ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

================== ROBIN HOOD =================
  • ROBIN HOOD [ JASPER SON ] 9 MONTHS OLD
    โรบินฮู้ด ลูกชายแจ๊สเปอร์ 9 เดือนครับ ยินดีทุกคำติชมครับ
  • http://www.youtube.com/watch?v=p45EMFJdpes
  • ขอติหน่อยเหอะคุณเหรก... เมื่อคืนเพิ่งดูมา "โรบินฮู้ด" มาอ่ะ

เจ้าตัวเนี๊ยะ สวยเกิ้นนน น่าจะมาอยู่บ้านผมนะ :o046:

555
  • ขอบคุณครับท่านต้อม ไว้ชมตัวเป็นๆที่งานคอนถมนะครับ
    ROBIN HOOD PEDS !!!!!
    ไฟล์แนบ
    jasper e bola.jpg 101K
  • ติบ้าอะไรหมาโครตสวยหุ่นดีกล้ามสวย สายดีถ้าใครบอกว่าไม่สวย ไปตุ๊ดเลยมึง..5555
  • หมาอะไรเนี่ยยยยพีเรก อ้วน เตี้ยแป๊กกกกก กระโหลกกางแบะหัวโต
    กะบอกปากหน้าหักหน้าเหลี่ยมเหมือนโดนสิบล้ออัดมาซะงั้น

อย่าเลี้ยงเรยพี่เรก ส่งมาอยู่กับหมาบ้านๆอย่างน้องโบอ้วนดีกว่านะ

:m071::m046:
  • ติไม่มีครับ แมแต่ชม ฮาฮา มองมุมขาหลัง สุดๆจริงๆกล้ามเนื้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG00876-20100912-1929.jpg 91K
  • ขอบคุณครับ goldenhi
    ''------------'' varabee ขอเอาไว้ดูเล่นสักตัวนะจ๊ะ:030:
    ''------------'' beginbullkennels
  • แอบsaveเพ็ดหน่อยแล้วกันนะน้า
    ไฟล์แนบ
    jasper%20e%20bola.jpg 101K
  • ที่สุดของแจ้ :020:
    ไฟล์แนบ
    0110.jpg 111K
  • พี่เรก เดือนหน้าลูกปิดเทอม ไม่แน่อาจไป พัทยา ถ้าไปขอไปชมที่คอกพี่อีกนา.
    น้า บัง บายดีนา
  • แจ่มครับพี่เหรก
    :m001::m001::m001:
  • เก็บมาฝากคับพี่เหรก
    ไฟล์แนบ
    CopyofSAVAGEANDSONJASPER007copy.jpg 109K
  • .......สปาต้า.....
    ไฟล์แนบ
    IMG_3315.jpg 113K
  • แม่งโครตหล่อเลยพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ