ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เนื่องในวันปีใหม่ ๑ มกราคม ๒๕๕๒ ???
  • พรปีใหม

สวัสดีวันปีใหม่พา ให้บรรดาเราท่านรื่นรมย์
    ฤกษ์ยามดีเปรมปรีดิ์ชื่นชม ต่างสุขสมนิยมยินดี

ข้าวิงวอนขอพรจากฟ้า ให้บรรดาปวงท่านสุขศรี
    โปรดประทานพรโดยปรานี ให้ชาวไทยล้วนมีโชคชัย

ให้บรรดาปวงท่านสุขสันต์ ทุกวันทุกคืนชื่นชมให้สมฤทัย
    ให้รุ่งเรืองในวันปีใหม่ ผองชาวไทยจงสวัสดี

ตลอดปีจงมีสุขใจ ตลอดไปนับแต่บัดนี้
    ให้สิ้นทุกข์สุขเกษมเปรมปรีดิ์ สวัสดีวันปีใหม่เทอญ

ทำนอง: พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ภูมิพลอดุลยเดช
    คำร้อง: พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าจักรพันธ์เพ็ญศิริ
    (เครดิต แก่คุณ ปิติ เวป อโรวาน่า)

ขอให้ท่านเจ้าของบอร์ด (คุณมาเฟีย) และผู้เข้าชมเวป
    จงประสพแต่ความสุข ความสำเร็จ และความโชคดีตลอดไป
    ด้วยความเคารพ
    นพ
  • ..........
    ไฟล์แนบ
    J3568548-574.gif 32K
  • คุน nop คุณปิติ ที่อยู่ ดิโอ หรือปล่าว
  • เวปนี้ครับ http://arowana.pantown.com/
  • ขอบคุณ คุณนพมากครับ

และปีใหม่ปีนี้ ขอให้พรอันประเสริฐทั้งหลายในโลกนี้จงสะท้อนไปสู่ พี่น้องชาวพิทบูลทุกท่านครับ
  • สาธุ...............:o030::o030::o045::o045: