ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทริป Model & Big Bike 10,000 F แรงดึงดูด ที่ทำให้อยากสัมผัส..19/09/2010
  • ต้องหาโอกาสไปดูของจริง
  • ขออนุญาติเปลี่ยนรถ 1 คันครับ จาก BMW F800
    เป็น Ducati HyperMotrad 796 สีแดง ใหม่เอี่ยม
    ไฟล์แนบ
    Ducati_Hypermotard_796_2010_03_1024x768.jpg 103K
  • พี่จุ๊ป ขอหนึ่งที่สำหรับลูกค้าด๊อกฟันพาร์คนะครับ
    เด๋วมาจ่ายหน้างานครับ ขอเป็นผู้ติดตามไม่ได้ถ่าย
    รูปครับ จะมาราว ๆ 6โมงเย็นครับ
  • ขอสรุปรายละเอียดของมอเตอร์ไซค์ที่จะมาเป็นแบบคู่กับนางแบบของพี่จุ๊ปนะครับ
    1. KTM SuperDuke
    2. Ducati HyperMotrad 796
    3. Ducati Monster 900
    4. BMW R1200C
  • รับทราบ ครับ

ขอบคุณมากมายครับ มุ
  • มุ ครับ ขออีก รูป มินิสีแดง
    เอาแจ่มๆเลยนะ พี่รอ ครับ

พอน้องนัท มาชัวร์ หายไปไหนกันหมด
    ไฟล์แนบ
    _MG_3321_resize_resize.JPG 38K
  • จัดให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    resize.jpg 90K
  • ถ่ายรงถ่ายรูป ไม่สันทัด อยากไปสัมผัสนางแบบมากกว่า
  • อยากรู้ว่า :006:ม้าหมดไปกี่คอกคับถึงกล้าทำอย่างนี้
    นางแบบของเราก็ดูเป็นศิลปะอยู่นะคับแต่นายแบบนี้ออกแนวศิลเปอะ
    มากกว่านะพี่