ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • หรือแนวว กร่าง ๆ อย่างนี้

เอารูปมาฝากให้ดูกันเล่นๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    9319_102414753109152_100000218844424_64184_6149655_n.jpg 43K
  • พี่แจ๊คเค้าพอดีลูกเป็นหอบเลยกลับก่อนไปเฝ้าลูก ไอ้เราเลยกลัวเสียบรรยากาศเลยไปเมาต่อให้แทนหน้าที่:003:
  • พี่คลตื่นดีเนอะ ก็ว่าอยู่ว่าอยู่ดีๆไมพี่แจ๊ครีบกลับจัง
    วันศุกร์นี้ ได้เมาอีกแล้วเมาจนแฟนบอก
    ไปนอนกะขวดเหล้านะอย่ามานนอนกะมัน
  • แล้วต้นไปนอนไหนมาหรือครับ
  • วันนี้เงียบจัง หว่า
    ไปไหนกันหมด
  • เชื่อว่า หลายๆ คนก็เข้ามาดูอยู่แหละโอ๊ต

แต่คงไม่รู้จะโพส อะไร

อากาศดีมาก ๆเลยวันนี้ เย็นสบาย น่านอนที่สุด
  • :030::030:จะให้พิตหรือจะให้อดข้าวดีล่ะคับ

นี่เค้าพิตหรืออะไร

ทำไมมีเเต่ซี่โครงอะคับ:012::012:

ตอนนี้ผมออนอยู่หน้า ม.บูร

รอเวลาจะเข้าไปดูหมาใน มอ คับ:013::013:
  • ช่วงนี้ เก่งมันไปใน ม. บ่อยเว้ยยย
    ไปติดใจอะไรรึเปล่า ครับ

วันนี้ ไปช่วยกอล์ฟ จับหมามา
    คุยกับแฟลตว่า จะเปลี่ยนงานแหละ ออกมาจับหมาดีกว่า
    นึกว่าจะเหนื่อย ที่ไหนได้ทีเดียว เรียบร้อย
  • เออ ปิ๊ก อย่าลืมแบบเสื้อทีมเรานะครับ
    เอามาโชว์ให้ดูบ้างนะ ครับ
  • ตาแต๊กก็ไปรับจ๊อบ จับหมาเลย อาชีพใหม่555+
  • เฮ้ย คล ไม่เอาหรอก อาชีพนี้ ตัวเหม็นแต่หมาเนี่ยะ
    แต่ถ้ากลุ่มเรา ขอให้บอก แต๊ก+แฟลต จัดให้ได้
  • ไดครับพีแต๊ก
  • แบบเสื้อครับ พี่ แต๊ก
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ.jpg 61K
  • สวัสดีครับคุณแต็กและชาวชลบุรีรูปหล่อ (เห็นชื่อบอกมาแบบนี้ อิอิ)
    แบบเสื้อสวยดีนะครับ :m001:
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ.1.jpg 21K
  • :063::063:เสื้อสวยดีคับ

พี่ปิ๊กคับขอเปงสีอื่นได้มั๊ย

แบบว่าไม่เอาสีแดงอ่ะคับ

คิดแล้วเสียว:026::026:

เอาแบบตัวที่หนึ่งกับสองนะคับสวยดี:031::031:
  • :013::013:เมื่อวานผมเข้าไปในมอ

เห็นเจ้าลูกพี่แค่ตัวเดียวเอง

ลืมถ่ายรูปมาให้พี่ตาลดู:006::006:

หัวใหญ่และหน้าท่าทางจะเอาเรื่องเหมือนกันนะคับเนี่ย

ผมว่าคอกใหม่น่าลุ้นนะคับพี่:065::065:
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ท่านแต๊กไปจับหมาคู่ไหนหว่า

หรือว่าเป็นความลับ จะได้แอบคุยทีหลัง55++
  • ผมว่าไอ้2ตัวแรกน่าทำแบบสวย หลังๆเหมือนเสื้อช่างกลไงไม่รู้มีเฟืองด้วย -*-
  • ผมก็ชอบตัว 1, 2 เหมือนกันครับพี่คล
  • :013::013:คนชลบุรีใครเอาหมา ท่าน woot มา ก็เอารูปมาโชว์กันมั่งนะครับ
  • แต่นี่ว่า เปลี่ยนสีเสื้อหน่อยดีกว่า
    ใส่แถวบ้านมีหวังเจ็บตัวแน่ ใช่มั้ยไอ้คล
  • พี่ๆๆว่าว่าสีอะไรดีครับ เปลี่ยนเป็นเสื้อสีดำ ลายสีแดงดีไหมครับ
  • หายไปแปปเดียว อ่านไม่หมดเลย

ฮ็อตจริง พิทชล ......

พี่ตาล คอกนี้น่าสนใจมากคับพี่--ลุ้นๆ

เก่ง...แม่งไป บ่เคยบอก

ติดใจอายัยหว่า เหนขาว ๆ อวบ ๆ หน่อย:021::021::021:

ไป แทบทุกวันเลยนะ ---- :017::017::017:

5555555++++++:064::064::064::064:
  • ผมโหวตสีขาวดำครับ
    ว่าแต่พี่แจ๊คหายไปไหนนี่เมื่อวานโทรไปก็มิรับ
  • สวัสดี ชาวพิทชลทุกท่านครับ

พี่แจ๊ค เค้าลืมโทรศัพท์ ไว้บนรถเพื่อนเค้าครับ เลยไม่ได้รับโทรศัพท์

ส่วนแบบเสื้อ สวยดีครับ สีเสื้อก็แล้วแต่เลยเลือกกันเลย
    ด้วยการโหวต ดีกว่าครับ

ผมคนที่สองเลย ขอโหวต สีขาวดำ เช่นเดียวกับท่าน ต้นด้วยครับ
  • โอ้วๆๆๆๆ

ไปแข่งบอลมาแปบเดียว

คนเยอะแยจริงๆๆ

เรื่องวันศุกร์ คิงจะไปดำเนินการให้นะครับ ไม่ได้ไปเลย

เพราะฝนตกมา 2 วันแหละ

ต้องไปทุกวันเพราะแต่ละคนมาไม่ตรงกัน
  • เรื่องเสื้ออะครับ

ถ้าทำวันไหน

บอกคิงด้วยนะครับ

2ตัวๆๆ ^^
  • :065::065:ส่วนผม ขอโหลดเลย ขาว ๆอวบ ๆ เอ้ย

ขาวดำ นะพี่ ตัวที่ 1-2 สวยดี
  • ขอโหวต สีขาวดำ เช่นกัน
  • แต๊กครับจับหมาเก่งขนาดนี้ ช่วยมาจับที่บ้านหน่อยดิ
    ตัวผู้ที่บ้าน 2 ตัวมันขี่กันทั้งวัน ไม่ได้เสียกันซะที 555
  • :020::020:สุทำไรอยู่ว่ะ

ผมโหวต ขาว ๆ คับ:032::032:

เอ้ยยยยยยย ขาวดำ เหมือนกัน

เมื่อวานพี่ปิ๊กได้ไปมั๊ย

ผมไปมาไม่เห็นซักคนเลย:012::012:
  • :012::012:เบื่อ ๆนั้งดู ขาว ๆ ดำ ๆ โหวดด้วย

จองล่วงหน้าเลย 2 ตัวคับ ขาว+ดำนะ

เก่งพักนั้ไปบ่อยนะเรา
  • สวัสดีครับ พี่ไฮ้
    ยังไม่เก่งหรอกครับ แต่ถ้าพี่จะให้ผมไปจับไอ้ตัวที่บ้านพี่
    ผมอุ้มกลับบ้านเลยนะจะบอก ให้

ลองดูเวปนอกดูนะครับ ปิ๊ก
    พี่ว่ามันหน้ามีโลโก้ ตรงหน้าอกด้วยก็ดีนะ ( ความเห็นส่วนตัวนะครับ )
  • :031::031:ไปจับหมาใครมาตอบมาเด๋วนี้ีนะ

เค้าถามกันหลายคนแล้วนะพี่

เปงความลับเหรอ:018::018:
  • เมื่อวาน ฝนมันตกอะครับ เลยไม่มีใครไป (มั้ง)
  • :065::065:ผมว่ามีชื่อพิทบลู ชลด้วยก็ดีนะครับพี่
  • จัดมา อ้วก เอื๊อก ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    su3[1].jpg 72K
  • :029::029:เปิดหน้าใหม่มาแปปเด๋ว

มีสิบกว่าคอมเมนต์แล้ว

เด๋วนี้บ้านเราฮอตจิงๆๆๆ:063::063:

สุรูปเท่ว่ะเอามาจากไหนว่ะเนี่ย:060::060:
  • เมื่อวานไม่ได้ไปครับ เก่ง

เดียวผมทำมาให้ดูอีกทีนึงครับพี่แต๊ก
  • แก่หน่อยแต่ชอบแนวนี้ ไม่ต้องมีรูปหมาแค่หาโลโก้มาใส่ หลีสาวสบาย 5555
    ไฟล์แนบ
    wishpolo08.jpg 100K
    4AZZB_wishpolo04.jpg 108K
  • โหวต ดำ+ขาว ทำโปโลมาด้วยก้ดีนะเพื่อเปลี่ยนแนว555
  • เห็นด้วยว่ะไอ้คลขาว...ดำ....โหดดี...
  • นั่นแน่ พี่ไฮ้ ขอชมลูก shorty boy มั่งสิครับ

วันนี้วันอังคาร แล้วนะครับ ปั่นกระทู้หน่อยเร็ว วันศุกร์นี้แล้วนะ ครับ
  • แหม ไวจริงๆ เลยครับแต๊ก ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลย ไว้มาดูตัวจริงที่บ้านดีกว่าครับ หรือจัดมิตติ้งก็ดีนะ+แจกเสื้อเตรียมความพร้อมก่อนรับศึกใหย๋ 555 ก็ดีนะครับ
  • วันนี้ กระทู้เงียบๆ
  • ปิ๊กครับ

พี่ขอราคาค่าเสื้อ ได้ไหมครับ อยากทราบราคา จะได้ถามว่าจะมีใครเอาบ้างครับ

ของพี่น่าจะสัก ห้าตัว นะครับ เบอร์ M 3 L 2

*************************************************************************************
    สำหรับ ไอเดียพี่ไฮ้ เยี่ยมเลยครับ พี่

ขอจัด meting เล็กๆ สำหรับเตรียมความพร้อมก่อนไป ทัวร์นครปฐมหน่อย

จะได้แจกเสื้อ หรือ คุยกันสักหน่อยครับ

ถ้าจะขอนัดเป็นวันที่ อาทิตย์ที่ 2 ตุลา โอเคกันไหมครับ

สถานที่ ก็ เอาไว้ว่ากันอีกที ที่เดิม เกรงใจน้องน้ำกับ พี่แหย๋ว อ่ะครับ
  • สมาชิกใหม่ ชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_4683 decored.jpg 92K
  • ขออนุญาต คุณวุฒิ เปลี่ยนชื่อใหม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_4683 decored111.jpg 106K
  • ผมยังไม่ได้หารายละเอียดของเสื้อเลยครับ และยังไม่รู้ว่าพี่ๆเค้าจะเอาเสือแบบไหนกัน ตามเสียงส่วนร่วม

ถ้ายังไงรายละเอียดเดี๋ยวค่อยคุยกันวันศุกร์อีกทีนะพี่ ตอนรี้ผมออกแบบลายเสื้อดูก่อนครับ
  • ได้เลยครับ ปิ๊ก งั้นวันศุกร์ปิ๊กเอา แบบมาด้วยล่ะกัน
    เดี๋ยวพี่เอาโน๊ตบุ๊ค ไปด้วย เดี๋ยวเราเปิดเลือกกันเลย
    ออกแบบมาเยอะ ๆ เลยนะครับ

สวัสดีครับ คุณ cafee ชื่ออะไรครับ แนะนำตัว หน่อยสิครับ พร้อมรูปถ่ายและเบอร์โทรด้วยนะ

ขออนุญาติบอกแทนทุกๆคนด้วยนะครับ บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับครับ