ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • :006::006:อยากดูรูป Nano ตอนี้จัง
  • ลองเอามาเจอะกันที่ มหาลัยบูรพามั้ยครับพี่แต๊ก และพี่ๆๆคนอื่นๆๆที่เลี้ยง พิตบู ***(วันไหนพี่ว่างๆๆ)

ตรงที่เค้าพาหมามาวิ่งเล่นกันตอนเย็นๆๆ

แถวนี้มี พิตบูเยอะพอสมควร

ประมาณ 8-10 ตัวเห็นจะได้ ตอนเย็นๆๆเค้าพามาเล่นกัน

ทั้งลูก จน ถึง ปีกว่าก็มีครับ

พิตพวกนี้ นิสัยดีไม่กัดกัน
  • นัดมาได้เลยครับ น้องคิง
    วันไหน กี่โมง เผื่อจะได้ไปแจมด้วย

แต่ของพี่มัน พลังเยอะอะครับ เกรงว่าจะซัดตัวอื่น 555
  • 8-10 ตัวที่คิงว่าอะพี่ ส่วนใหญ่เค้าจะเอามาตอนเย็นๆๆ เป็นประจำ ( ไม่ได้นัดกันมา )

มี ไอ้แสบ ไอ้ดื้ ลูกพี่ ซุก้า เฉาก๊วย ชอบเปอร์ บักโจ้ สไปร์ ฮาเล่

ประมาณนี้อะครับ

แต่บางทีก็มาไม่พร้อมกัน

ผมยังสนิทไม่ทุกคนอะครับ ถ้า จะสนิทๆหน่อยพอที่จะกล้าพูด ก็มี พี่เอ็ม เจ้าของลูกพี่แหละครับ
  • แต๊ก รถเต็มยังหว่า

กอล์ฟ เอาลูกๆมายั่วนำ้ลายหน่อยดิ
  • :061::061:คับคุณ Rockpit9 เด๋วว่างๆ

จะลงให้ดูคับ ไม่สวยเหมือนตัวอื่นแต่เลี้ยงด้วยความรักคับ:020::020:
  • ยังว่างอยู่ครับ โอ๊ต สบาย ๆ เลย กี่ที่ครับ
  • พี่คบครับไหนบอกจะลงรูปให้ดูหมาพี่งะ
    แล้วพี่แต๊กด้วยขอดูมั่งๆ
  • เฮ้ยยยย เก่ง นาโน สวยสำหรับผู้เป็นเจ้าของมันเสมอครับ

ขออนุญาติแนะนำ น้องใหมเราให้เพื่อนๆ พี่ ๆ ในนี้รู้จักหน่อยนะครับ

น้องเค้าชื่อคิง ครับ User name : Inwking ข้างบนนั่นแหละครับ

ความจริงแล้ว น้องคิงต้องเอารูปตัวเองมาลงนะครับ แล้วก็แนะนำตัวได้เลยครับ 55555

แล้วก็ฝากบอกน้องเอ็มหน่อยนะครับ ว่าพี่แต๊ก กับ พี่ตาล ถามหา ฝากบอกว่าหายไปเลยนะ

กอล์ฟ เอารูปมาลงยั่วน้ำลายกันหน่อยเร็ววววววววววว ไม่ลงแต๊กลงเองนะ แอบมีรูป อยู่นะ
  • ok ครับพี่

ผมจะบอกพี่เอ็มให้

เอารูปผมมาลงเลยหรอครับ

55555+

เอาจิงรึล้อเล่นนี้ครับพี่

ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกๆๆคน
  • :013::013::013:ดีคับคุน Inwking ยินดีต้อนรับเข้าบ้านคับ

พี่แต๊กพูดงี้ได้ไงเนี่ย (ถูกต้องนะคับ)

:019::019::019:ว่าไงกันคับพวกเรา

มีเด็กใหม่มาชวนเราไปพาน้องหมาไปวิ่งไล่กัดคนไนมอ :030::030:

เฮ้ยยยยยยยย พิมผิดคับโทดที

ไปวิ่งเล่นในมอคับ ไปกันมั๊ยคับ:019::019:
  • ไปกี่โมงหว่าจะไปชมหมาพี่ๆ
  • ผมเลิกงาน เย็นคงไม่สะดวก ถ้าจะกลับบ้านไปเอาไอ้ตัวแสบไปเที่ยวหรอกครับ

แต่ถ้าเป็นเสาร์ อาทิตย์ โอเค อยู่ ยังไงถ้ามีนัดกัน ก็โทรมาชวนกันบ้างนะ ไปด้วยคน ครับ

พูดคุย ดูหมาน้อง ๆ พี่ ๆ ก็ยังดี ครับ

คล หายไปไหนครับ เนี่ยะวันนี้
  • ขออนุญาตแนะนำตัวครับ Humvy อยู่ที่สนามฟุตซอลในร่ม Sky Kick ในนิคมอมตะนคร เฟส 4 โทร. 080-992-6695
    ไฟล์แนบ
    humvyresize22.jpg 80K
    IMGP0006 re2.jpg 116K
  • :015:ดีครับ Inwking ดีที่รู้จักครับ
  • juper ผมไปไหนเนี้ย
    คุณพี่ blackapple8 ไม่ว่างหรอครับ
  • อยากเอามาเล่นกะเขามั่งอ่า
    เห็นเขาพามาเดินเล่นกันแล้วน่าหนุกดี
    ไฟล์แนบ
    0.2.JPG 55K
  • :002::002:วันนี้ไปช้าเลยเจอแค่ตัวเดียวเอง

ว่าจะไปชมพิทสวยๆซะหน่อย

วันไหนต้องรวมพลเอาพิทไปบุกมอซะแล้ว:030::030:
  • 5 5 5 5+

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆๆคนเลยครับพี่

ที่ผมเอา ไอ้เฉาก๊วยไปวิ่งในมอ

มีที่มาที่ไปนะครับ

หมาแถวนั้น ขาวววววววววววว x มากครับ

แทมสั้นด้วย 5 5 5 5 นั้งที เห็นหมด

ชอบๆๆๆ

สวย x sexy มากมาย

ว่างๆๆ เอามา ครับ มานั้งคุยกันก็ยังดี

วันนี้เจอะพวก พี่ๆๆ โทดทีนะครับ คุยแปบเดียวเอง รีบไปแข่งบอล

รู้ สึกคอแห้งๆๆนะครับ โอกาสหน้าคงต้อง Drink ซะแล้ว

อิอิ
  • ผมไปทุกวันครับเวลาประมาณ 4.30 น น้อยที่จะไม่ไป

เพราะเอาไอ้เฉาก๊วยไปวิ่ง

มันวิ่งเช้า-เย็นอาครับ

วันละหลายโลอยู่

ไม่รู้จะเหมาะสมมั้ยเพราะมัน 3 เดือนกว่าๆๆเอง

แต่ก็ดูมันมีความสุขดีนะครับ

แข็งแรง

ยังไงมาเจอะกันได้นะครับ

สวนนันท์ มหาลัยบูรพา
  • ได้เลยครับ..เก่ง วันไหนเจอนัดอีกที อย่างที่ lnWking พูดแหละครับ หมาขาวๆเยอะ

วันไหนไปพร้อมๆๆกันวงคงแตก
  • บรรยากาศมันคงน่าไปจิงๆ พูดซะเห็นภาพ ขาวๆสั้นๆ (ค่าบูทคนละเท่าไหร่บอกเลยแต๊ก)บอกมันในนี้จะได้โปร่งใสรู้กันทั้ว
  • ก่อนอื่นครับ ยินดีต้อนรับ คุณ nomnirut ครับ พี่ หลังจากรอมานาน

ผมทำงานอยู่ในอมตะ ครับ และก็เข้าไปดูเจ้า Humvy มาตั้งแต่เด็ก ๆ แล้ว

ตัวนี้ มาจากคุณอ้วน หนองคาย ถือว่า สวยมาก ๆ เลยนะครับ ใหญ่ หนา มาก (แถมมีส่ง ไปฝึกมารยาทด้วย )

เข้ามาพูดคุยกัน ในนี้ได้ตลอดเลยนะครับ พี่
    เพราะพวกเราก็จะมีการนัด meeting กันอยู่เรื่อย ๆ

เนื่องจาก ตอนนี้สมาชิกบ้านเรา มีจำนวนมากขึ้น เรื่อยๆ นะครับ
    ใครเป็นใครบ้าง บางทีทุกคน ไม่สามารถรู้จักกันได้ ทั่วถึง
    ก็ วาน เพื่อน ๆ เราช่วยกันแนะนำกัน ได้เลยนะครับ
    เข้ามาในนี้ทุกคนเป็น เพื่อนกัน พี่น้องกันหมด ครับ
    เพราะ ทุกๆ คนรักและชอบในสิ่ง เดียวกันอยู่แล้ววววววว

I LOVE PITBULL
  • :019::019:พี่แต็ก ผมจอง 3 ที่นะคับ

ค่ารถ+ค่าบูธ เท่าไหร่คิดมาเลยคับ:062::062:

ไปด้วยกันเยอะๆ จะได้ไม่เหงา:015::015:

ครับพี่ปิ๊กว่างๆ จะเอาไปวิ่งเล่นด้วยกันคับ

ไปดูหมาขาวๆ สั้นๆ น่ารักๆ กันดีกว่า:030::030:

เด๋ววันไหนจะเเวะไปเล่นด้วยคับ

ไปทุกวันคงได้เจอกันคับคิง:020::020:
  • โอเค ครับ เก่ง

เอาเป็นว่า ตอนนี้พี่ จองบูธและโอนตังค์ไปเรียบร้อยแล้วครับ = 3,000 บาท

เดี๋ยวเราค่อยสรุป วันที่จะไปอีกทีนะครับ สำหรับค่าใช้จ่าย นะครับ
  • อะไรขาวๆสั้นว่ะคล เดี๋ยวพี่แหย๋ยวก็ออกมาแซวอีกหรอก "คาสโนว่าคล"5555 เอ๊ะหรือแต็กดีว่ะ :o023:
  • แต็ก โอ๊ตขอ 2 ที่นั่งนะ

จะไปกับ กอล์ฟ

ขอบคุณร่วงหน้าเลยนะ
  • :063::063:งานน่าสนใจมากครับพี่

คนละเท่าไร -- ไม่รุ

แต่ ผม ให้เก่งจองให้แล้วที่นึง ผมไป ม.บูไม่เคยเจอซักที

เห็นคราวนี้ต้อง ไปแจมบ้างแล้ว ขาว ๆ อวบ ๆ สั้น ๆ น่ารัก ๆ

แบบนี้ ผมว่ามีเยอะเลยคับพี่
  • พี่แต็กวันไหนว่างไป ม.บู อีกบอกด้วยนะคับ

เผื่อว่างจะได้ไปแจมด้วย---ช่วงนี้เครียด ๆ

อยากเจอ พิทแหล่ม

เลิฟ ๆๆๆ โครต พิท เลบ:033::033::033:
  • ตกลงว่าเราพาหมาหรือคนไปเดินเล่นกันหว่า
    แต่เมื่อวานไปมาก็ขาวๆเยอะๆจริงๆ
  • แล้วที่พี่แต๊กบอกว่าเรารักในสิ่งเดียวกันนี่หมายความว่า
    เราหื่น:021:พอๆกัน
    และขี้เมา:027:พอๆกัน
    ใช่ป่ะ
  • สรุปตอนนี้นะครับ
    มี น้องเก่ง 3 คน นะ
    แล้วก็เพื่อนโอ๊ต กับ กอล์ฟ อีก 2 ที่

ค่ารถตู้ ไม่เป็นไรครับ เพราะเป็นรถของที่บ้านผมเอง เสียแต่ค่าแก๊ส ที่จะเติมครับ ใครที่จะไปอีกก็บอกนะครับ

*****************************************************************************************
    ผมมาคอนเฟริม บูลลี่ สีขาวๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยคนครับ ของจริงครับพี่น้อง
    *****************************************************************************************
    เมื่อวาน เจ้าเก่งมันแซว พี่
    พี่แต๊ก ๆ ทำงานอะไร อ่ะครับ ทำไม ตอบอยู่ทั้งวัน 55555555

เขิล เลยเรา เลยตอบไปว่า พี่ทำงานอยู่หน้าคอม ครับ
  • เดี๋ยวนี้ห้องเราเฮฮาจิงๆ คนเยอะมากเลยแต่พี่แหย๋วนี่ไปไหนหว่า ไปป่าวพี่ไปงานกัน ของผม1ที่จองไว้ล่วงหน้าละ5555+
  • ได้เลยครับ เก่ง เบอร์ผมครับ 0817153758

ตกลงคุยเรื่องหมาใช่ไหมพี่แต๊กที่ ขาวๆๆๆๆ
  • เปลี่ยนใจละว่ะแต็ก

ขอเพิ่มเป็น 3 ที่นั่งได้ป่าว

แล้วไอ้ คล มันไปป่าว
  • แต็กพี่จอง4ที่ ฝากน้องหน่อยรถพี่เต็มว่ะ
    ไฟล์แนบ
    94395349ua72.jpg 37K
  • ไอ้ที่ขาวนะขาวแบบนี้ป่าวถ้าแบบนี้ เย็นนี้เจอกัน5555
    ไฟล์แนบ
    30414872.jpg 86K
  • :013::013:แซวเล่นๆ คับพี่(แต่ก้อจริงๆนะคนนี้)

ยังกะว่านั่งคอยดูว่าใครจะมาโพสจะได้ตอบ

ถึงว่าไม่ค่อยมีผีเข้ามาโพสเลย:026::026:

:015::015:เพราะมีคนคอยดูแลอยู่นี้เอง

แต่ยัง งง อยู่เหมือนกัน ถามจริงได้ทำงานบ้างมั๊ยเนี่ย:018::018:
  • :019::019:แล้วยังไงจะพา นาโน ไปวิ่งไล่เลียขาขาวๆ

เฮยยยยยยยย ไปวิ่งเล่นต่างหากคับ

555++:065::065:
  • อย่าพูดถึงผีคับ....มันน่ากลัว:013:
  • แหม หายไปแปปเดียว
    กระทู้ เต็มเลย 55555 แซวหรอ น้องเก่ง

ทำงาน เว้ยเฮ้ยยยยย

ส่วนเรื่องรถ โอเคครับ ใครกี่ทียังไง ผมรวบรวมอยู่ นะครับ

พี่แจ๊ค มาวันไหน บอกด้วยนะครับ

แต่้เร็ว ๆ นี้ผมไปเยือน พี่แน่นอน ครับ เปิดโทรศัพท์รอได้เลยครับ
  • :030::030:แซวเล่นคับพี่ขำๆ

บ้านเราจะได้ไม่เงียบเหงา

ว่าจะไปมอซะหน่อย:032::032:

จะไปดูน้องหมาซะหน่อยแต่คงไม่ไปและจะมืดแล้ว

เด๋วเหมือนเมื่อวานอีกไปช้าเขาก้อกลับกันหมดแล้ว

:061::061:พี่แต็กเอารูปลูกหมามาลงหน่อยคับ

เพื่อนอยากดูรูปคับ

ตอนนี้กำลังเร้าอยู่คับแต่มันบอกขอดูรูปก่อน:065::065:
  • พี่แต๊ก ไปด้วยงับ ขอ 2ที่
  • พี่แต๊กผม 1 ที่ ครัับ
  • ช่วงนี้กระทู้บ้านเรา Hot เจงๆ
    แต่ไอ้ที่ว่าไปพาหมาไปที่ ม.บูร จอดรถตรงไหนได้บ้างอะ
  • ก็จอดฝั่งตรงข้ามสนามกีฬาม.บูรพาอ่าครับแล้วจะเห็นน้องมามากมาย
    หลายชนิด ส่วนใหญ่จะมากันประมาณ 16.30-18.30น.
    แต่พิทบูลถ้าไม่ได้ไปดูสาวก็มืดนิดก็ดีครับหมาเล็กเยอะ
  • ได้เลยครับ น้องบิ๊ก ไปเที่ยวกัน

ช่วงนี้กระทู้บ้านเรา ฮอตจริงๆ และ
  • ตัวนี้ครับ เก่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0410.JPG 66K
  • จัดไปครับน้องปิ๊ก หนึ่งที่

ว่าแต่ว่า คณะเราไม่มีพริตตี้ หรือ สาว ๆ มั่งเลยหรอเนี่ยะ

นี่ลูกรัก ของผมเอง ในมอกระเจิงแน่เลย ถ้าไอ้นี่ไป 55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0540.jpg 65K
  • ขออัพเดท ลูกชายให้ชมครับ 1 ขวบ 3 เดือน ครับ