ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปราจีนที่ไหนรับตัดหูครับ_ชาวพิทปราจีนช่วยที
  • ต้องการสถานที่ตัดหูในปราจีนหรือใกล้เคียงครับรบกวนลงรูปให้ดูด้วยนะครับผมพึ่งหัดเลี้ยงครับรบกวนชาวพิท พี่ๆทุกคนให้คำแนะนำด้วยครับ
  • ผมเคยถามที่รพ.สัตว์ปราจีนเค้าว่าตัดได้แต่ผมไม่เคยตัดส่วนมากจะไปตัดที่ชลบุรี คุณลองไปถามที่รพ สัตว์ปราจีนก่อนก็ได้
  • อืมผมก็เลี้ยงอยู่ที่กบินทร์บุรี แต่ก็ไม่เคยตัดที่ปราจีนเลย
    มีแต่เอาไปตัดที่ คลินิกเมืองชลสัตว์ ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะครับ
  • หนูดีอยู่ที่ปราจีน....แต่ไปตัดหูที่ชลบุรี..เมืองชลสัตวรักษ์...ตลาดใหม่ฃลบุรี ...ราคา 1200 บาท ที่รพ.สัตว์ปราจีน...หมอบอกว่ารับตัดแต่ไม่กล้าอ่ะ...แล้วหมอก็พูดไม่ค่อยดีด้วยน่ะ...คือว่าพาหนูดีไปตัดไหมที่รพ.สัตว์ หมอบอกว่าไปตัดหูที่ไหนมา เป็นหมอจริงหรือเปล่า ...หรือว่าให้ผู้ช่วยตัดให้ ทำไมเย็บห่างแล้วก็ใช้ไหมเส้นใหญ่....แบบว่าเกทับกันเองเลย...แล้วก็ไปรักษาทีไร..ค่ายาแพงสุดๆ....
    คุณpit_Uro เลี้ยงอยู่อำเภอไหนค๊ะ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับและขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผมเลียง 2 ตัว อยู่ 304 ครับ ลูกของ Calito (M1 ของพี่ตั้มครับ)พี่ตั้มครับเรื่องใบเพ็ดได้วันไหนครับพี่ สุดท้ายครับรบกวนพี่ๆแนะนำวิธีเลี้ยงด้วยนะครับผมพึ่งหัดเลี้ยง M1 กินง่ายมากครับพี่ตั้มวันนี้กินกล้วยหมดเกือบหวีครับ เดี๋ยววันหลังผมจะ Update รูปครับ รบกวนชาวพิทบูลแนะนำด้วยครับ
  • ที่ตัดหูปราจีนเหรอมีคับแถวในตลาดปราจีนเลยคับ

ถ้ายังไงรอท่านเทพปราจีนมาแนะนำอีกทีนะคับ
  • 5555555555555555555555555
  • นึกว่าใครสบายดีนะ ใบเพ็ดจัดการให้แล้วได้เมื่อไหร่จะโทรไปบอก เรื่องตัดหูอยู่304 วิ่งไปชั่วโมงเดียวก็ถึงชลบุรีแล้ว ที่ปราจีนค่ายาแพงมากๆๆๆๆเจอมาแล้ว เป็นหมื่นเสียค่าโง่เต็มๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy_resize.jpg 63K
    Untitled-112 copy_resize.jpg 86K