ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ครับ ผมอยากทราบทีตัดหูสุนัข แถวพระประแดง ใครรู้ช่วยบอกทีครับ
  • อยากทราบ่า แถวพระประแดง ประชาอุทิศ

มีที่ไหนตัดหู พิทบลูมั่งครับ ช่าวยบอกที

ขอบคุนครับ
  • ผมอยู่ สมุทรปราการ แถวสมุทรปราการ แถวๆ ตัวเมืองมีที่ตัดอยู่ แต่ผมไม่แน่ใจว่าตรงไหน เด๋วรอคนสมุทรปราการมาบอกอีกทีละกัน

ส่วนตัวไปตัด ไผ่ตันครับ
  • หากท่านจะตัดหู การตัดหูต้ัองใช้ความชำนาญ และประสบการณ์ จริงอยู่สัตวแพทย์ตัดหูเป็นหมดทุกคน
    บางคนอวดอ้างว่าตัดหูเป็นเรื่องง่าย แต่จากประสบการณ์อันน้อยนิดส่วนตัว ขอแนะนำว่า
    ไปตัดร้านที่พิทบูลส่วนใหญ่ไปตัดจะดีกว่านะครับ เพราะตัดไปแล้วไม่สวย แก้ไขยากนะ นี่ไม่ได้ขู่ครับ
    เพราะหูมันไม่งอกออกมาให้ตัดใหม่นะครับ แนะนำ 2 ที่ วัดไผ่ตัน(สะพานควาย) และ สัตวรักษ์ (ชลบุรีตัวเมือง)
  • อยู่แค่สมุทรปราการเองเรียนเชิญทางนี้ดีกว่าคับ..เดินทางนิดหน่อย..แต่ตัดออกมาแล้วม่ผิดหวังชัวร์คับผม

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12391&page=
  • :m001:ทิ้งเบอร์ไว้คับเดี๋ยวผมจัดการเข้าแก้งพิตบูลบ้านผมก็อยู่
    แถวพระประแดง-ประชาอุทิศ19 (วัดไผ่ตันดีสุดคับสวยด้วย):m001:
  • โรงพยาบาลสัตว์สุขสวัสดิ์ เลยคับ ตัดดี ถูกด้วยคับ เบอร์หมอนะคับ 081-207-1480 (หมอ เหน่ง)คับ

ผลงานคับ
    ไฟล์แนบ
    RSCN4938.jpg 39K
    557.JPG 33K
  • ขอบคุนทุกๆๆคน

นะครับ
  • ผมอยู่ประชาอุทิศ90อะครับ
  • เสียเวลาไปตัดกับหมอตั้มดีไหมคะ สวยด้วย อยุ่ นครปฐม แถวๆศิลปากร
  • มีเบอร์หมอตั้มไหมคับ ผมอยู่ น.ฐ พอดีหาที่ตัดเหมือนกัน