลูกหมาสวยดีคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ............. ****

:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • ตอบพี่ผีคน ต่อมานะครับ ที่มาลงก็คือขาย
    แต่ที่ผมลงตอบพี่ผีคนก่อน ก็คือว่า ไม่ได้ทำขาย
    (ก็มีแค่2คน ไม่ได้จับผสม ขึ้นเองตามธรรมชาติ)
    ตอบไว้ว่าถ้าคนทำหมาขาย เค้ามีค่าผสม ค่าจับ มันต่างกันตรงเจตนาคนเลี้ยง ครับ

แล้วผมเลี้ยงอยู่ก็ไม่ได้เป้นปัญหาสังคส เลยครับ
  • AnakinJaguarPits ครับ

เอาตามจริงซิครับ ว่ามันอย่างไร

ผมจะได้ซื้อผมว่าพี่น่านับถือไม่โกหกผมหลอก ซื้อไว้ทำสายต่อได้มั๊ยครับ
  • *** เอาเป็นว่าผมมองจากผู้ขายนะคร๊าบๆๆ บอกว่าเป็นสายรัสเซีย(ไม่รู้รัสเซียแถว นานาเรอะป่าวนะ5555)

ซึ่งก็ไม่แปลกที่รัสเซียจะหลุดออกมาสีแดง เพราะผมเคยเห็น แหละแม่หมาก็ไม่ได้แหลมซะดูไม่ได้

พ่อหมาแดงก็โอเคนะคร๊าบๆๆๆ ..... ซึ่งนี้คือรัสเซีย ไม่าได้เอาบูลลี่มาวัด อะไรก็เกิดขึ้นได้นะ

เพราะรัสเซียจ่ายลูกมาสวยกว่าพ่อแม่เยอะมากๆๆๆ หัวใหญ่กว่า อกดีกว่า เผลอๆๆเตี้ยกว่าๆๆๆนะครีาบๆๆ

แต่ก้ไม่ได้จะโกหกว่าจะมีไม่สวย แน่นอนคร๊าบมีแน่นอน พ่อนอกแม่นอก ออกมาแหล่มๆๆก็มีไม่แปลกๆๆๆ

ราคาก็ไม่ได้แพงมากมายอะไรคุณภาพขนาดนี้ก็โอเคนะคร๊าบๆๆๆ

แต่ถ้าเรื่องจะซื้อไปต่อสายอะไรนี้ผมก็ไม่รู้นะคร๊าบๆๆ เพราะว่าคนที่เล่นและถือรัสเซียสวยๆๆนะมีน้อย

แะยิ่งเป็นรัสเซียแท้ๆๆเลือดแน่นๆๆก็น้อย เพราะไม่ค่อยมีคนลงให้ดูๆๆๆ แต่ถ้าท่านต้องการสนัขสักตัว ไว้เป็นเพื่อน

ข้างกายก็น่าจะซื้อได้นะคร๊าบๆๆ....................****
  • ใครชอบก็ซื้อไป ไม่ชอบก็ผ่านก็เท่านั้นเอง ขายไม่ได้เจ้าของเค้าก็เลี้ยงเอง นานาจิตตัง ...เห้อๆๆๆ
  • สวยชอบคับ จอง M3/ราคาเด่วจะโทรไปต่อรองอีกที่คับ
  • ขอรูปเพิ่ม M3
    aedeves99@hotmail.com
  • ไอ้ผีเหี้ยเขาจะเพาะขายหรือไม่ขายมันก็เรื่องของเขา หมาเขา เขาไปเพาะบนหัวพ่อมึงเหรอ มึงถึงต้องเดือดร้อนด้วย เสือกทุกกระทู้ อย่าทำเลยไอ้เรื่องที่คอยว่าคอยติชาวบ้าน ตัวคุณเองไม่เป็นสุขหรอก
  • ขอทราบราคา M1 กะ M2 ค่ะ
    ขอรูปด้วยก็ดีน๊า indy_idols@hotmail.com
    ส่งเครื่องบินรึเปล่าค่ะ
  • CommentAuthorALoN_Pit CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | September 7, 2010, 3:43 pm
    ตอบพี่ผีคน ต่อมานะครับ ที่มาลงก็คือขาย
    แต่ที่ผมลงตอบพี่ผีคนก่อน ก็คือว่า ไม่ได้ทำขาย
    (ก็มีแค่2คน ไม่ได้จับผสม ขึ้นเองตามธรรมชาติ)
    ตอบไว้ว่าถ้าคนทำหมาขาย เค้ามีค่าผสม ค่าจับ มันต่างกันตรงเจตนาคนเลี้ยง ครับ
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    ขอถามอีกนิดนะครับ
    ถ้าคนทำหมาขายเค้ามีตัวผู้ตัวเมียพร้อมคนจับละครับเค้าเรียกว่าอะไร ตอบมั่วรึป่าว
    ตกลงว่าทำมาขายนั่นแหละ อย่าตอบเหมือนวัวพันหลักเลยนะ อายคนเข้ามาอ่านมากกว่า
  • ตอบพี่ผีข้างบน ครับ
    คำว่าคนทำหมาขายของพี่คือยังไงครับ ใครมีลูกหมาออกมาขายพี่ผีก็ถือว่าทำหมาขายรึครับ

ก็อย่างที่ผมบอก ผมเลี้ยง มันไปตามธรรมชาติ หมาเป้นสัด
    ก็ขึ้นกันเอง ไม่ได้พยายามที่จะเอาลูกต้องจ้างคนมาจับมา เพื่อได้ลูกมาขาย
    มันอยู่ที่เจตนาครับ พี่ผี
    น่าจะเข้าใจครับพี่ผี
    มีลูกหมาออกมาก็ต้องเอามาขาย แต่มันต่างกันกับที่พี่ผีพยายามบอกว่าผมทำหมามาขาย
    ครับพี่ผี
  • ขอดูรูปชัด ๆ ด้วยครับ โดยเฉพาะ M3
    nomnirut@hotmail.com
  • เค้าจะขายแล้วมันไปเกี่ยวอะไรกับน้าผีล่ะคับ เค้าจะทำหมาขายรึป่าวมันก้อไม่ได้เกี่ยวอะไรกับน้าผีอยู่ดี

เค้ามีเค้าก้อเอามาขาย เห็นราคาแล้วมันก้อสมน้ำสมเนื้อ ไม่ถูกไป ไม่แพงไป เค้าก้อไม่ผิดนิคับ

พ่อ-แม่ ของลูกหมาก้อไม่ได้น่าเกลียด (พ่อหมาสวยเลยล่ะ) แล้วจะเอาอะไรกับเค้าคับ อย่าซี้ซั้วด่าชาวบ้านเค้าคับ เห็นแล้วมันน่ารำคาญ

ผมช่วยเชียร์ท่าน จขกท. ขอให้น้องหมาได้บ้านใหม่ไวๆ และขอให้เจอเจ้าของใหม่ที่รักเค้ามากๆคับ
  • :006::006:เห็นด้วยกับข้างบนครับ
  • ลูกหมาน่ารักทุกตัวเลย ราคาไม่เเรงด้วย ขายหมดเร็วๆนะครับพี่
  • ขอดูรูป F1 F2 F3 หน่อยครับ hyogzakub@hotmail.com
  • ไอ้ผีเหี้ยเขาจะเพาะขายหรือไม่ขายมันก็เรื่องของเขา หมาเขา เขาไปเพาะบนหัวพ่อมึงเหรอ มึงถึงต้องเดือดร้อนด้วย เสือกทุกกระทู้ อย่าทำเลยไอ้เรื่องที่คอยว่าคอยติชาวบ้าน ตัวคุณเองไม่เป็นสุขหรอก

ไอ้เหี้ยนี่ปากหมานะมึง กูแค่ถามเพราะกูอยากรู้ว่า มันปล่อยหมาล่อกันเอง ท้องมีลูกแล้วเอามาขาย มันไม่ได้ตั้งในเพาะแล้วจะเสือกทำให้มันออกมาเป็นปัญหาทำเหี้ยไร พูดอย่มาได้ไม่ได้พยายามเอาลูก ต้องจ้างคนมาจับมา เพื่อได้ลูกมาขาย ที่มึงพูดมานี่เพราะมึงไม่อยากลงทุนมากกว่า กลัวทุนจะเพิ่ม หมาขายไม่ได้ ทุนเพิ่ม กำไรเหลือน้อย ใครๆๆ แม่งก็มองออก ไม่งั้นมึงจะปั๊มออกมาทำห่าไร ไอ้ควาย
  • หมาสวยมากๆครับ ขอรูป+ราคา ด้วยนะครับ dear_kitsa@hotmail.com:o027::o027:
  • ตอบพี่ผีข้างบน นะครับ
    ผมปล่อยหมาขึ้นกัน ก็ไม่น่าผิดนี่ครับ
    แล้วลูกหมาที่ได้ออกมาก็ไม่เป้นปัญหาอะไรนี่ครับ
    แล้วก็ไม่ได้คิดเรื่องกำไรขาดทุน นะครับ ไม่เกี่ยวเลยว่าต้องจ้างคนจับ แล้วเพิ่มต้นทุน
    พี่ผีไปดูคนทำหมาขายดีกว่าครับ เค้าต้องมีมีพ่อ-แม่พันธุ์ ukc อย่างผม ผมก้บอกแล้วว่ามันอยู่ที่เจตนาในการเลี้ยง มากกว่านะครับ

ขอบคุณท่านที่ให้ความสนใจ รูปลูกหมา ผมจะเมลล์ให้พรุ่งนี้นะครับ( ขอโทษ ที่ล่าช้า ครับ)
  • ดีว่ะมีผีมาปั่นกระทู้ให้.....:007:

สงสัยงานนี้หมดเร็วแน่ๆๆๆ ท่านใดสนใจก็ติดต่อหรือฝากเมล์ไว้เลย เดี๋ยวเจ้าของลูกหมาส่งเมล์ไปให้ เข้าไปดูมาแล้วลูกหมาเหมือนพ่อมันมากๆ ทีนี้ก็ดูกันต่อว่าข้างหน้าจะเป็นยังไง นานาจิตตังครับ ....:063: :065:
  • ขอดู F1,F3 ด้วยครับ eak_chumneansart@yahoo.com
  • สนใจ f2 กับ f3 ครับ ตัวละเท่าไร เเล้วจัดส่งให้หรือต้องไปรับเอง ขอถามไว้ก่อนน่ะครับ ไปตอบในเมลล์ก็ได้นะครับ
    MakotoHIN29@hotmail.com

พ่อหมากะโหลกสวยมากๆ ตัวโตดี ผมชอบเเนวนี้เเหละ อ้อ ขอรูปพ่อหมาเเบบเต็มตัวด้วยนะครับเอาตอนยืนน่ะครับอยากดูความสูง
    เพราะผมไม่ชอบเเบบเตี้ยๆ
    ส่วนเเม่หมาผมว่าหุ่นดีมากผมชอบเเบบสูงใหญ่ เเต่กะโหลกไม่สวยเท่าไร คู่นี้ผสมกัน ผมว่าลูกออกมาน่าจะใช้ได้นะ
    พ่อกะโหลกสวย ส่วนเเม่หุ่นดี
    ลูกน่าจะใช้ได้
  • โห!!!!! ร้อนแรงน่าดูเลยนะครับคุณพี่ ทุกคนมีสิทธิ์ออกความคิดเห็น เพราะเราทุกคนชอบไม่เหมือนกัน (แต่เบา ๆ หน่อยก็ดี..ฮิฮิ) หมดไว ๆ นะครับพี่มาดามอ๋อย ชอบ M 3 ครับพี่เก็บไว้ดิครับพี่..ฮิฮิ
  • ขอดูรูป F3 หลายๆมุม ครับ www.chainrit@yahoo.co.th
  • จะอธิบายให้พี่ผีหรือคนที่สนใจสุนัขคอกนี้ให้ฟังก่อนนะครับ
    การขายหมาทุกคนในที่นี่ ก็มีสิทธิ์ที่จะทำกันได้ ไม่มีข้อกฎหมายที่ไหนจะมาบังคับไม่ให้ขาย
    รวมถึงเจ้าของบอร์ดก็ให้อนุญาติขายหมาได้ตามสะดวก มันขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของคนซื้อกับคนขาย
    จึงไม่ใช้ปัญหาที่น้าผีมาถกเถียงอยู่ตอนนี้ แล้วราคาหมา 4000-7000 ไม่ได้ถือว่าราคาสูง ก็เหมาะสมกับลูกหมาที่ขาย

แล้วเรื่องกลัวจะสร้างปัญหา ตอบเลยครับ
    ผมว่าคนซื้อหมาในราคานี้ คงไม่ใช้เด็ก ป.4 ซื้อไปแน่ๆ คนที่จะซื้อได้ต้องมีกำลังที่จะซื้อได้ คงต้องมีความรับผิดชอบสูง
    ปัญหาอื่นๆเยอะกว่าปัญหาหมา แล้วก็เป็นปัญหาที่โตกว่าอีก ผมว่าน่าจะซีเรียสมากกว่านะครับ

ส่วน สายหมา
    ผมบอกได้เลย พวกบูลี่ ก็พัฒนามากจากพวกนี้ ถ้าไม่มีรัสเซียก็ไม่มีพิทบูลทุกวันนี้
    แล้วต้องเข้าใจนะครับ ว่าสายรัสเซียเนี่ยมันก็มีความสวยในแบบของเค้า ส่วนบูลลี่ก็มีในแบบของเค้า ดีกันคนละอย่าง
    ไครชอบแบบไหน หรือ พอจะมีกำลังทรัพย์ที่จะซื้อแบบไหนมาเลี้ยงก็แล้วแต่ความพึงพอใจ
  • นี่ก็รัสเซียครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00728.jpg 89K
    DSC007232.jpg 74K
    DSC008722.jpg 94K
  • ไอ้เบ๊นเดี๋ยวมึงโดนกระเจี๊ยวยังเล็กหลบไป
  • fu ดี ตาอ๋อย จุดยืนมั่นคง อย่าหวั่นไหว ขายได้ ขายเลย เค้าขายกันทั่วโลก

ปัญหามีไว้พุ่งชน อย่าเดินหนี ...........

ลูกหมาสมราคามากมาย จากใจ....อาร์ต...พิทบูรพา
  • ไอ้เบ๊นซ์ หมาไม่สวยทำไมลงหลายรูปนักล่ะ อาย เค้า มาดาม หมาสวย ราคา ประมาณนี้ ไม่แพงเลยจริงๆ พ่อหมาก็ลูกไอ้เสือของนพชลบุรีอีกแล้วครับท่าน ถ้าไม่รีบตายซะก่อนนะไอ้เสือ เรมี่ ก็ เรมี่ เถอะ ไม่รู้ยอดผสมใครสูงกว่ากัน
  • พี่อ๋อยครับ อย่างที่พี่อาร์ทบอกอย่าหวั่นไหว เค้าขายกันทั่วโลก อย่าไปสนใจผี และไม่จำเป็นต้องไปตอบคำถามผีด้วย มันเป็นใครทำไมต้องแคร์ เราก็ทำไปของเราครับ เดี๋ยวจะไปหาที่ร้านสเต๊กนะ

ผีตัวไหนแซวไอ้เบ๊นวะกระเจี๊ยวยังเล็กหลบไป 555555555555 อันนี้หนุกหนานไม่เสียหายเล่นกันได้ครับ
  • ขอบคุณน้องเบ็นกระเจี้ยวเล็กด้วย ที่มาให้ความรู้ งั้นน้องก็พัฒนารัสเซียต่อไปนะ ไม่ตายซะก่อนก้ได้บูลลี่เอง........5555
    ไฟล์แนบ
    y5.jpg 65K
  • ไอด่าไม่เท่าไหร่นะพี่พอรับได้ แต่กระเจี๋ยวเล็กยอมไม่ได้เลยนะเนี่ย ไว้วันไหนขอท้าเลยพี่จับกันวัดเลยของไครเล็กสุด เรื่องแบบนี้ผมสู้ตาย ฮ่าฮ่าฮ่าอิอิอิอิ
  • ส่วนตัวผมชอบ M1 นะครับ หมาราคานี้ไม่แพงครับ ชอบก็ซื้อไม่ชอบก็ไม่ซื้อ ไอ้พวกผีที่มาป่วนคุณมีปันหาอะไรรึเปล่าครับ หรือพี่เค้าไปขัดผลประโยชน์ไรคุณหหรอ ในส่วนตัวผมว่าพี่เค้าเป็นคนดีนะ ไม่เห็นแก่ตัวอย่างพวกคุณๆ

พี่เค้าก็เลี้ยงแบบบ้านๆมี 2 ตัวก็เลี้ยงปล่อยตามธรรมชาติไม่ได้ว่าทำเป็นคอก อีกอย่างพี่เค้าก็ไม่ได้ทำอะไรเกินตัวเองและไม่ได้ไปตามเกาะคนอื่น
  • ชุดนี้อยู่กลุ่มระยองใช่ไหม ได้ข่าวว่ากัดกันยังกะหมา อายเขาบ้างไหม ที่ระยองมันเป็นอย่างนี้เพราะมีตัวเหี้ยอยู่ในกลุ่มไง ใครๆก็รู้
  • กัดกันมึงเสือกอะไรเหรอ รึว่าไปกัดบนหัวพ่อมึงวะ เสือกจริงจริง