ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

LEO H. สองปีสองเดือน
  • ตอนแลกถึงกับจะเลิกเลี้ยงเลยทีเดียว แต่ก็ทำไงได้หล่ะครับ ก็เพิ่งจะได้เลี้ยงหมาเป็นตัวแลกด้วยอ่ะครับ
    จะให้ก็ไม่อยากให้ไปไกลๆ จะขายก็ไม่อยากขาย แต่ก็ลงขายเป็นพิธี เพื่อหาทางออก ที่ว่าจะได้เลี้ยงเจ้า LEO H. ต่อ
    ก็ต้องขอขอบคุณคำแนะนำจากพี่มาร์ค (Mafia) หาทางออกให้ และก็ได้ครูอู๊ดกับครูอ้อย D1 นี่แหล่ะครับที่ยื่นมือเข้ามาช่วยเหลือ
    และก็อีกหลายๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่ยอีก ทุกวันนี้ได้เลี้ยงเหมือนเดิมรักเหมือนเดิม จบข่าว (พูดไม่ค่อยเก่งครับ)
    ไฟล์แนบ
    leo5.jpg 5K
    leo4.jpg 34K
    leo3.jpg 33K
    leo2.jpg 31K
    leo1.jpg 30K
  • เพิ่มเติมครับ
    ไฟล์แนบ
    leo8.jpg 8K
    leo7.jpg 7K
    leo6.jpg 9K
  • หมาสวยมากเลย อย่าขายมันเลย สงสารเขา อย่างน้อยเจ้าของก็รู้ใจกันแล้ว พาให้ถึงฝั่งเถอะสงสารเขา
  • อยากทราบปัญหา ที่คิดจะเลิกเลี้ยงหรือ ขาย ครับ ดูจากโล้วน่าจะแสบสุดๆ
  • งามมากๆ ครับท่าน..........:063::015:
  • โอว์ ไอ้ลีโอ หมาAF รูปมันเล้กไปไหมวะฮง ดูไม่ชัดเลย
    ไอ้ตัวนี้รับประกันความจี้ด:065:
  • งวงยาว..ยาวดีครับ "จะขายก็ไม่อยากขาย แต่ก็ลงขายเป็นพิธี เพื่อหาทางขายไม่ออก " 5555555555555555555555555
  • นี่ก็เลียบๆ เคียงๆ ออกมาโชว์หรือมีวาระซ่อนเร้นออกมาขายอีกล่ะท่าน...หมามีปัญหาอย่าเอามาเปนภาระสังคมขอเห่อะ นะ นะ
  • จะบอกให้เอาบุญนะครับ ที่ผมลงขายแล้วขายออก เพราะผมสร้างเงื่อนไขขึ้นมานะครับ ต้องใกล้บ้านผม สถานที่ต้องพร้อม
    อาบน้ำทุกอาทิตย์ นอนก็ต้องนอนในบ้าน (แอร์ประมาณ 2 ชั่วโมง) ด้วยอ่ะ แล้วก็ได้ครูอู๊ด ครูอ้อย ที่ให้การช่วยเหลือ
    แล้วผมก็ได้เอาหมาที่ผมรักกลับบ้านอ่ะครับ ส่วนน้าผีต้องรอสักครู่นะครับ แต่ตอนนี้ได้ปรึกษากับพี่มาร์คอยู่ ว่าอยาก
    จะจับน้าผี ผมกำลังดำเนินการอยู่ว่าที่น้าผีเขียนมา.....ว่ามีกี่กระทู้ เดี๋ยวจะให้ดูว่าใช่หรือเปล่า ถ้าใช่ก็จะลงให้ดู
    จะจับสักทีก็ต้องให้มีหลักฐานใช่ไหม แล้วถ้าใช่เมื่อไหร่คนเดียวกันนะ เพื่อนๆ น้องๆ ก็ขอให้ใช่แล้วกัน
    เจอที่งานไหนก็โดนงานนั้นหล่ะครับ ไม่เชื่อลองดู
  • หน้าตาโหดได้จายยยยยย
  • น้าผีมาเร็ว เคลมเร็วๆๆจริง:013::013:
    ฮง ตกลงมา โชว์หมา หรือ มาแอบจับผีวะ:017:
    หมาตัวนี้แต่ก่อนผมยอมรับเลยว่ามันดุจริงๆๆไม่เอาไครเลยนอกจากคนในครอบครัว
    ตั้งแต่ได้รับการศึกษา จาก D1 มันก็เป็นผู้เป็นคน ขึ้นมาเยอะ และดุดีขึ้นมา กว่า แต่ก่อนด้วย
    แบบว่า การศึกษาทำให้มันเป้นหมาที่มีอนาคต นะ:013::013::013:
  • สวัสดีครับ K.ฮง ผมน้อยนะครับ "ลีโอ" ยิ่งดูยิ่งหล่อนะ
    ว่าแต่จะพา"ลีโอ"มางานนครปฐมเปล่า?
  • สวัสดีครับคุณน้อย (นครชัยศรี) หรือเปล่าครับ ถ้ายังไงขอเบอร์ด้วยครับ ไม่ได้คุยกันนาน
    ไปสิครับ พลาดได้ไงหล่ะ ถ้ายังไงเจอที่งานได้เลยครับ B21 ครับ มีแต่เพื่อนๆ น้องๆ นิสัยดีๆ กันทั้งนั้น
    แล้วเอาลูกสาวมาด้วยหรือเปล่าหล่ะ แล้วกี่เดือนแล้วอ่ะ เอาไปด้วยนะ
  • ไอ้เหี้ย
    มึงคิดจะจับผี
    ก้อเหมือนมึงงมเข็มในมหาสมุทนั้นแหละ
    ไอ้ฟรายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • งามมากๆ ครับพี่ ชอบๆๆ:063::063:
  • ผีกระทู้นี้ก็มีแต่ไอ้เหี้ยจุ้ยตัวเดียว

ผีบอกใบ้
  • ดูจากรูป เป็นหมาแดงที่สวยและลักษณะดีตัวหนึ่งครับ
  • 5555555555555+

เผื่อใลเนี่ย....ลงไปทำไม น่าจะออกแนวโชว์ ตัวมากกว่านะ
  • สวัสดีคุณฮงสบายดีนะ :061:ดีใจด้วยที่เจ้า LEO ได้กลับไปอยู่บ้านเหมือนเดิม LEO สวยขึ้นกว่าเดิมมากครับ:063::063: หนาขึ้น กล้ามเนื้อสวย ระวังอย่าให้โดนโหวดอีกนะ :067::065:แล้วเจอกัน:013:
  • ขอบคุณทุกๆ ท่านที่ให้การติชมครับ ถ้ายังไงก็แวะเวียนมาที่ B21 ก็ได้นะครับ
    ส่วนน้าผีไม่ต้องห่วงครับ ผมอาจจะจับคุณไม่ได้ในวันนี้ แต่ผมมั่นใจมากที่ว่าจะเป็นคุณ.....
    ผมอ่ะอาจจะคุยไม่เก่งเหมือนคุณสักเท่าไหร่ แต่ถ้าได้เจองานไหน เมื่อไหร่ รับรองว่ามีเฮที่นั้นครับ ผมขอยืนยัน
  • ..ผมน้อยครับ... ขอโทษคุณ ฮง ด้วยที่ตอบช้า พอดีนานๆๆผมจะมีโอกาสจะเข้ามาที
    ลูกสาวผมตอนนี้อายุ 13 เดือนครับ แต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลยประมาณ 31k.g นิสัยจี้ดพอประมาณชอบทำกิจกรรม
    แล้วเจอกันครับ tel. 081-378-7102
  • ขอบคุณครับคุณน้อยที่ยังจำกันได้ ยังไงก็เจอกันที่งานนะครับ